Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

phamhavn

Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Nhà em ở 112 Lý Thường Kiệt - hôm nào bác qua thì cứ nháy máy cho mình - số di động ở cuối chữ ký đó. hi!!!!!!!!!!!!!

Hờ hờ hay quá! Ko biết có chuẩn xác ko anh Hùng ơi? Chắc bác Sặcly anh em với anh Thành vang à? hehehehe

buihung

Administrator

Khổ một nỗi, đối với HDD thì anh em toàn mua vào thôi, chả ai bán ra bạn ạ.

Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

hix, cả Hp rộng thế này mà không ai có ổ cứng là sao nhỉ?
HDD dung luong <500 Gb thì anh em có dùng nữa đâu, bạn chịu khó ra các cửa hàng máy tính cũ, hoặc CPN, Hoàng Cường sẽ dễ kiếm hơn.
HP có nhiều người bán HDD nhưng bạn vào diễn đàn HD để hỏi HDD có dung lượng tính bằng GB thì hơi ác đấy ạ.
Thắng để em nó bước đi những bước đầu tiên trên con đường đau khổ này chứ !

xmen1604

Active Member

Em chuẩn bị mở HD shop tại HP, hôm nào phải qua chỗ bác Thắng giao lưu mới được. Ban ngày bác ở chợ Sắt phải ko ạ :D

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

hix, đúng là mình cổ hủ rùi. đa tạ các bác chỉ giáo.
Ai trả phải trải qua những bước đi đầu tiên, anh em chơi HD cũng bắt đầu từ 80Gb đầu tiên đó thôi. Vấn đề là ta phải mở rộng lòng mình ra đón những cái mới, đừng tự trói mình vào "cổ hủ". Nếu bạn tham gia sinh hoạt chung cùng anh em sẽ thấy : thượng vàng hạ cám cái gì cũng có - bản thân mình cũng chơi HD siêu cỏ, đồ đạc không có gì đâu nhưng mọi người vẫn tôn trọng như thường !
Hẹn sớm gặp bạn, mình đang có HDD 500 Gb - giá sốc cho người cùng đam mê !

linhth

Member

Em đang cần em sub Ya YST 325 hoặc tương đương anh em ai nâng cấp để lại cho em nhé, giá ổn chút :x
Thanks.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Hix, nhà em ở Chợ Con. Em định vác case máy tính qua nhà để bác thử nhưng xa quá, đi đường gặp ổ gà nó văng mỗi thứ 1 nơi thì khổ em :D
Bạn này ở Chợ Con - Vuchaulong, Dragonlee ở ngõ Lý Phình - Hàng Kênh, Xấu trai dã man ở Nguyễn Công Trứ - thế mà chẳng gặp bao giờ.
Đúng là bụt chùa nhà không thiêng !

hvcong

Member

Bên Thủy Nguyên có bác gì ở gà Lộc Hiệp nghe nói cũng chơi HD, không biết bác này có tham gia box anh em HP không nhỉ?

dragonlee

Well-Known Member

Bạn này ở Chợ Con - Vuchaulong, Dragonlee ở ngõ Lý Phình - Hàng Kênh, Xấu trai dã man ở Nguyễn Công Trứ - thế mà chẳng gặp bao giờ.

Em với bác Long Tiêm chứ có Phình đâu anh :))

viettv

Member

Cũng bình thường thôi anh, chắc chưa có duyên [-O<

hvcong

Member

Hôm qua vác con denon AVC 2850 về, con này bị sida lúc có tiếng lúc không, chắc là bị hỏng xử lý nên đành phải trả lại. Bác nào có dư con nào để em 1 con về xem phim nào.

manhthang

Huyền Thoại

Hôm qua vác con denon AVC 2850 về, con này bị sida lúc có tiếng lúc không, chắc là bị hỏng xử lý nên đành phải trả lại. Bác nào có dư con nào để em 1 con về xem phim nào.

Em đang có 1 con Pioneer VSX-819V-K xuất Mỹ, hàng chưa qua sử dụng (mới test thôi) đầy đủ cả thùng và khiển http://hdmediahp.com/shop/index.php?route=product/product&path=25&product_id=120

Bên trên