Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

saibon

Active Member
Mấy con này là bản ra sau của cái Western live giống anh Tuấn và anh Hùng đang xài, chỉ có điều là phải convert phụ đề cho nó, chứ nó không chơi được phụ đề srt.
Tầm tiền 4t có ổ cứng thì có thể lấy
1) Eaget M6(2t7) + 1TB (1.5) = 4t2.
2) Mede8er (3t7) hoặc Dopodo plus(3t7) + 500GB (900k) = 4t6

lanovia

Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

giá cũng căng thẳng quá hè ><, mami em thì cũng ít coi film HD nhưng khốn phát là PNB nó ngốn ko khác gì 1080p, 2 đĩa cả 15G ... có option nào khác nữa ko saibon, tại tính cho mami coi chất lượng HD thôi, ko biết con nên làm con truyền hình VTC-HD ko nhỉ ><

saibon

Active Member
Nếu giá căng thẳng thì chuyển qua option:
1) Kaiboer k330i + Western 500GB
2) Eaget M6 + Western 500GB
3) Mede8er + Western 500GB (cái này chưa có firmware tiếng việt, chờ thêm 1 tháng nữa qua Tết chắc có)
Chép sẵn các bộ thúy Nga hiện có -> full ổ 500GB rùi :))

Giá 3t7

lanovia

500 nhiều khi dek đủ đấy chứ đâu phải chỉ PBN ko đâu, để e nghiên cứu thêm phát đã >< có đầu nào vô net lướt web đc k bác?

saibon

Active Member
Re: Ðề: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Chưa có đầu nào lướt web được đâu, chỉ có hỗ trợ lấy tin RSS ở 1 số trang nước ngoài có sẵn của nó thôi

saibon

Active Member
Dạo này sao mấy anh trong hội HD ít vào Box nhỉ, đi ra rùi lại đi vào, đi vào rùi lại đi ra, spam 1 mình cho đỡ buồn vậy :((

saibon

Active Member
Tết sắp đến rùi, em chuyển qua lossless cho nó có không khí, đợi ổ cứng về chuyển qua lại Hát Dê :))

saibon

Active Member
Mọi việc gần xong xui, giờ đến phần căng nhất -> $$$, chắc lại phải hoãn cái shop HD Khanh Hoa thêm 1 thời gian nữa rùi :((

digikni

Well-Known Member

tay to nào vào tài trợ em nó phát kìa ^_^, để em út khóc thấy tội nghiệp quá

saibon

Active Member

Không cần tay to, chỉ cần cái gì to cũng được :))

tuanc9

Active Member
Ðề: Re: Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Mọi việc gần xong xui, giờ đến phần căng nhất -> $$$, chắc lại phải hoãn cái shop HD Khanh Hoa thêm 1 thời gian nữa rùi :((

Tính bỏ nghề chuyên sang kinh doanh sao chú em. Đam mê là một chuyện, kinh doanh là chuyện khác em cần cân nhắc kỹ. Em thử lập một phương án kinh doanh cẩn thận, tính toán kích cỡ thị trường, nhân viên, vốn đầu tư, chi phí vận hành và lợi nhuận dự kiến. Chuẩn bị tốt cái này không thừa đâu. 100 doanh nghiệp thành lập chỉ có chưa tới chục cái tồn tại và phát triển, hãy suy nghĩ kỹ em.

saibon

Active Member

Nghe lời khuyên của anh Sơn, nên em làm online , bán tại nhà, chủ yếu khảo sát, đã định hình được 1 số đối tượng để lôi kéo vào con đường HD :))

saibon

Active Member

Cày cuốc mấy ngày cuối năm nữa là nghỉ Tết, cuốc cày năm mới để không nghỉ HD :))

Antishock

Member

Nha Trang mình lại chuẩn bị có thêm cái HD 3D Cafe ở 20 Phù Đổng đấy các bác, trưa nay đi làm về qua đó thấy nó đang tuyển nhân viên phục vụ, khai trương trước Tết, mong là nó ko đến nỗi nào, he he...

saibon

Active Member

Quán này cũng của Cafe HD luôn thì phải, không biết dùng công nghệ 3D gì đây...

saibon

Active Member

Chán qué, đúng là vấn đề "đầu tiên", chạy ngược xuôi, từ Đồng đế -> Bình Tân mà không thương lượng được, 95% cancel bán đầu HD :(, giờ kiếm người mua lại cái website em mới làm là cancel luôn :))

digikni

Well-Known Member

Quán này cũng của Cafe HD luôn thì phải, không biết dùng công nghệ 3D gì đây...

ừh, cũng của Cafe HD luôn đó, nghe đâu bác Thoại chủ quán mở quán cafe HD cầu vượt trước coi cung cầu, giờ làm mạnh tay luôn.

HD_Đam_Mê

Công nghệ 3D phân cực của bác Tuấn Crazy...!

saibon

Active Member

Không biết bác Thoại đầu tư cái phòng 3D này như thế nào, chứ theo em tìm hiểu cái này nếu đầu tư bèo bèo thì hiệu ứng khôg được tốt, mà liên quan đến 3D thì chắc phải phụ thu rùi, cũng không ham :D.

@HD_Đam_Mê : phân cực thì cũng có nhiều loại phân cực, như cái RealID của HD Đà Nẵng mới làm, em cũng đang tìm hiểu về mấy cái 3D này, đúng là đau đầu với cái này thật, nội tiền kính cho phòng chiều 50 người bèo bèo cũng 100t rùi :D, ai uống cafe mà bin được cái kính thì lời phải biết :))

lanovia

bác nói e nghe gai lỗ tai thật nhỉ, vừa đòi chất lượng vừa đòi ko phụ thu :| rồi cái gì đi uống cafe chôm kínnh @-) dis nói ko phải chứ hèn gì cái nước VN chả đi lên nổi =)) mà vấn đề là bác chưa tới đúng ko? chưa tới thì đừng có phán !

Bên trên