Kinh doanh karaoke nhờ tư vấn đầu karaoke phổ biến hiện nay

Ðề: Kinh doanh karaoke nhờ tư vấn đầu karaoke phổ biến hiện nay

Bây giờ ai chơi đầu midi kinh doanh karaoke hả bác, em về quê chơi đi hát cũng toàn đầu ổ cứng rồi, bác cứ múc con việt KTV mà chơi nhạc nền như nhạc ca sỹ, đủ các bài luôn.

hd_lcdsony

Well-Known Member

mình đã đầu tư VietKTV HD 4TB, nhưng 4TB thì có chưa các bài hát không được phổ biến của Sở VH nên mình không biết ntn, với lại kinh doanh thì lâu lâu có mấy "anh" kiểm tra.... Có cách nào off các bài hát cấm ko mấy bạn?

Mấy anh ý mà sờ thì chỉ có bác Hồ mới cứu đc thôi

hd_lcdsony

Well-Known Member

Chơi nhạc MTV là phải sống với nhạc ngoài luồng thôi bác.
Nếu bác có mối quan hệ tốt thì ok thôi

Mình kinh doanh dĩ nhiên thì có "quen biết mấy anh" nhưng vẫn lo bạn ah ^_^, mấy anh kỹ thuật VietKTV nói có cách off mấy bài ngòai luồng này...

Chào,
Mình hiện tại đang kinh doanh karaoke tại TPHCM, khoảng 11 phòng, đang sử dụng đầu arirang 4 lỗ từ truoc đến giờ, nhưng hiện tại giới trẻ cũng như mọi người thường thích hát karaoke với đầu MTV 6 số nên mình cần tư vấn nên sử dụng đầu karaoke nào phổ biến hiện nay (mỗi lần khách ghé hỏi có đầu karaoke 6 số không, không có khách lại bỏ đi :( )? Thks!

Viet KTV có vẻ lành nhất
Khách bác có nhu cầu bên nhạc nước ngoài thì xài loại 3Tb 4Tb
ko thì xài loại 2Tb ( Riêng loại này có đầu cũ qua sử dụng giá tầm 4,5 đến 5,5T khá ok ). Mấy thứ này chả hư hỏng gì được bác yên tâm.

Hi vọng bác chủ chọn được loại phù hợp với khách mình.

mình đã đầu tư VietKTV HD 4TB, nhưng 4TB thì có chưa các bài hát không được phổ biến của Sở VH nên mình không biết ntn, với lại kinh doanh thì lâu lâu có mấy "anh" kiểm tra.... Có cách nào off các bài hát cấm ko mấy bạn?

0933.998.288 em sẽ hướng dẫn Bác chủ cụ thể

mrpham38

Active Member

0933.998.288 em sẽ hướng dẫn Bác chủ cụ thể

E thấy bác bảo sắm dock hdd bác share link nhạc update cho đầu cũ mà lâu lắm mới thấy bác onl lại diễn đàn
bác chia sẻ cho mọi người trong đó có em đang háo hức đc ko?

bác call em cái, bác mua dock, mở máy tính, kết nối mạng, dùng teamwier em sẽ hướng dẫn bác lần đầu, về sau mọi thứ ok hết.

Nhạc em chỉ up từng tháng 1 hay tầm 3 tháng em xóa dữ liệu trên ấy 1 lần nên không có nhiều trên ấy

lu bu quá nên lâu ròi em không tham gia diễn đàn, để em mở topic share nhạc hàng tháng vậy

Hào Nguyễn

Theo mình nên chọn đầu Kara M10, hơn 100.000 bài midi và MTV, không biết nhiều nhạc nhất chưa nữa :D:D
Chất lượng nhạc rất oke, cập nhật nhạc online, tiện cho kinh doanh. Đang khá phổ biến trên SG, giờ tham khảo mấy dàn VIP mấy chỗ audio, toàn thấy Kara M10

Audio VIP

Active Member
Chào,
Mình hiện tại đang kinh doanh karaoke tại TPHCM, khoảng 11 phòng, đang sử dụng đầu arirang 4 lỗ từ truoc đến giờ, nhưng hiện tại giới trẻ cũng như mọi người thường thích hát karaoke với đầu MTV 6 số nên mình cần tư vấn nên sử dụng đầu karaoke nào phổ biến hiện nay (mỗi lần khách ghé hỏi có đầu karaoke 6 số không, không có khách lại bỏ đi :( )? Thks!
Nếu bác kinh doanh ở HCM thì nên mua hãng sau , BTE S9650 , KARA M10I , SMART+ , khách mỗi vùng khác nhau vì họ đi các quán hát họ quen cách chọn bài đó rồi , thị trường đầu karaoke cũng phân chia BẮC-NAM
Bắc thì việt ktv , vinaktv , sharp , Nam có BTE , KARA M10I , HANET, SMAR K 85% Thị trường . nên chọn BTE hoặc KARA

Gàbay93

Active Member
VOTE cho BTE S9650 và KARA M10I bác ak. k có số nào hết tất cả đều là nhạc MTV chất lượng chuẩn HD và k có bài lớn bài nhỏ. Toàn bộ thể loại nhạc gì cũng có.bên e đã lắp cả trăm phòng và chủ yếu hệ thống karaoke kinh doanh chuyên nghiệp hiện này đều sử dụng thiết bị này.

Bên trên