Latest Version: Biến Himedia + Kodi thành trung tâm giải trí tại gia đỉnh nhất hiện nay !

minhdangkt

Well-Known Member
Ðề: Latest Version: Biến Himedia + Kodi thành trung tâm giải trí tại gia đỉnh nhất hiện nay !

Himedia 910B cài kodi được không bác?

newave

Well-Known Member
Ðề: Latest Version: Biến Himedia + Kodi thành trung tâm giải trí tại gia đỉnh nhất hiện nay !

Tuyệt vời càng nhày KOdi càng số 1 :)

Hello bác Meocon, mình mới mua con Q53D, nhưng chưa có duyet trình poster cho nó, lúc trước có đọc đoạn viết về đề tài nầy, nhưng tìm hoài không ra, bạn vui lòng gưi cho mình xin cái sw nầy nhé , hoặc là cho biết cái sw nào làm được poster , hy vọng mình xin được từ các bạn trong forum nầy, cám ơn nhiều

hienrp

Active Member
Re: Ðề: Latest Version: Biến Himedia + Kodi thành trung tâm giải trí tại gia đỉnh nhất hiện nay !

Hello bác Meocon, mình mới mua con Q53D, nhưng chưa có duyet trình poster cho nó, lúc trước có đọc đoạn viết về đề tài nầy, nhưng tìm hoài không ra, bạn vui lòng gưi cho mình xin cái sw nầy nhé , hoặc là cho biết cái sw nào làm được poster , hy vọng mình xin được từ các bạn trong forum nầy, cám ơn nhiều

Q5 4K3D hử bác.
Duyệt poster có 2 cách:
1. Dùng kodi / xbmc duyệt, cài thêm himediawapper, kéo trình player mặc định lên, vô đối.
2. Dùng app ITV MOVIE HD

Tham khảo nhé:
Duyệt Poster/Fanart trên Himedia Q10 IV

meocon

Well-Known Member

https://www.fshare.vn/file/PVYYM1W84NLT , đây a

mr_phamthaihung

Có update gì thì cho lên trang 1 đi bác chủ ơi

vulinh68

Member

Sao hôm nay mình dùng kodi để xem phim trong HDD thì thấy rất nhiều phim không xem được vì có thông báo: This file is longer available. Trước đây mình vẫn xem bình thường tất cả phim. Mình dùng Q10 IV, fw 1.09, Kodi 16, đã cài Himedia wrapper. Các bác nghiên cứu hộ với!

oldfriend

Moderator

Sao hôm nay mình dùng kodi để xem phim trong HDD thì thấy rất nhiều phim không xem được vì có thông báo: This file is longer available. Trước đây mình vẫn xem bình thường tất cả phim. Mình dùng Q10 IV, fw 1.09, Kodi 16, đã cài Himedia wrapper. Các bác nghiên cứu hộ với!

Nó báo rất rõ mà, file phim bác xem đã không còn nữa, bác xem lại đường dẫn đến phim đó có đổi ko nhé, update lại đường dẫn tới thư mục chứa phim và cho nó chạy lại fan art

vulinh68

Member

Nó báo rất rõ mà, file phim bác xem đã không còn nữa, bác xem lại đường dẫn đến phim đó có đổi ko nhé, update lại đường dẫn tới thư mục chứa phim và cho nó chạy lại fan art
Đúng thế bác ạ, tại mình thấy chữ longer nên tưởng nó báo là file dài quá :D. Mình làm lại thì được rồi, cảm ơn bác nhé!

Bên trên