Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

satan85

Well-Known Member
Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

Anh xếp lịch chiếu bộ initial D thì chiếu vào buổi tối giúp em anh hey. tks anh

Tuần sau sẽ có lịch, sẽ có vào buổi tối luôn.
Bác nào muốn yêu cầu chiếu phim nào(miễn là trên net cập nhật) thì báo trước 1 tuần hdcafe 39 lê huân sẽ bố trí lịch cho các bác

bnhhl

Well-Known Member

Chiếu phim Bi ơi. Đùng sợ đi chủ thớt

Nhờ chú Tom tìm cho anh phim initial D.

Thứ 6 này em đi công tác ở Huế , sẽ cố gắng thu xếp thời gian ghé quán bác thưởng thức và ủng hộ :D rất mong được học hỏi thêm các bác :D

Thưa các bác : em mới nhận được lệnh chuyển đổi đi công tác vào Bình dương nên không ghé quán thưởng thức và ủng hộ được , hẹn các bác vào dịp khác
Xin cáo lỗi cùng các bác !!!

satan85

Well-Known Member

Khi nào có điều kiện thì ghé thăm quán cũng được mà bác

bidesigner

Đúng rồi, tháng tới hdmediacafe 39 le huân sẽ áp dụng công nghệ 3d phân cực (công nghệ tiên tiến nhất thế giới hiện nay hơn công nghệ dolby của mega star) vào phòng chiếu phim, mong anh em ủng hộ thường xuyên

anh Thành đi đầu công nghệ! muôn năm! mà đừng chiếu Avatar để test cái công nghệ mới hey! nhàm lẵm :"> kiếm phim nào hot hot để test ý! TRON cũng được! không biết tháng tới XÌ TRUM 3D đã ra mắt chưa

p/s : :"> coi rừng na uy với Bi ơi đừng sợ coi bản uncut ý! còn không thì đừng coi vì.....phim chả có gì! ngoài phòng chiếu để chữ 16+ :">

bidesigner

:D hôm nay giờ trái đất! liệu có nên đi xem phim ko hay phim sẽ chiếu muộn

Lịch chiếu phim từ ngày 28-3-2011 đến 03-4-2011 tại HDmedia coffee. Có phim Initial D như chú bidesigner yêu cầu.

Lịch chiếu phim có thay đổi vào tối thứ 4, chiều thứ 5 và sáng thứ 6 mong các bác thông cảm.

hôm nay ghé qua hd media thấy mấy AEC tấp nập quần áo chỉnh tề(điệu nữa) vào phòng xem phim mình thấy tò mò quá. không biết mún vào xem thì phải có những điều kiện gì nữa. anh chủ hd media trả lời giúp em nhé.

Bên trên