Kingsman: The Secret Service - Bữa tiệc hành động

vd221705

Member
Ðề: Kingsman: The Secret Service - Bữa tiệc hành động

To All: Mình vừa xem xong Kingsman: The Secret Service thì bắt gặp 1 tình huống khẩn cảnh báo tất cả những ai chưa xem mà có ý định xem Mad Max: Fury Road.
Ai chưa xem MM thì dẹp ngay ý định đó đi và hoãn lại khoảng 10 năm sau hãy xem nhé, ưu tiên cho những phim action từ giờ tới 10 năm sau trước vì ko biết riêng mình bị ảnh hưởng hay có ai giống mình ko, rõ ràng là kingsman ko hề dở nhưng mà xem xong mình cứ đơ ra thế nào ấy @@ cảm giác muốn phim nó giống MM và phim action nào cũng vậy, mặc dù kiểu của mình là kiểu hành động lịch lãm, cool và dứt khoát như kingsman hay john wick. Đảm bảo sẽ có nhìu người vào nói những ng như mình sau khi xem xong MM thì ảo tưởng hay nâng bi quá mức, nhưng mà cái cảm giác này cũng khó chịu và khó diễn tả thành lời lắm chứ bộ, giống như mỗi lần nghe đc 1 track nhạc tâm đắc hợp với tâm trạng mình lúc đó vậy, nhưng nhạc hay thì nhìu sự lựa chọn còn phim thì ... cứ nghĩ rồi thời gian tới phim action nào cũng có cảm giác đơ như Kingsman thì 1 fan phim hành động phải sống sao :(( Mình sợ nó sẽ thành nổi ám ảnh vậy, ko biết khi nào thì dấu ấn này mới phai ... Thôi thì chúc cả nhà ngủ ngon để mai bắt đầu 1 tuần mới bầm dập tả tơi tanh bành nát bét như bao tuần khác >:)

italian

Member

Moi download phim nay coi hom qua, that tinh khong thay hay nhu cac bac o tren quang cao, hoi bi that vong!

ngdinhluat

Well-Known Member

Moi download phim nay coi hom qua, that tinh khong thay hay nhu cac bac o tren quang cao, hoi bi that vong!

Khi xem ở nhà thì mức độ hoành tráng đã bị giảm đi đáng kể, từ hình ảnh, âm thanh cho tới không khí xem phim.
Xem phim thấy hay thì khen, hợp gu thì lại càng hype, thím dùng từ quảng cáo mình thấy thốn quá.

culacvang

Well-Known Member
kết nhất xem đoạn trong nhà thờ...:)
thik xem mấy bác điệp viên đánh hơn là chú nv chính...nhạc lồng nghe phê thật,dồn dập tới tấp,đoạn cuối nếu đánh đấm nhiều hơn thì ok
có bác nào khoái chất giọng của samuel Jackson ko, nghe rất truyền cảm :))

torune

Film critic

vừa mới xem lại phim trên laptop. đầu năm có kingsman, giữa năm có mad max... nhờ những phim như vầy mà mình vẫn còn niềm tin vào hollywood. từ giờ tới cuối năm đợi xem có phim nào khiến khán giả WOW như vậy không

nngocanh

Kết nhất khúc cuối giải cứu công chúa :))

Bên trên