Landscape đêêê!

asm

Ðề: Landscape đêêê!

hê hê... ai đời cái dây điện võng lên...lực đẩy trái đất????

hehe, chup dzị mới máu chứ fisheyes mừ chụp thường nó như dzị thui :D:D

cuchuoi04

Thấy các bác post landscape vui quá em cũng ké 1 tấm , cái này em chup ở Nam Định năm 2007 hehe:D:D

Úi trời, cái cảnh nì xấu hoắc có gì mà phải pano cho nó mệt xác pác à. Nhìn mấy cọng dây điện trông nó hài hài. ^:)^

echip

Ban Quản Trị

tình hình là HDVN mình rất nhiều bác có khiếu nhiếp ảnh, thấy chê ảnh nhiều thật nhưng ko biết chụp thế nào, rất mong đc xem ảnh của tất cả các bác để học hỏi

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

tình hình là HDVN mình rất nhiều bác có khiếu nhiếp ảnh, thấy chê ảnh nhiều thật nhưng ko biết chụp thế nào, rất mong đc xem ảnh của tất cả các bác để học hỏi

chuyện chê và biết chụp là 2 khái niệm độc lập, đừng lẫn lộn. Ví dụ như tớ rất tự tin chê ca sĩ này hát không hay hoặc ca sĩ kia hát dở mặc dù tớ đếch biết hát :p

Tóm lại chụp cho thật đẹp là mục tiêu của mình, tập trung vào đó là ổn.

Sạc pin và chuẩn bị gear đi ku, ngày mai đề nghị đúng giờ vì đường hơi bị xa đó.

echip

Ban Quản Trị

tấm trên hơi méo đg chân trời thì phải:-?

DevilCool

người ta chụp xấu,biết thân,biết phận,nên show làm gì ! her her :-"

cuchuoi04

thế tấm này thì sao ạh

Bác asm đừng hiểu lầm thiện chí của em nhé. Nick của bác em thấy quen quen trên photo.vn hay vnphoto.net rùi. Em không dám bình luận về kỹ thuật nhưng ý em nói cái cảnh mà bác post lên không có gì đặc biệt cả mặc dù kỹ thuật khâu pano của bác ngon lành đấy chứ.

Em có mấy tấm pano nhưng không biết post rùi link thế nào nhỉ. Tải thẳng từ máy lên thì bị rezise còn có 15kb, bung hết.

cuabongang

Super Moderators

American dream road - Reston, Virginia.

khẩu F/13, tốc độ 1/30, Iso 80, máy P&S canon, không tripod, ak ak.

GENERALS

Ban Quản Trị

Nói về đường:

Lolzzz..... bãi cỏ phê lòi phèo anh ơi, tấm này mà thấy được bầu trời , mây trôi thì tuyệt cú , àh mà lúc đó gần 5h chiều, trời cũng tối mù gần chuyển mưa rồi ^^

Bên trên