Làm gì khi mất cảm hứng?

VThanhgtvt

Well-Known Member

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: Làm gì khi mất cảm hứng?

Sau chuyến công tác dài ngày khá mệt mỏi vừa rồi, khi trở về, mình bỗng nhiên kém hứng thú quan hệ với vợ anh em ạ. Không phải ăn chả ăn nem gì ở ngoài đâu, mình nào dám. Nhưng lạ là nhìn vợ mình mơn mởn như thế nhưng thằng bé lên không nổi các bác…có lúc lên thì phải mất một thời gian mơm trớn mới lên nổi.
Tình trạng đã kéo dài gần 1 tháng rồi. Mình đang nghĩ mình có vấn đề thật...mọi người giúp mình với...Mới có 38t mà đã thế này, đến lúc có tuổi chắc đào lỗ mà chui mỗi lần lên giường với vợ mất!

Vợ Bác Bao tuổi ạ ?. Nhiều lúc đang độ muốn cao... nhưng đối tác tỏ ý không muốn hoặc nói một số câu làm đấng mày râu tụt hứng, có nhìn thấy cũng tặc lưỡi cho qua thôi bác ạ :D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Cái lúc cần nhất lại không được nhìn thì cũng bằng ko! :>

Chắc rì lúc nào cũng nhắm? :))
Không nhắm sao cảm nhận! :))
Vợ Bác Bao tuổi ạ ?. Nhiều lúc đang độ muốn cao... nhưng đối tác tỏ ý không muốn hoặc nói một số câu làm đấng mày râu tụt hứng, có nhìn thấy cũng tặc lưỡi cho qua thôi bác ạ :D
Bác hỏi khó! :))

Wanderman

Member

Lắp thêm cái gương to ở cạnh giường rồi bật đèn sáng trưng lên, sau đó a lê hấp...! :p

VThanhgtvt

Well-Known Member

Rõ là cái nhà bác này, chẳng có quan điểm gì cả. Nhà em quen .. tắt đèn thì bác phê phán, trong khi hỏi có phương án gì thay cho .. tắt đèn không thì lại chẳng có! :p

Thì cái đó chỉ có 2 sự lựa chọn thui mà...:>

Bên trên