Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những

forever_rock

Active Member
Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

chắc là giáo viên tiếng anh. đang nghỉ hè nên tha hồ HD:-"

Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

chắc ông chồng núp váy cô vợ leo lên diễn đàn đây L-) nhưng dù sao chào mừng bạn đã tham gia diễn đàn và chia sẻ với anh em ! một đống hàng mà đem về vn cũng là một thành công rồi ! có đông người bay cùng thì share cũng đơn giản ! HÌNH như không gian nhà cũng chật nên kê đồ gọn quá.....2 loa FRONTS để sát tường quá nghe nó ảnh hưởng đấy.. !

Nói như... đúng rồi :-j

do_long_khach

Well-Known Member
Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Hehe ko ai khen đôi loa front đẹp à....

forever_rock

Active Member

và còn thiết " xót" nữaL-) mà bác chủ quăng lựu đạn xa dữ, dạy toán mà toàn tiếng anh. e là e còn chưa biết bi-amp, bi-wire là gì nữa cơ vì nhà ko có đồ mà chơi.hic

do_long_khach

Well-Known Member

Ko phải giao viên tiếng Anh, nếu ko thì hơi buồn. I teach children, ko phải "the children" nhé.

vinagoh

Well-Known Member

Dạy môn toán cho trường mẫu giáo quốc tế đấy các Cụ ơi.....
Ơ mà cô giáo có cái nốt ruồi trên môi chắc ăn hàng dữ lém đây, kaka em dzọt thoai. =))

forever_rock

Active Member

Ơ mà cô giáo có cái nốt ruồi trên môi chắc ăn hàng dữ lém đây, kaka em dzọt thoai. =))
thớt này sắp chuyển thành " bàn luận về nhân tướng học" rồi.nói nốt ruồi trên môi lại nhớ vợ mềnh cũng có cái:-j

ktypro

Active Member
Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

bác này chắc gắm ảnh 15' phát hiện cả nốt ruồi:-j

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Em dậy toán anh ơi ,

cô chủ topic khó hiểu thế nhỉ ? giáo viên dậy toán cho trẻ con ..vẫn có time để làm việc ở công ty và sang mãi cali công tác ! `` Dù bộ Boston của em không được gọi là thương hiệu về audio ,nhưng nó là mồ hôi và công sức của em vì em mua nó trong một chuyến đi công tác bên California với công ty , và phải đóng về theo máy bay , tổng trọng lương của dàn loa 7.1 này là gần 100 Kg . cũng may là em chia nhỏ ra gửi ké mấy anh trong đoàn đi cùng .Mấy hình ảnh ở cuối là lúc em nó vừa rời tay chủ cũ ở US và em đang chuẩn bị cho em nó nhập tịch Việt Nam

phải chăng ở VIỆT NAM giờ có CÔNG TY GIÁO DỤC TRẺ CON và hợp tác với MẼO đúng ko cô chủ ?....dậy toán mà chơi toàn tiếng ANH ....gớm quá ! L-)
nói gì thì nói....cô chủ có sự đam mê HD hơi bị máu lửa đấy...ăn hàng mãi từ MẼO mà còn xách tay nữa ..... rất công phu ! chúc mừng cô chủ nhé

do_long_khach

Well-Known Member

có tý G vào topic rôm rả thế. Chúc mừng em chủ topic nhé.

Ðề: Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

phải chăng ở VIỆT NAM giờ có CÔNG TY GIÁO DỤC TRẺ CON và hợp tác với MẼO đúng ko cô chủ ?....dậy toán mà chơi toàn tiếng ANH ....gớm quá ! L-)
nói gì thì nói....cô chủ có sự đam mê HD hơi bị máu lửa đấy...ăn hàng mãi từ MẼO mà còn xách tay nữa ..... rất công phu ! chúc mừng cô chủ nhé

Bác ơi, trường giáo dục quốc tế liên doanh với Mẽo là bình thường mà, họ cũng đăng ký kinh doanh dưới hình thức "Công ty" chứ. Bác chủ thớt em đoán đi tập huấn nghiệp vụ bên Cty chủ quản tiện tay xách đồ...
Chúc mừng bác chủ thớt, khâm phục bác quả là kỳ công! đúng là "yêu nhau mấy núi cũng trèo..."

theaminh81

Well-Known Member

em đi sinh nhật hdvietnam đi hihhihi, sẽ có nhiều anh truyên fkinh nghiệm cho em lắm, con gái mà máu kinh thật, bái phục

rua bo

Well-Known Member

Vui quá bác ạ. Cười bể bụng rùi.
bác này chắc gắm ảnh 15' phát hiện cả nốt ruồi:-j

Chúc mừng em có bộ dàn ngon ( nhiều bác thèm lém nhưng chẳng được).

hdaudio

Dàn loa của em đẹp thế, anh thích ơi là thích. mà em cũng xinh đới................khàaaaaaaaaaaaaaầ

Bên trên