Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

nhoctom

Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

ý kiến tớ chỉ là ý kiến cá nhân, có sao nói vậy, rất chân thành góp ý xây dựng, không có ý khác, bạn nhoctom nói vậy là làm mình hiểu bạn thích ném đá đó nha, ....quan điểm "đã k làm thì thôi, còn đã làm thì làm cho đàn hoàng,ra ngô ra khoai, ghét nhất chủ nghĩa nữa vời, hà dua"

Ra ngô ra khoai? Bro coi dc bao nhiu film 3D rồi? Hay chỉ mới xem 1 phim rồi phán bừa rứa? Người ta làm với mục đích kinh doanh như vậy là ok rồi, bro tưởng quán ko đủ khả năng làm 1 rạp 3D mini "xịn" à? :)) Đầu tư 1 phòng chiếu tốn kém thì bảng giá buộc phải đẩy lên cao, mà nhu cầu người Huế mình lại ham rẻ, rứa thì dc mấy người đi coi? Với phòng chiếu 3D hiện tại, nếu film có hiệu ứng tốt thì người xem cảm nhận dc 70-80% rồi, còn bro muốn đã con mắt hơn thì cứ ra rạp hoặc tậu con TV3D mà coai nhá :)) Đừng có cái kiểu ko vừa ý là lên đây chê bai này nọ, góp ý thì trên tinh thần xây dựng, đứng góp ý tiêu cực kiểu đó. Trước khi mở quán người ta đã tìm hiểu kĩ vấn đề thị hiếu, nhu cầu và điều kiện của người dân mình rồi, ko phải thích răng làm nấy.

satan85

Well-Known Member

up tiếp lịch chiếu phim từ 20-12-2010

love76

Hoan hô các bác, sự có mặt của quán cafe HD-3D ở Huế em tin rằng đã mở ra cho không ít người biết về công nghê nghe nhìn hiện nay,tuy không hiện đại như ở rạp nhưng cũng đủ để cảm nhận được.Nhìn lên cũng phải nhìn xuống, như bác Tom có nói, nếu đầu tư nhiều thì biết mấy người được đi xem, hay chỉ a e trong hội. Chúc cho quán ngày càng phát đạt, chúc cho hội HD Huế phát triển.

hunghuubang

Hỏi chủ thớt tí. Cái quán của bác ngồi được bao nhiêu chỗ.

Từ ngày bác mở đến giờ. Có chú nào về an ninh văn hoá đến hỏi thăm chưa?

Kindle

Tối nay làm quả "Vụ cướp thế kỷ" để chúc mừng Noel 2010. Merry Christmas!

nhoctom

Film đó chưa có sub chuẩn chính thức, có mấy đoạn dịch tào lao, đợi chuẩn coai luôn cả uổng film hay.

Kindle

Cho em hỏi bác chủ quán tí ah, phòng chiếu bác có dán biển cấm hút thuốc không mà sao em thấy thiên hạ đua nhau nhả khói thế không biết.
Kiểu này em chẳng có gan vào đó ngồi gần hai tiếng để hít khói thuốc đâu ạ.

nhoctom

Cho em hỏi bác chủ quán tí ah, phòng chiếu bác có dán biển cấm hút thuốc không mà sao em thấy thiên hạ đua nhau nhả khói thế không biết.
Kiểu này em chẳng có gan vào đó ngồi gần hai tiếng để hít khói thuốc đâu ạ.

Có cấm nhưng ko có dán biển, em đi lần mô cũng có thấy ai hút mô hè :-?? Ai mà mới dơ điếu thuốc lên là mấy em nhân viên đến nhắc khéo phải chạy ra ngoài hít vài hơi mà :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Kindle

Thứ 4 rồi sao chưa có lịch chiếu phim tuần này zậy?

satan85

Well-Known Member

up từ ngày 27-12-2010

bidesigner

Chiều ni chiếu phim 3D gì anh Thành Hè

satan85

Well-Known Member

up từ ngày 03-01-2011

sun320

Bác đăng lịch chiếu phim mà chỉ dành cho thành viên diễn đàn coi được thì hơi bất tiện! Phải tôn trọng Guest chứ, với lại mất công login nữa. Thks

nhoctom

Re: Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

Bác đăng lịch chiếu phim mà chỉ dành cho thành viên diễn đàn coi được thì hơi bất tiện! Phải tôn trọng Guest chứ, với lại mất công login nữa. Thks

Diễn đàn mới update, ảnh hắn tự động chuyển sang dạng link nên mới bị ẩn :)

Bên trên