[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

beegees

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Em cũng góp phần vào sự đi xuống của HDQN
nên... nhiều lúc nhìn thấy bác mà không dám chào

Chào nhiệt tình chứ bác, bác đi công tác xa, anh em biết mà

Mừng bác trở lại. Khoẻ không bác ;))
Hai lão bị treo giò còn một lão ko bị treo nhưng lặn, chào nhiệt tình thế.
"Chim gặp chị sáo nâu-chào chị... Chị chào CHIM"

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Trời lạnh, không lạnh hẳn, buồn vô lối 8->. Dạo này chẳng có gì mới để nghe, chán. Có bác nào đang nghe CD nào hay, xin chia sẻ đôi chút cảm nhận và share đĩa cho anh em nghe với - Sao dạo này mọi người toàn nghe một mình, nghe âm thầm vậy nhỉ???

Ở chỗ em, cứ tối đến là có xe đạp đi qua, hát bài: Chúng tôi là bánh khúc đây - các bác có hiểu "chúng tôi là" cái món gì không ạ?

Àh nữa, em đang cần tìm mua hộ cậu bạn cái 50D, ai biết củ nào ổn ổn xin chỉ em với ạ, thanks!

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Trời lạnh, không lạnh hẳn, buồn vô lối 8->. Dạo này chẳng có gì mới để nghe, chán. Có bác nào đang nghe CD nào hay, xin chia sẻ đôi chút cảm nhận và share đĩa cho anh em nghe với - Sao dạo này mọi người toàn nghe một mình, nghe âm thầm vậy nhỉ???

Ở chỗ em, cứ tối đến là có xe đạp đi qua, hát bài: Chúng tôi là bánh khúc đây - các bác có hiểu "chúng tôi là" cái món gì không ạ?

Àh nữa, em đang cần tìm mua hộ cậu bạn cái 50D, ai biết củ nào ổn ổn xin chỉ em với ạ, thanks!
Ừ đúng là buồn thật, 1g sáng rồi mà ngủ không ngủ đc, mà làm cũng không có cái để làm mới bực mình chứ =))
thực ra câu rao bánh khúc ấy là người ta theo điệu thể loại Blu. Thay vì ai mua họ cách tân thành chúng tôi. Đại loại như kiểu xóa cũ, thay mới hi vọng xem có bán đc không ấy mà
Còn vụ 50D thì chú cứ chịu khó chờ xem có ông nào chán chơi bán TẤT mua là ổn.
off HD HD chú có về không

hai72

HD-1080i

Phải nói là cụ Bee nhà mình rất quan tâm đến diẽn đàn nhà mình nhé, có bài mới thì y như rằng cụ là người thank đâu tiên. E tự hỏi sao không ụp cái HD QUẢNG NINH vào đậu cụ ấy các Bác nhỉ?

HDCP

Super Moderators

Thấy có 30D của bác onggiaU40 thành viên HD Hà Nội: http://www.hdvietnam.com/diendan/247-cho-troi-cho-san-pham-non/552119-ban-body-canon-30d.html

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Ừ đúng là buồn thật, 1g sáng rồi mà ngủ không ngủ đc, mà làm cũng không có cái để làm mới bực mình chứ =))
thực ra câu rao bánh khúc ấy là người ta theo điệu thể loại Blu. Thay vì ai mua họ cách tân thành chúng tôi. Đại loại như kiểu xóa cũ, thay mới hi vọng xem có bán đc không ấy mà
Còn vụ 50D thì chú cứ chịu khó chờ xem có ông nào chán chơi bán TẤT mua là ổn.
off HD HD chú có về không

Off HDHD ạh? Nếu các bác đi, em sẽ theo, một mình em thì rụt rè lắm!
Quê vợ ở Hải Dương, em vẫn về suốt mà. Bẩm cụ Cẩm có kế hoạch gì vụ này không ạ?

Vụ bánh khúc bác đoán gần trúng nhưng chưa đúng. Cái loa của người bán bánh bị rè (đương nhiên thôi), nên khi rao kéo dài: X....ô...i.. l..ạc.. bánh.. khúc.. đây => ai cũng nghe thành: Chúng tôi là bánh khúc đây - cái này chắc không là lossless sound hay HD gì gì đó tương đương, bác nhỉ?

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Dạ, tầm 40D hoặc 50D thì khỏi lăn tăn rồi, đương nhiên là giá cứng hơn.
Nhưng 30D thì em lại sợ không được lâu nữa bác ạ. Các bác nghĩ sao?

Chả nghĩ gì cả, 5D Mark III là sự lựa chọn của tôi :))

hai72

HD-1080i
Có Bác nào có thông tin về Lễ hội hoa anh đào diễn ra vào ngày 13 tai HL không nhỉ? chia sẻ AE tí

beegees

Well-Known Member
Có lẽ đợt tới mình cũng cắt giảm ngân sách sắm HDD để quay sang sắm máy ảnh cũ đeo vào cổ cho oai nhẩy!
Ý các cụ đang ngồi trong WC phán xem mùi vị nó thế nào ?????!!!!!!!

kiukiu

Well-Known Member
Dạo này quay về với da hu á? tưởng bỏ rơi nó để chơi phây ? ;))

Bỏ hết :-", thấy có biến vào hú lão mốc lên xin tí gió tí ai dè gió đi vắng ;;)
Có lẽ đợt tới mình cũng cắt giảm ngân sách sắm HDD để quay sang sắm máy ảnh cũ đeo vào cổ cho oai nhẩy!
Ý các cụ đang ngồi trong WC phán xem mùi vị nó thế nào ?????!!!!!!!

Hehe, theo em thấy thì ngồi thiền trong này ngửi mãi cũng quen, vẫn thơm như thường, trước ngồi có đàn, giờ tan đàn nhưng nghé vẫn khỏe re, chả vấn đề, như cụ Mõ đam mê cái tiết mục bán cháo phổi vậy, miễn là mình thi thoảng có tí thời gian rảnh, thích ngắm nghía, thsoonsgchuts tĩnh lặng trong xô bồ cuộc sống thế là cổ lúc nào cũng có chỗ đeo lủng lẻng rồi ạ ^^

Bên trên