(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Đăng ký (nếu chưa có tài khoản Google) hay đăng nhập xong tự khắc nó sẽ tự đồng bộ toàn bộ dữ liệu của bác. Kiểm chứng bằng cách đăng nhập tài khoản Google trên máy khác, mọi dữ liệu bookmark sẽ tự đồng bộ về tài khoản bác, yên tâm!

Em làm theo cách của bác tuanphuong chỉ, ok rùi. Nhưng không biết FF thì làm ntn, cả vụ Outlook nữa... Bác biết chỉ giúp em đi ah...

Ai vậy chú Thanh N0 Thank ;)))

Ai mà anh hùng quá vậy chú,chú đừng....................nhé/.

Bác lật lại trang trước, biết ngay "thằng đó là thằng nào"... ;)) :))

HDCP

Super Moderators

Ai mà anh hùng quá vậy chú,chú đừng....................nhé/.

Toàn người quen cả, có thì cũng chỉ nhắc nhở nhẹ nhàng chứ không đến nỗi bị cảnh cáo hay ban nick trước toàn thể công chúng.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Toàn người quen cả, có thì cũng chỉ nhắc nhở nhẹ nhàng chứ không đến nỗi bị cảnh cáo hay ban nick trước toàn thể công chúng.

Thế này bảo sao chẳng có người dám vuốt dâu... ;))

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em làm theo cách của bác tuanphuong chỉ, ok rùi. Nhưng không biết FF thì làm ntn, cả vụ Outlook nữa... Bác biết chỉ giúp em đi ah...
Cái này em cũng chỉ test trên Chrome thôi, chứ Firefox thì chưa thử lần nào nên không biết có giống như vậy không ?

tech_boy

Chào bác HDCP đáng kính ! Cho phép em gọi bác như vậy vì đóng góp đồ sộ của bác về dòng nhạc hải ngoại. Em vào xin bác up lại giúp CD Ý Nhi - Phút Đợi Chờ 1992 do trung tâm Ý Productions phát hành, CD này với em rất nhiều kỷ niệm, mong bác giúp đỡ, em đã tìm lại khoảng 15 năm nay mà bặt vô âm tín không thể tìm nối, quả là 1 CD quý, hiếm, độc địa :)). Mong bác giúp em up lại. Cám ơn bác vô cùng !!!

HDCP

Super Moderators

Chào bác HDCP đáng kính ! Cho phép em gọi bác như vậy vì đóng góp đồ sộ của bác về dòng nhạc hải ngoại. Em vào xin bác up lại giúp CD Ý Nhi - Phút Đợi Chờ 1992 do trung tâm Ý Productions phát hành, CD này với em rất nhiều kỷ niệm, mong bác giúp đỡ, em đã tìm lại khoảng 15 năm nay mà bặt vô âm tín không thể tìm nối, quả là 1 CD quý, hiếm, độc địa :)). Mong bác giúp em up lại. Cám ơn bác vô cùng !!!

Bác truy sát em đến tận đây cơ à :p chờ bác nhé, trong ngày hôm nay sẽ giúp bác

tech_boy

hihihi, em cám ơn bác nhiều lắm, bác hình dung được em ngóng cái CD này trong 15 năm thì bác sẽ thông cảm cho cái sự ''truy sát'' của em...Ngồi ngóng bác

tech_boy

hihihi, em cám ơn bác nhiều lắm, bác hình dung được em ngóng cái CD này trong 15 năm thì bác sẽ thông cảm cho cái sự ''truy sát'' của em...Ngồi ngóng bác

vuthehoa

Bác truy sát em đến tận đây cơ à :p chờ bác nhé, trong ngày hôm nay sẽ giúp bác

Dã man con ngan quá.Mai em cũng phải tìm cái CD độc để yêu văn cầu bác HDCP tí nhở.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Tróc nã bác Xê Pê kinh nhể...

invisible9x

Táo Tàu

Hê hê lâu lắm em mới vào đây, các cụ nhà ta vẫn mạnh khỏe chứ :)

HDCP

Super Moderators

Em inbox mà không chịu trả lời, tò mò quá

nick đó bị ban rồi còn đâu mà trả lời. 4rum đó là sở hữu riêng của admin nên họ muốn làm gì theo ý họ là làm.

HDCP

Super Moderators

Bên nào thế bác? Không lẽ...hdz???

Lại còn phải hỏi... thôi ở đây vui hơn. khi cần thì họ ân cần thăm hỏi, muốn set mod này mod nọ, khi không cần họ sẵn sàng thượng cẳng tay hạ cẳng chân. hô hô, thói đời là thế.

Bên trên