Lật Mặt 2 (2016)

mrtran1201

Active Member
Ðề: Lật Mặt 2 (2016)

Cũng quen với kiểu BuiAn là đi soi phim nhất là phim giải trí VN. Hôm nay ko thấy chê mấy ko biết phim thế nào

D007

Member

có chán như Truy sát ko bác thớt, xem truy sát chán òm, thấy Hương ga Trương Ngọc Ánh làm còn tốt hơn, mình xem phim VN chỉ cần ko làm mình thấy ức chế, cảm giác tốn tiền là được, luôn ủng hộ điện ảnh nước nhà mà nhiều phim coi thường khán giả kinh khủng

D007

Member

vừa xem về, phim tốt so với nền điện ảnh VN, thích Lý Hải rồi đó, cái kết kiểu mở giống ho ly gút;))

kero2005

Active Member

có chán như Truy sát ko bác thớt, xem truy sát chán òm, thấy Hương ga Trương Ngọc Ánh làm còn tốt hơn, mình xem phim VN chỉ cần ko làm mình thấy ức chế, cảm giác tốn tiền là được, luôn ủng hộ điện ảnh nước nhà mà nhiều phim coi thường khán giả kinh khủng

cái hương ga quả thật mình k nghe dc giọng nói gì cả

Lights & Motion

Active Member

hồi trước xem Lật Mặt trên kênh youtube của LH, nói chung thấy cũng khá đấy chứ, tất nhiên vẫn còn thiếu những khiếm khuyết trong khâu kịch bản, nhưng câu chuyện ngắn gọn súc tích, ko rắc rối, rườm rà, ko ôm đồm quá nhiều, cảnh hảnh động khá thực tế, thỉnh thoảng xen lẫn các tình huống hài, nói chung là phim giải trí tốt. Vậy nên cũng khá trông chờ vào Lật Mặt 2 của LH.

HacLongNinhKieu

Well-Known Member

Nhớ hồi trước tụi đồng chí mở Trọn đời bên em, tụi nó vừa coi vừa hí há còn em thì ngủ gục :( Sao mà em dị ứng cái kiểu nhảm nhí nửa mùa thế không biết.

Bên trên