Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Pate

Member
Ðề: Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Chủ nhật vừa rồi bác Ba tê gan có qua SPACE uống cafe và có nhời về việc từ Nhật về nhưng chưa hội họp anh em được với lý do đang chuyển nhà mới và sắm đồ xem phim. Dự kiến tuần này bác ý định mời anh em đánh chén nhân chuyến hồi hương.
Thay mặt Đảng và Nhà nước xin chân thành cảm ơn bác trước. Anh em nhớ có mặt đông đủ để buổi họp thành công mỹ mãn.
Cẩm Y Vệ xem bố trí kế hoạch phá kho thóc.
Xác nhận lời của bác VCL, xin lỗi anh em vì công việc cuối năm nhiều quá nên chưa tổ chức họp báo báo cáo cập nhật tình hình Maria Ozawa sớm như mong đợi. Xin các bác vào thứ 7 này nhé.
Nội dung: nhờ bác VCL cho ý kiến.
Địa điểm: Nhờ em PlsHelpme nhé? Địa điểm chỗ em cho thoải mái, anh em dễ hội họp và hội hè.

tnm

Well-Known Member

Khoái cái vụ này ghê
Nhưng em tưởng bác giới thiệu nhà mới chứ nhỉ

phucbeo

Hi anh em, login vào không thấy Báo cáo tài chính, đang định gọi điện xem Long già có bị ngộ độc thức ăn sáng không hay sàn sập rồi. Lại thấy vụ Patê đi Japan mấy hôm về mua được cái nhà đúng dịp 20-11, thật là giọt nước làm tràn ly nước, không thể thế được.
Lại nhớ ra Nho thâm thăm khám cho mấy mẹ mua ngay được cái xe mới, rồi hípme thay được mấy lần bạn chiến đấu rồi. Cờ bạc ổ cứng cũng kiếm thêm được mấy tay mới chiến nữa.
Mình đã hỏi mấy chuyên gia có chuyên môn về chén, đều cho rằng dịp này rất thuận lợi để tổ chức thành....lễ hội ẩm thực.
Ai đóng góp gì thì cứ.. máu là làm thôi.

buihunghp

HD-720p

Hehe, nhân dịp 20/11 bác Phúc làm thêm món trông xe tại gia, cũng kiếm được kha khá.

895750

ovie sheet chắc phải đợi bản mod.chắc vài hôm nữa sẽ có bản mod up lên thôi

HHN

Active Member

Các bác nói gì thì nói, sao cứ phải kéo thêm em vào là thế nào nhể.

Pate

Member

Hi anh em, login vào không thấy Báo cáo tài chính, đang định gọi điện xem Long già có bị ngộ độc thức ăn sáng không hay sàn sập rồi. Lại thấy vụ Patê đi Japan mấy hôm về mua được cái nhà đúng dịp 20-11, thật là giọt nước làm tràn ly nước, không thể thế được.
Lại nhớ ra Nho thâm thăm khám cho mấy mẹ mua ngay được cái xe mới, rồi hípme thay được mấy lần bạn chiến đấu rồi. Cờ bạc ổ cứng cũng kiếm thêm được mấy tay mới chiến nữa.
Mình đã hỏi mấy chuyên gia có chuyên môn về chén, đều cho rằng dịp này rất thuận lợi để tổ chức thành....lễ hội ẩm thực.
Chắc chắn là làm rồi, nhưng chả thấy bác VCL cho ý kiến về nội dung gì cả. Mai phải gọi điện cho bác ấy thôi. Hôm nay đã là thứ 3 rồi.

Khoái cái vụ này ghê
Nhưng em tưởng bác giới thiệu nhà mới chứ nhỉ
Nhà mới nhưng chưa hoàn thiện, vẫn đang chờ
Hehe, nhân dịp 20/11 bác Phúc làm thêm món trông xe tại gia, cũng kiếm được kha khá.
Thế bác ấy mới máu chơi chứ.

Các bác nói gì thì nói, sao cứ phải kéo thêm em vào là thế nào nhể.
Kéo thế mà chú vẫn cứ trồn đấy thôi.

20/11 vợ lão có được tặng chai rượu nào khoảng 18 tuổi không?

vuchaulong

Active Member

Dạo này chưa kiếm được món gì ngon và rẻ nữa nên em đề cử gầu bò nhúng cùng với bò hầm ăn bánh mỳ nhé! Cũng không rẻ lắm đâu.

@A Phúc

Báo cáo tài chính đợt này âm mịa nó rồi anh ợ. Nhưng âm ít thôi. May được bác Phúc đóng dư ra thêm tý chứ không còn âm nữa.

saslynguyen

Member

Chỉ mỗi em là khổ nhất thôi,các bác ăn mừng trên nỗi đau của người khác như thế mà nuốt được à. B-)8-XX(%-(

Pate

Member

20/11 vợ lão có được tặng chai rượu nào khoảng 18 tuổi không?
Vợ ảnh chỉ tặng rượu uống vào thành 18 tuổi thôi chứ không có rượu 18t anh ạ. :))

Dạo này chưa kiếm được món gì ngon và rẻ nữa nên em đề cử gầu bò nhúng cùng với bò hầm ăn bánh mỳ nhé! Cũng không rẻ lắm đâu.
Đắt rẻ thì quan trọng gì, vui là chính mà bác ơi.
P.S:

tnm

Well-Known Member

Đắt rẻ thì quan trọng gì, vui là chính mà bác ơi.

Cái mà đáng ra bác ấy dành cho em ozawa, nay kỷ niệm hết cho a e chăng b-(

phucbeo

Mới mua được mấy món khuyến mại, đâm ra thừa ra 1 ít money. Mình xin góp $499kvnđ

vuchaulong

Active Member

Mới mua được mấy món khuyến mại, đâm ra thừa ra 1 ít money. Mình xin góp $499kvnđ

Em đã chuẩn bị sẵn đục và bướm chỉ chờ có người tài trợ là khắc tên lên cột chùa thôi. Thế thì quả này ăn hoành tráng lắm.

Pate

Member

Hoan hô anh.
Em đã chuẩn bị sẵn đục và bướm chỉ chờ có người tài trợ là khắc tên lên cột chùa thôi. Thế thì quả này ăn hoành tráng lắm.
Bác phải tìm cho nhiều tên để khắc vào! :D

HHN

Active Member

....
Kéo thế mà chú vẫn cứ trồn đấy thôi.

Em có trốn đâu bác, bác mới trốn nhiều ấy chứ, em có mặt thường xuyên mà.

vuchaulong

Active Member

Em có trốn đâu bác, bác mới trốn nhiều ấy chứ, em có mặt thường xuyên mà.

Nghe cái giọng điện thoại mà nghiêm trọng thì bắt đầu thất ghét. Một là về quê hai là vợ trói.

saslynguyen

Member

Vụ hoa cỏ mùa xuân đã đỡ chưa vậy sac ly ?

Cám ơn các bác đã hỏi thăm,ngày mai em bắt đầu đi làm trở lại. Thứ 7 này em lại không góp vui được cùng anh em, em quyết định hy sinh 1 bữa để về quê xách ít nước mắm lên để anh em có cái mà chấm mút. Ăn uống mà khoản nước chấm không ra gì thì cũng coi như là hỏng mất 50% bữa ăn. Không biết anh em ta có ăn được nước mắm Cát Hải quê em không ?

tnm

Well-Known Member

Đã nhận được "báo cáo tài chính" của anh V..C..L
Tình hình là bác "âm" mất rồi, nếu tuần này có cơ hội, em sẽ bơm cho bác... để cho đỡ "âm" :O)

Bên trên