(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

HDCP

Super Moderators
Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Anh đã được ra đảo lần đầu tiên mấy chú à,có cảm giác phết đó.

Ra đảo có cảm giác thế nào? vì bác, vì anh em ta, sợ bác cô đơn ngoài đảo nên em quyết định giải tán, quay về với hdvietnam, APV và vnav thôi.

vuthehoa

Ra đảo có cảm giác thế nào? vì bác, vì anh em ta, sợ bác cô đơn ngoài đảo nên em quyết định giải tán, quay về với hdvietnam, APV và vnav thôi.

Trời ơi anh em tốt của em là đây,sợ em ngoài đó một mình buồn thế là bác cũng theo em cùng chuyến tầu luôn, ra đảo nhưng mà trong lòng rất vui và thoải mái bác ạ.Phố cũ ta về thôi.

HDCP

Super Moderators

Trời ơi anh em tốt của em là đây,sợ em ngoài đó một mình buồn thế là bác cũng theo em cùng chuyến tầu luôn, ra đảo nhưng mà trong lòng rất vui và thoải mái bác ạ.Phố cũ ta về thôi.

Lối cũ ta về dường như nhỏ lại
Trời xanh xanh mãi một màu ấu thơ
Lối cũ ta về, vườn xưa có còn
Hoàng hôn buông xuống thoảng hương ngọc lan :-":-":-"

vuthehoa

Lối cũ ta về dường như nhỏ lại
Trời xanh xanh mãi một màu ấu thơ
Lối cũ ta về, vườn xưa có còn
Hoàng hôn buông xuống thoảng hương ngọc lan :-":-":-"

Đoạn sau em hát toàn bị hụt hơi không thể lên nổi bác à :)):)):)):))\:D/\:D/\:D/\:D/

HDCP

Super Moderators

Đoạn sau em hát toàn bị hụt hơi không thể lên nổi bác à :)):)):)):))\:D/\:D/\:D/\:D/

Bác phải hát bài này mới đúng tông giọng
"Nơi anh đến là biển xa, nơi anh tới ngoài đảo xa
Từ mảnh đất quê ta giữa đại dươ­ng mang tình thươ­ng quê nhà
Đây Trường Sa, kia Hoàng Sa..." =))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Dạ trường ưu ái cho e thêm 1 năm nữa :p

e năm nay mới sang đầu năm tư ( vừa kết thúc năm 3 với 3 cái đồ án ), nên e còn 1 năm nữa :)

Ra là vừa rồi mới làm ĐA MH ah? Tưởng bác ra trường rùi cơ. Như thế có khi bác còn trẻ hơn cả ông VL đấy nhỉ?

VThanhgtvt

Well-Known Member

Các cuh help em phát nào: Cái máy của em từ hôm qua, khởi động lại phát nó chỉ hiện lên mỗi cái thông số rùi cứ khởi động đi khởi động lại, lòng vòng mà không thể vào win được.
Đang phải xài bằng win mini.
Các bác bắt bệnh giúp em cái nào, em không muốn cài lại win. Nếu không làm lại được, chạy win mini có làm cách nào để lấy được các bookmark của Chrome em đã book được không ah?
Thanks,

minhvu10108040

Well-Known Member

Các cuh help em phát nào: Cái máy của em từ hôm qua, khởi động lại phát nó chỉ hiện lên mỗi cái thông số rùi cứ khởi động đi khởi động lại, lòng vòng mà không thể vào win được.
Đang phải xài bằng win mini.
Các bác bắt bệnh giúp em cái nào, em không muốn cài lại win. Nếu không làm lại được, chạy win mini có làm cách nào để lấy được các bookmark của Chrome em đã book được không ah?
Thanks,
Kiểu này phải cài lại win. Nếu Bác xài win 8 thì resfesh lại. còn bookmark thì Bác cài chrome rồi đăng nhập tài khoản google là nó tự đồng bộ lại.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em đang xài W7. Vụ đăng nhập để đồng bộ làm ntn ấy bác nhỉ?
Tiện thể, em có cài Outlook, song không nhớ use+Pass. Làm sao để biết được đây bác nhỉ?

minhvu10108040

Well-Known Member

Em đang xài W7. Vụ đăng nhập để đồng bộ làm ntn ấy bác nhỉ?
Tiện thể, em có cài Outlook, song không nhớ use+Pass. Làm sao để biết được đây bác nhỉ?
bình thường Bác xài chrome có xài gmail không ? nếu có thì bây giờ bác cài chrome lại, nhìn góc phải có " đăng nhập", Bác nhập tài khoảng gmail vào ( đồng bộ chỉ có tác dụng nếu trước đây bác có đăng nhập, còn không thì chịu ) chrome tuyệt vời nhất là tính năng đồng bộ.
còn outlook e không xài nên không biết Bác :)

VThanhgtvt

Well-Known Member

bình thường Bác xài chrome có xài gmail không ? nếu có thì bây giờ bác cài chrome lại, nhìn góc phải có " đăng nhập", Bác nhập tài khoảng gmail vào ( đồng bộ chỉ có tác dụng nếu trước đây bác có đăng nhập, còn không thì chịu ) chrome tuyệt vời nhất là tính năng đồng bộ.
còn outlook e không xài nên không biết Bác :)

Em chỉ xài Chrome nên chắc là có bác ah. Nhưng đăng nhập xong rùi làm sao để đồng bộ nhỉ?

HDCP

Super Moderators

Bình thường mà Anh @ Họ đâu có suy nghĩ như mình đâu, dù sao cũng mang tính chất cá nhân thôi :D

thế nên rời đi là đúng, ở lại không khéo có ngày lại theo gót chân vuthehoa :))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hôm trước có lão, thách thức bác đóa, bác CP ah...

Miu_HDNinhBinh

Active Member

thế nên rời đi là đúng, ở lại không khéo có ngày lại theo gót chân vuthehoa :))

Nick: giuadongdoimiusinh cũng ra đi mang theo bao nhiêu dữ liệu @ Đến thế nào, ra đi như thế :)))

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em chỉ xài Chrome nên chắc là có bác ah. Nhưng đăng nhập xong rùi làm sao để đồng bộ nhỉ?
Đăng ký (nếu chưa có tài khoản Google) hay đăng nhập xong tự khắc nó sẽ tự đồng bộ toàn bộ dữ liệu của bác. Kiểm chứng bằng cách đăng nhập tài khoản Google trên máy khác, mọi dữ liệu bookmark sẽ tự đồng bộ về tài khoản bác, yên tâm!

Bên trên