Làm thế nào để ổ cứng WD hàng xách tay bảo hành được tại VN

Ðề: Làm thế nào để ổ cứng WD hàng xách tay bảo hành được tại VN

ô...để e về làm thử...có 4 con nằm quay đớ góc nhà lâu rồi

AxArrmani

Member

Up....................................

alo777

Buồn thật! em có con WD Element được ông anh mua từ về, vừa rồi em nó bị die! em lên số 9 Đặng Thị Nhu thì được NV trả lời là anh phải viết mail xin chuyển vùng bảo hành, mà con của em thì hết bảo hành vào 13/7/2012 . Buồn ở chổ là em có biết tây tiếng u gì đâu mà vào viết mail, vào mục nào, kiểm tra mail tụi tây nó trả lời mình ở đâu? chóng mặt quá. Bác nào chuyển vùng thành công thì vui lòng hướng dẫn em từng bước thì hay quá!
mail của em là: [email protected]

vinagoh

Well-Known Member

Buồn thật! em có con WD Element được ông anh mua từ về, vừa rồi em nó bị die! em lên số 9 Đặng Thị Nhu thì được NV trả lời là anh phải viết mail xin chuyển vùng bảo hành, mà con của em thì hết bảo hành vào 13/7/2012 . Buồn ở chổ là em có biết tây tiếng u gì đâu mà vào viết mail, vào mục nào, kiểm tra mail tụi tây nó trả lời mình ở đâu? chóng mặt quá. Bác nào chuyển vùng thành công thì vui lòng hướng dẫn em từng bước thì hay quá!
mail của em là: [email protected]

Bạn đọc hết 12 trang của thớt này là ok thôi. O:)
http://www.hdvietnam.com/diendan/62-thiet-bi-luu-tru-va-truyen/206742-hoi-dap-chia-se-tu-van.html

anan

Member

bác lên thẳng số đó. có gì nếu anh nhân viên ở đó mà nói vậy thì bác nói là ko biết tiếng anh gì hết. "WD có dịch vụ như vậy thì chi phí công cán bao nhiêu em gửi". bảo đảm bác sẽ dc nhận

liên hẹ mình nè, 0906773728
yahoo: mylove12a12006

làm cho nhiều anh em rầu

meocon

Well-Known Member

liên hẹ mình nè, 0906773728
yahoo: mylove12a12006

làm cho nhiều anh em rầu

Vậy là bác giúp được nhiều ae lắm đó . Vì đa số mọi người ko biết WD ko còn BH hàng xách tay nữa rùi

Bên trên