Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

satan85

Well-Known Member
Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

Bắc đầu Thứ bảy này HDMEDIACAFE đưa công nghệ 3D phân cực vào để phục vụ anh em Huế nhà mình

Chỉnh sửa lần cuối:

Sau một thời gian chuẩn bị HDmedia coffee chính thức đưa ra sản phẩm phim 3D với hệ thống chiếu phim 3D phân cực hiện đại nhất hiện nay sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm điện ảnh hoàn hảo cho các bạn một cách nhìn mới, với chất lượng, hiệu ứng đạt tiêu chuẩn chất lượng cao sẽ làm hài lòng quý khách!
Hãy đến và cùng trải nghiệm tại HDmedia coffee
39 Lê Huân_Thành phố Huế.
Bắt đầu từ thứ 7 (21/5/2011)​

bidesigner

Cần người test phim ko anh Thành em test trước cho chắc ăn nè :D

p/s Đặt 1 slot thường ngày ở HDmedia :D, Ku tom đi koi với anh ko

nhoctom

Up lịch tuần mới a Thành ui.

satan85

Well-Known Member

Lịch chiếu phim 3D

TỪ NGÀY 23-05-2011 ĐẾN 30-05-2011

bidesigner

tình hình thế này thì không tốt anh ơi! Anh nên xen kẻ ví dụ 2 - 4 - 6 thì chiếu phím HD ! còn 3 5 7 CN thi chiếu phim 3D! Vì coi phim 3D mặt dù vậy nhưng vẫn bị mõi mắt ! Có lẽ do chất lượng kính ở mình chưa tốt lắm!
Sẽ có người chỉ thích coi phim thường và sẽ có người thích coi phim 3D! tạo ra cái tiền lệ họ biết lịch! à 2 - 4 -6 phim thường, à 3 5 7 CN chiếu 3D dẫn người yêu đi coi nào, ví dụ rứa!

Cộng thêm nữa Holiwood hắn ko làm đủ phim 3D cho anh chiếu mô, ngày 1 bộ 3D thì trong vòng 1 tháng anh hết phim! lại lặp lại phim như vậy bị trùng! với các khán giả......thường xuyên như em chán lắm!

Với lại những buổi chiếu phim thường thì anh cứ để nguyên giá cũ! Còn ai mún coi phim HD thì cứ cộng thêm tiền tùy vào quán thôi 5K-10K ko thành vấn đề! ;)) còn nếu mún câu khách thêm thì ko cần tăng giá cứ để như vậy đi!hoặc làm cái vé vip ;)) khi đi coi có vé vip thì không cộng thêm ! vé vip có thể tặng cho các khách hàng thường xuyên như em chẳng hạn hehe!
như vậy là hợp lý và hợp lẽ! có lẽ anh nên xếp lich lại tuần này đi! Đặt biệt thứ 7 và CN nên chọn phim có IMDB cao cao chút! em thấy dân Huế rành á! cứ phim IMDB thấp là thấy ít người!

Một vài ý kiến của khách hàng thường xuyên ;)) à thêm một cái nữa là anh nên chiếu phim có thuyết minh tiếng việt hoặc làm cái phụ đề 3D đậm rõ hơn chút! chứ em nói coi phim 3D đọc phụ đề mõi mắt chết cha mẹ tổ lun

satan85

Well-Known Member

Chiếu khoảng 2 tuần thôi, sau đó thì cứ buổi ngày mới chiếu 3d còn tối thì chiếu hd, mà hình như bác cận thị, nếu cận thì hơi bức lợi cho cái vụ 3d, người cân xem 3d thường hay đau mắt

bidesigner

Đâu có! thằng bạn em nó kêu là đau mắt chứ còn em làm việc trên máy tính 15h/ 1 ngày ko bằng 1 tiếng rưỡi coi phim 3D! mà cái kính ở anh! vẫn bị 2 miếng kính khác màu nên lúc đầu mang vào nhiều người dễ bị đau mắt lắm!
anh cho em hỏi rứa có ai buổi chiều nghĩ việc nghĩ học đi coi phim hông! BUổi tối người ta mới rủ các em xinh tươi đi coi phim 3D chứ bộ! Nếu mà anh định chiếu 3D buổi ngày để mà kéo khách của quán vào ban ngày thì cứ thử đi ;)) chuyên gia marketing như em sẽ cho anh thấy hệ quả! Mà anh nên chơi liều cái vụ làm cái bảng lịch chiếu phim ở ngoài cổng đi! ;)) ở Huế mình chưa có megastar nên ko phải sợ mấy cái thằng trên bộ văn hóa thông tin đâu! nó mà lên thì nhét mõ nó bữa nhậu là nó im im à! mà nó chơi rắn thì mình nói! đi chỗ khác! ở VN mà bày đặt bản quyền! khi nào Holiwood qua đòi ông thì ông ko chiếu nữa! còn mình có chiếu phim Việt Nam đâu mà lo! mà có chiếu Phim việt nam thì nói tau mua đĩa bản quyền ngoài tiệm rồi ! Rứa mới câu được khách! Phi trá bất phú không gian xão không giàu ;))

satan85

Well-Known Member

Đâu có! thằng bạn em nó kêu là đau mắt chứ còn em làm việc trên máy tính 15h/ 1 ngày ko bằng 1 tiếng rưỡi coi phim 3D! mà cái kính ở anh! vẫn bị 2 miếng kính khác màu nên lúc đầu mang vào nhiều người dễ bị đau mắt lắm!
anh cho em hỏi rứa có ai buổi chiều nghĩ việc nghĩ học đi coi phim hông! BUổi tối người ta mới rủ các em xinh tươi đi coi phim 3D chứ bộ! Nếu mà anh định chiếu 3D buổi ngày để mà kéo khách của quán vào ban ngày thì cứ thử đi ;)) chuyên gia marketing như em sẽ cho anh thấy hệ quả! Mà anh nên chơi liều cái vụ làm cái bảng lịch chiếu phim ở ngoài cổng đi! ;)) ở Huế mình chưa có megastar nên ko phải sợ mấy cái thằng trên bộ văn hóa thông tin đâu! nó mà lên thì nhét mõ nó bữa nhậu là nó im im à! mà nó chơi rắn thì mình nói! đi chỗ khác! ở VN mà bày đặt bản quyền! khi nào Holiwood qua đòi ông thì ông ko chiếu nữa! còn mình có chiếu phim Việt Nam đâu mà lo! mà có chiếu Phim việt nam thì nói tau mua đĩa bản quyền ngoài tiệm rồi ! Rứa mới câu được khách! Phi trá bất phú không gian xão không giàu ;))

Để thử lại xem sao, mà cái vụ bản quyền thì sợ mấy ông sở chứ mấy ông bộ ai thèm quan tâm mấy vụ cỏn con đó, còn lịch chiếu ghi nhận ý kiến của chủ để tuần sau xem có điều chỉnh gì không, chứ tuần này thế đã

nhoctom

3D thuyết minh cũng có cái lợi nhưng cũng có cái hại, lợi là đỡ mất công vừa xem hiệu ứng vừa phải liếc sub, nhưng nhiều bản TM ko chuẩn, đọc tên diễn viên không nghe dc gì, rút cuộc xem xong phim chả biết thằng diễn viên chính tên ji #:-S

bidesigner

em nghĩ anh nên quảng cáo ở trên thamhue ý! ;)) up thường xuyên ! bảo đảm full bàn à

bidesigner

nhạy cảm quá.............giai đoạn ni mà anh chơi phim Trung Quốc =.=!

bidesigner

Mã:
http://thamhue.com/forumdisplay.php?20-D%E1%BB%8Bch-v%E1%BB%A5-c%C6%B0%E1%BB%9Bi-h%E1%BB%8Fi-gi%E1%BA%A3i-tr%C3%AD-%C4%83n-u%E1%BB%91ng-ng%E1%BB%A7-ngh%E1%BB%89
CHỗ ni anh!

:-L mà cái lịch tuần ni mô rùi hè

Em nghĩ bác nên làm lại cái tường để chiếu phim lên, nó ko đều, sao sao ấy. nhìn bạc bạc, đen đen, hơi khó chịu khi có mấy cảnh sáng....

Góp í nho nhỏ, mong các bác đừng chém em [-O<

Bên trên