Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

tiendat

Active Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Tớ thì vẫn nghĩ Metro đảm bảo hơn
các sốp tư nhân thì chả biết đường nào mà lần

hvcong

Member

hvcong: "Có con sound diamon monster 3D MX300, chất âm mộc mạc khỏi nói luôn, bác mua em để lại 200, đang để giành vì cái HTPC không lắp vừa "
Em seach trên mạng thấy Diamond Monster 3D MX300 hiếm hàng lắm, nhưng chỉ phù hợp cho gamer thôi; nếu để lắp cho HTPC em thấy không hợp bác ah.

Em mua cái đó vì search thông tin thấy bảo chất âm mộc mạc lắm, thêm 1 con creative hôm qua mới lượm được bộ combo gồm sound live 4670 và extend input 4870 drive II bác nào máu thì đến nhà em giao lưu, em cũng chưa test được vì không có case nào vừa cái này ở nhà.

viettv

Member

Bác ko có cái case nào vừa thì mua làm gì, thử thế nào? ;;)
Trình độ âm thanh của em cũng phọt phẹt thôi, nhưng lại máu; nhà bác ở đâu thế ah?

calcifer

Active Member

viettv có phải Hậu không? lưu ý các cardsound cũ thường không tương thích 100% với Windows 7 nhé, đôi khi không chạy được, hoặc chạy được nhưng đường Digital lại không hoạt động

buihung

Administrator

Bác nào biết cửa hàng nào bán rượu tây đảm bảo ở HP chỉ em với!
Em cám ơn!
Hehe, đây chính là nhà tài trợ rượu cho HDHP. Nói chung là mua thì cứ mua thôi chứ 99% rượu tây trên thị trường là giả.

vuvankhanhdhhh

các bác ơi, cho em hỏi ai có ổ cứng tầm 160G trở lên không. nhà em có cái 80G, chơi HD mà như cưa rơm ấy. Bác nào có, Hàng cũ cũng được. Giá cả, đổi chác thế nào em cũng xin nghe. mọi người giúp em với nhé. Thanks all

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

các bác ơi, cho em hỏi ai có ổ cứng tầm 160G trở lên không. nhà em có cái 80G, chơi HD mà như cưa rơm ấy. Bác nào có, Hàng cũ cũng được. Giá cả, đổi chác thế nào em cũng xin nghe. mọi người giúp em với nhé. Thanks all
Cố lên, cố lên ! 160Gb cũng không ăn thua đâu, vài hôm lại thấy thiếu ngay ấy mà. Chịu khó giao lưu với anh em HP thế nào chả kiếm được một em 500Gb.

phamhavn

Member

:((
Tớ thì vẫn nghĩ Metro đảm bảo hơn
các sốp tư nhân thì chả biết đường nào mà lần

Hôm vừa rồi lên Metro, thấy có chai Highland Park 18 nên mừng quá mang thẳng ra quầy thanh toán. Nhưng ôi thôi em dốc lên kiểm tra đầy cặn bên trong, vào kiểm tra chai nào cũng bị nên em té luôn. May quá xách được chai Talisker 10 tuổi, vị khói của than bùn thơm nồng.
Em mê gái đẹp, xe đẹp, âm thanh hay, hình ảnh HD giờ lại thêm cái món thưởng thức rượu. Thật khổ vì đời lắm đam mê :((

viettv

Member

viettv có phải Hậu không? lưu ý các cardsound cũ thường không tương thích 100% với Windows 7 nhé, đôi khi không chạy được, hoặc chạy được nhưng đường Digital lại không hoạt động

Em tên là Việt chứ không phải Hậu. Cảm ơn bác nhắc nhở, nhưng em dùng winXP. Em thấy cũng ko cần thiết phải dùng win7, nhu cầu đến đâu dùng đến đấy thôi ah.

vuvankhanhdhhh

Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

hix, bác biết ai có hok? chỉ tui với. cùng ở HP cả mừ. thanks nhé.

vuvankhanhdhhh

Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Cố lên, cố lên ! 160Gb cũng không ăn thua đâu, vài hôm lại thấy thiếu ngay ấy mà. Chịu khó giao lưu với anh em HP thế nào chả kiếm được một em 500Gb.

Bác biết ở đâu có chỉ tui với.hix, nếu được sẽ hậu tạ bác chầu cafe nhé. ok?

calcifer

Active Member
Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

em thắc mắc là làm thế nào để có cái chữ Local HD như anh Tài thế?

đôi loa anh đưa em nghe Pow ở nhà anh đúng là tuyệt, nhưng mang về em Receiver nhà em thì... ^#(^

anh Tài cho em mượn 1-2 hôm nữa, đóng xong đôi loa JBL em gửi anh nhé

hvcong

Member

Bác ko có cái case nào vừa thì mua làm gì, thử thế nào? ;;)
Trình độ âm thanh của em cũng phọt phẹt thôi, nhưng lại máu; nhà bác ở đâu thế ah?

Nhà em ở Thủy Nguyên :D

saslynguyen

Member

Ở Lý Thường Kiệt có mấy quán rượu liền - trong đó có 1 quán là của nhà em. hihihi

saslynguyen

Member

Nhà em ở 112 Lý Thường Kiệt - hôm nào bác qua thì cứ nháy máy cho mình - số di động ở cuối chữ ký đó. hi!!!!!!!!!!!!!

Bên trên