[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

beegees

Well-Known Member
Ặc, vừa lượn qua thớt ANTT ngó tý. Kiểu này thì ứ phải hoa cải mà là chú vác Vulcan 6 nòng 6000 round/min phang rồi.
Cẩn thận ko thì họ kéo về QN ta xử đẹp chú đấy.

hai72

HD-1080i
Ặc, vừa lượn qua thớt ANTT ngó tý. Kiểu này thì ứ phải hoa cải mà là chú vác Vulcan 6 nòng 6000 round/min phang rồi.
Vulcan 6 nòng 6000 round/min phang 450 viên/ phút. lão mà đc trang bị loại này thì chỉ sau 5p hắn xơi cả 4rum

dangkie

Active Member
Đúng là thớt đó xanh lè màu lá cây X_X#:-S
Hèn chi bác nth_et_vn đề nghị:
Ủng hộ ý kiến bác 272. Đi chùa, tu ăn chơi ...

Chào các bác! Mấy lần ghé qua đây thấy vắng hoe. Bữa nay có vẻ vui ghê!

HDCP

Super Moderators
Đúng là thớt đó xanh lè màu lá cây X_X#:-S
Hèn chi bác nth_et_vn đề nghị:

Chào các bác! Mấy lần ghé qua đây thấy vắng hoe. Bữa nay có vẻ vui ghê!

Các bác Quảng Ninh nhà em ít nói, đôi khi lại ngượng ngùng như gái 14 nên bác qua đây toàn thấy vắng hoe là phải.

beegees

Well-Known Member
Các bác Quảng Ninh nhà em ít nói, đôi khi lại ngượng ngùng như gái 14 nên bác qua đây toàn thấy vắng hoe là phải.
Gái 14 làm gì có ngượng với ngùng, đứng đón con đi học về nghe mấy cháu 14-16t đối đáp mà mình còn đỏ hết lưng, lính biển bỗ bã như tôi còn chào thua, vớ vẩn các cháu cho mình ăn "đặc sản" ngay cho dù các cháu chưa có.
Có ví vì thì ví là: "ngượng ngùng như gái Cẩm Phả về nhà chồng..." thì nghe có lý hơn...!!:))
Hay tin này, bác rờ ku mừng quá, được đi ăn chơi bác ấy sẽ khao cả làng... :D
Chứng tỏ ở nhà bác ấy bị áp bức, chiu áp lực cuộc sống nặng nề lắm đây.
Sao chú lại vạch lưng ông rờ ku ra thế !!

HDCP

Super Moderators
Gái 14 làm gì có ngượng với ngùng, đứng đón con đi học về nghe mấy cháu 14-16t đối đáp mà mình còn đỏ hết lưng, lính biển bỗ bã như tôi còn chào thua, vớ vẩn các cháu cho mình ăn "đặc sản" ngay cho dù các cháu chưa có.
Có ví vì thì ví là: "ngượng ngùng như gái Cẩm Phả về nhà chồng..." thì nghe có lý hơn...!!:))

Sao lại là gái Cẩm Phả mà không phải là gái Hòn Gai nhỉ? ~X(

beegees

Well-Known Member
Sao lại là gái Cẩm Phả mà không phải là gái Hòn Gai nhỉ? ~X(
Hi hi, ng QN đã từng có câu: Gái Hòn Gai, trai Cẩm Phả để ví von cái sự "hung tợn" của gái Hòn và trai Cẩm.
Tuy thế, sang thế kỷ 21 trong "giân dan" lại lưu truyền câu truyện: Cô dâu Cẩm Phả mới về nhà chồng. Trong bữa cơm cứ rón rén ko gắp thứ gì chỉ ăn cơm với rau. Bố chồng thấy thế bèn bảo: Con đừng sợ gì cả cứ mạnh dạn mà gắp đi con. Nói lần 1 cô dâu mới chỉ ậm ừ ko trả lời gì, bố chồng nói đi nói lại đến lần thứ 4 thì cô dâu mới nói: Nói thật với Bố, Bố thông cảm, con sợ cái l... con đấy, chẳng qua mẹ con bảo mới về nhà chồng phải từ tốn nhẹ nhàng ko thì ng ta đánh giá nên con mới thế. Ông Bố chồng ...!!!!!!!!!!

hai72

HD-1080i
Hi hi, ng QN đã từng có câu: Gái Hòn Gai, trai Cẩm Phả để ví von cái sự "hung tợn" của gái Hòn và trai Cẩm.
Tuy thế, sang thế kỷ 21 trong "giân dan" lại lưu truyền câu truyện: Cô dâu Cẩm Phả mới về nhà chồng. Trong bữa cơm cứ rón rén ko gắp thứ gì chỉ ăn cơm với rau. Bố chồng thấy thế bèn bảo: Con đừng sợ gì cả cứ mạnh dạn mà gắp đi con. Nói lần 1 cô dâu mới chỉ ậm ừ ko trả lời gì, bố chồng nói đi nói lại đến lần thứ 4 thì cô dâu mới nói: Nói thật với Bố, Bố thông cảm, con sợ cái l... con đấy, chẳng qua mẹ con bảo mới về nhà chồng phải từ tốn nhẹ nhàng ko thì ng ta đánh giá nên con mới thế. Ông Bố chồng ...!!!!!!!!!!
Bó tay với Ông:))

binhroyal76

Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Hây.. các bác đang nói xấu gì Người cẩm phả tui đấy?

beegees

Well-Known Member
Có ai dám nói xấu hay khen gì đâu, kể lại chiện mà tôi hóng hớt của một cụ cùng cq nhà đang ở Cẩm kể cho tôi thôi mà. Ở CQ tôi có 3 cụ nhà dưới Cẩm, 2 cụ sáng lên lv chiều về ôm đít vợ, có gạ các cụ ấy nhậu thì chỉ có buổi trưa thôi. Các cụ ấy bao gồm T Cẩm; B Cẩm và V Cẩm. Ba cụ ấy thì có 2 cụ rất sợ vợ ngày nào cũng về với vợ nên sòn sòn 2 thằng ku chim to như cái dép giống vợ như đúc từ gót chân đến đỉnh đầu. Còn một cụ sợ vợ hơn nữa nên toàn nói dối vợ là đi ct để ngủ lại cq một tháng mới dám mò về 1 lần, ông này sợ quá thể nên sinh đc 2 thằng ku giống Bố từ gót đến đinhr đầu.

namcp

Active Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

các bác nhà mình chuẩn bị tết nhất đến đâu rồi. năm nay cành đào đẹp mà giá thì lại tình yêu .

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

các bác nhà mình chuẩn bị tết nhất đến đâu rồi. năm nay cành đào đẹp mà giá thì lại tình yêu .

Còn chần chờ gì nữa mà không vác mấy em Đào về nhà chơi mấy ngày tết đi thôi ;))

Bên trên