Làm thế nào sắm được bộ karaoke gia đình ưng ý???

DAIYOU

Active Member
Ðề: Làm thế nào sắm được bộ karaoke gia đình ưng ý???

Chờ thêm ý kiến của các bác nữa xem sao?

thaind9x93

e muốn thay cái đầu kok cali nhà em bằng 1 đầu VOD và 1 cây điều khiển cảm ứng nhờ các bác tư vấn giúp em nên mua hãng nào tốt,nguồn bài hát nhiều,chất lượng tốt...thank

Minhsur

Banned

e muốn thay cái đầu kok cali nhà em bằng 1 đầu VOD và 1 cây điều khiển cảm ứng nhờ các bác tư vấn giúp em nên mua hãng nào tốt,nguồn bài hát nhiều,chất lượng tốt...thank

Mình dùng VinaKTV từ phiên bản V+, V++ và giờ là phiên bản V++ mới nhất thấy khả ổn. So với Hanet có thể chưa bằng về chất lượng nhạc stereo, nhưng so với những dòng VOB kar khác thì chắc là không thua đâu. Nhạc mới nhiều, hình ảnh chất lượng.

thaind9x93

Mình dùng VinaKTV từ phiên bản V+, V++ và giờ là phiên bản V++ mới nhất thấy khả ổn. So với Hanet có thể chưa bằng về chất lượng nhạc stereo, nhưng so với những dòng VOB kar khác thì chắc là không thua đâu. Nhạc mới nhiều, hình ảnh chất lượng.
dữ liệu thì có nhân viên đến copy cho hay download trên mạng vậy bác.e cũng đang phân vân hanet vs vinaktv-->chắc cũng same như nhau-->quan trọng dữ liệu bài hát update thường xuyên :)

Minhsur

Banned

dữ liệu thì có nhân viên đến copy cho hay download trên mạng vậy bác.e cũng đang phân vân hanet vs vinaktv-->chắc cũng same như nhau-->quan trọng dữ liệu bài hát update thường xuyên :)

Dữ liệu khoảng 2 tháng NV đến nhà copy 1 lần - nếu có yêu cầu. Nhưng mình thì cứ nửa năm 1 lần, vẫn chỉ có 150K. VinaKTV thì có nhiều nhạc Thúy Nga PBN nhất.

thaind9x93

Dữ liệu khoảng 2 tháng NV đến nhà copy 1 lần - nếu có yêu cầu. Nhưng mình thì cứ nửa năm 1 lần, vẫn chỉ có 150K. VinaKTV thì có nhiều nhạc Thúy Nga PBN nhất.
không có update bài hát online hay lấy dữ liệu bài hát trên mạng hả bác

BlackPrince9728

Tư Vấn Dàn karaoke gia trình 40-50tr !

hiện tại mình đang muốn xây dựng dàn karaoke gia đình tầm 45-50 triệu bao gồm đầy đủ các thiết bị (Ngoại trừ Tivi hiển thị). Phòng hát của mình khoảng 25 m2. Vậy hy vọng các mempro có thể tư vấn một vài dàn tiêu biểu để mình lựa chọn được không vậy?.
Xin dành chút thời gian giúp đỡ mình nha!

khoangadi

Bác Congaudio nghe nổi tiếng lắm

kisnihien

Member

E đang tính làm phòng karaoke gia đình khoảng 30m2 .Xin nhờ Các pro tư vấn giúp với ah?
ah bây giờ có loại smart tivi tích hợp luôn karaoke .Liệu có nên mua loại đó kết hợp bộ loa nữa ...có được không ?
thank everyone!!!@_@!!!

vtvcable

các bác cho em xin số của bác dh201hy với ạ em tìm sđt bác này mà khó quá,,,,,

vtvcable

các bác cho em hỏi ai ở diễn đàn tư vấn âm thanh gia đình ok ạ

vtvcable

bác nào có đt bác dh201hy cho e với ạ

thinhkappa

Well-Known Member

E đang tính làm phòng karaoke gia đình khoảng 30m2 .Xin nhờ Các pro tư vấn giúp với ah?
ah bây giờ có loại smart tivi tích hợp luôn karaoke .Liệu có nên mua loại đó kết hợp bộ loa nữa ...có được không ?
thank everyone!!!@_@!!!

Cái gì nó chuyên thì vẫn hay hơn bác à. Tivi tích hợp như vậy ko thể kok hay đc.

thinhkappa

Well-Known Member

Chào các bác em định cuối tháng này lấy cái Mixer karaoke ,trong tầm ngắm giá rẻ khoảng 250$ .
Thông tin trên net em chọn được 2 em này .

Soundcraft Notepad 124
Behringer Xenyx X1204USB
Theo các bác thì em nào chất hơn và dễ căn chỉnh hơn ,em không quá cầu kỳ .Bác nào đã từng sử dụng hay có kinh nghiệm giúp em với nhé.

Em đang dùng Receiver Denon 591 với cặp Bose 301

Dung nhan 2 ứng cử viên đây.

Soundcraft Notepad 124

Behringer Xenyx X1204USB

Cám ơn cả nhà!
Làm con này hay hơn và pro hơn nè bác , thấy ae đi show cũng dùng , + tiền ship về khoảng 6,5tr
Amazon.com: Mackie 1202-VLZ3 12-Ch. Compact Recording/SR Mixer: Musical Instruments

lechien2112

Theo em hiện tại đang dùng mấy con jarguar 503A của korea cũng tạm ổn + loa bose 301V, còn đầu midi hiện nay trên thị trường cũng khá nhiều nhà phân phối nhưng qua test đi test lại thì thấy đầu Musiccore là tạp ổn, do âm thanh đánh chuẩn và cộng với nhạc phong phú có những dòng nhạc trữ tình và remix rất ok. Giá trọn bộ cộng thêm cấy guinness 300i là được rồi. Tầm giá 20tr trở lại.

Call: 0938 556 357 e tư vấn cho các bác.

Bên trên