KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

nhậu thôi nào, sau đó xem xxx HD :))

0986686958

Active Member
Ðề: PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Với bác là đồ cỏ nhưng đối với em là cả 1 ao ước đấy! Chúc mừng đã có bộ ngon! :D

Cám ơn bác anhatnhoa và bác sơn cùng toàn thể anh em HD Hải Dương rất nhiều, mong sớm được giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cùng các bác!

Cỏ của bác Huy là cỏ cây cần xa mà loại này là đồ xa xỉ rồi chúc mừng bác, em có thằng bạn thân ở vĩnh phúc khi nào về nhà nó nhất định phải qua nhà bác huy để thưởng thức hương vị cần xa cho biết mùi.

0986686958

Active Member

Cỏ của bác Huy là cỏ cây cần xa mà loại này là đồ xa xỉ rồi chúc mừng bác, em có thằng bạn thân ở vĩnh phúc khi nào về nhà nó nhất định phải qua nhà bác huy để thưởng thức hương vị cần xa cho biết mùi.

Em cám ơn bác trong_hang2007, bạn thân của bác ở chỗ nào Vĩnh Phúc ạ, bác cho em tên và địa chỉ của bác ấy xem em có nhận ra không với ạ.
Anh có thế kể vê em với bác ấy là Huy nhà trong km8, con cháu nhà ông thể. Chắc chắn bác ấy sẽ biết:D Khi nào bác lên VP cứ ới em 1 tiếng nhé!
Hoặc bác liên lạc với em theo số: 0986.68.69.58 - 0902.62.92.99

Em cám ơn bác trong_hang2007, bạn thân của bác ở chỗ nào Vĩnh Phúc ạ, bác cho em tên và địa chỉ của bác ấy xem em có nhận ra không với ạ.
Anh có thế kể vê em với bác ấy là Huy nhà trong km8, con cháu nhà ông thể. Chắc chắn bác ấy sẽ biết:D Khi nào bác lên VP cứ ới em 1 tiếng nhé!
Hoặc bác liên lạc với em theo số: 0986.68.69.58 - 0902.62.92.99

Thằng bạn ở cùng phòng trọ mấy năm học sư phạm. nhà nó ko ở tp TP Vĩnh Yên nhưng cũng gần VY ở ngay Vĩnh Tường, mấy lần về nhà nó bọn em vẫn phóng xe máy sang VY uống cafe. nó mua đất ở VY nhưng chưa xây nhà, nó mở quán cafe nhưng ko biết ở VY hay gần nhà, hè này e sẽ về nhà nó, nhất định sẽ qua nhà bác Huy chơi.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thằng bạn ở cùng phòng trọ mấy năm học sư phạm. nhà nó ko ở tp TP Vĩnh Yên nhưng cũng gần VY ở ngay Vĩnh Tường, mấy lần về nhà nó bọn em vẫn phóng xe máy sang VY uống cafe. nó mua đất ở VY nhưng chưa xây nhà, nó mở quán cafe nhưng ko biết ở VY hay gần nhà, hè này e sẽ về nhà nó, nhất định sẽ qua nhà bác Huy chơi.

Trọng đi thì ới anh một câu lên chơi nhà chú HUY Vĩnh Phúc nhé....

mtv08

Well-Known Member

Một Ông có xe, một ông đổ xăng, Tôi đi ké nhờ chứng kiến nhứng gì mà các ông ĐAM MÊ.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Một Ông có xe, một ông đổ xăng, Tôi đi ké nhờ chứng kiến nhứng gì mà các ông ĐAM MÊ.

Có ngay, có ngay đón Bác cả nhà mình chứ, đi đâu vắng Bác thì mất vui.

siboney

Well-Known Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Sếp thích chém hả? Mem HD Hà Nội mà cũng bị sếp đì sao? :((

Chém không phân biệt giới tính, đảng phái, bang hội nào cả. Cứ sự thật và khách quan mà chém thôi. Chém không trúng thì im lặng, chém trúng thì kêu oai oái ngay :))

0986686958

Active Member

Thay mặt anh em HD Vĩnh Phúc (em tạm gọi như vậy vì chưa được lập box:D) hân hạnh và nhiệt liệt đón chào các bác lên chơi và giao lưu với hội chúng em!!!>:D<

Bên trên