[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

conghieu1978

Moderator
rthyxz

rthyxm

Em sở lượn đây, thấy đẹp thì Share cho mấy bác thích vẻ đẹp kín đáo ;))

P/S: Dừng thôi, không có 4R Lag lại đổi cho "Thằng" Miu đầu têu up ảnh gốc làm Lag 4r :))
Cái PC cùi của tui load đếch được. :)) Vào đây đọc đứng cứng ngắc vì ảnh. :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Up thì nhanh, nhưng post từ từ nhanh quá thì hết cả nguồn :D

Mỗi ngày cụ làm một món là thánh thần yên tâm cái bụng roài, lên nhiều em không kịp load đâu ;))

Vậy hai cụ là Thầy Chùa hả?
Rồi hai cụ tu cái món gì mà toàn thấy Đầu thuyền,.. đuôi người thế kia? :D

Dạ ! Chân tu của em chỉ tu được món "Điêu Thuyền" thôi bác ợ =)) )

Kinh quá, ông miu up ảnh gốc làm anh chết tiền 3G thật, đốt xong 2 điều thuốc mới load xong.

Em dùng mạng chùa, đốt hết cả bao chờ bao lâu cũng được :D

HDCP

Super Moderators
Chú cứ vào đây spam loạn xà bần lên cho máu, có gì anh đỡ cho, anh có họ hàng với nhiều vị Nãnh đạo nắm cơ!

Được lời như cởi tấm lòng, nào Miu, nào Sim kéo cả các thần gió từ box Huế bên đó sang đây spam loạn lên cho nó máu :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Chú cứ vào đây spam loạn xà bần lên cho máu, có gì anh đỡ cho, anh có họ hàng với nhiều vị Nãnh đạo nắm cơ!
Được lời như cởi tấm lòng, nào Miu, nào Sim kéo cả các thần gió từ box Huế bên đó sang đây spam loạn lên cho nó máu :))

;)) Có chuyện chi thì em chém tâm sự với mấy Anh cho nó vui thui, Thời gian của em bây giờ cũng eo hẹp như nền kinh tế này vậy :D Nhưng hai Anh có nhời em nào đâu giám từ chối =)) )

Chém nhát đầu tiên trên cương vị khách mời danh dự nào :)) )

rtxgox

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

;)) Có chuyện chi thì em chém tâm sự với mấy Anh cho nó vui thui, Thời gian của em bây giờ cũng eo hẹp như nền kinh tế này vậy :D Nhưng hai Anh có nhời em nào đâu giám từ chối =)) )

Chém nhát đầu tiên trên cương vị khách mời danh dự nào :)) )

Bảo kiếm của bác cùn, gỉ sét be bét rồi, chém thế này chưa ra răng cả.
Cho loại gì lợi hại gấp bội phần đi bác Miu.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Bảo kiếm của bác cùn, gỉ sét be bét rồi, chém thế này chưa ra răng cả.
Cho loại gì lợi hại gấp bội phần đi bác Miu.

Viện của bác nằm ở đâu nhỉ, có khi em gặp bác rồi cũng nên :"> Em hay qua chỗ Anh Châu bên Viện Công Nghệ, Anh có biết người này không ;))

P/S: Hôm nay trời nhà em ốm, không có hứng Spam nhảm =)) )

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Cho em spam tí, em đang có nâng cấp loa nên muốn bán 2 đôi bw, bác nào cần thì hú em nhé, 0936906777

dungaidi

Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Cả nhà mình vào chúc mừng bác Thắng đen tí, sau hay ngày thi đấu mà trong danh sách bỏ cuộc không có tên bác ấy là mừng rồi. Hi vọng bác ấy đoạt kết quả cao để có thể làm rạng danh đất mỏ Quảng Ninh

Môn này hay lắm bác nhỉ???

Bên trên