Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

tnm

Well-Known Member
Ðề: Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Cám ơn các bác đã hỏi thăm,ngày mai em bắt đầu đi làm trở lại. Thứ 7 này em lại không góp vui được cùng anh em, em quyết định hy sinh 1 bữa để về quê xách ít nước mắm lên để anh em có cái mà chấm mút. Ăn uống mà khoản nước chấm không ra gì thì cũng coi như là hỏng mất 50% bữa ăn. Không biết anh em ta có ăn được nước mắm Cát Hải quê em không ?

Em mạn phép thay mặt tất cả a e trả nhời bác là "được"
Anh Long nhớ chuẩn bị khắc tiếp nhé :))

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Cám ơn các bác đã hỏi thăm,ngày mai em bắt đầu đi làm trở lại. Thứ 7 này em lại không góp vui được cùng anh em, em quyết định hy sinh 1 bữa để về quê xách ít nước mắm lên để anh em có cái mà chấm mút. Ăn uống mà khoản nước chấm không ra gì thì cũng coi như là hỏng mất 50% bữa ăn. Không biết anh em ta có ăn được nước mắm Cát Hải quê em không ?
Anh cũng là người yêu nước mắm Cát Hải. Nhân tiện Sasly công cán về quê, nhọc công xách nước mắm ra, anh em nào mua thì đăng ký luôn một thể để đỡ phiền nhiều lần.
Anh đăng ký mua 05 lít.
Giáo sư Tuấn xem có duyệt không ?

vuchaulong

Active Member

Không biết 1 lít thì là bao nhiêu và không biết em mang được bao nhiêu. Nói tóm lại cho anh chục nít không thì bằng anh Tài.

Mountain

Member

Riêng cái món nước mắm thì em lại không thích tí nào. Em chỉ khoái mắm tôm ;)

dragonlee

Well-Known Member

Không biết 1 lít thì là bao nhiêu và không biết em mang được bao nhiêu. Nói tóm lại cho anh chục nít không thì bằng anh Tài.

Anh cũng là người yêu nước mắm Cát Hải. Nhân tiện Sasly công cán về quê, nhọc công xách nước mắm ra, anh em nào mua thì đăng ký luôn một thể để đỡ phiền nhiều lần.
Anh đăng ký mua 05 lít.

Hai bác định tổ chức buôn nước mắm à =))

HHN

Active Member

Nghe cái giọng điện thoại mà nghiêm trọng thì bắt đầu thất ghét. Một là về quê hai là vợ trói.
Ôi sao có người nhìn thấu tâm gan mềnh thế này :))

Nguyên văn bởi saslynguyen
Em cũng đăng ký mua một ít không biết bác có mang được không nhể :D
Hai bác định tổ chức buôn nước mắm à =))
Chố đó không đủ buôn đâu bác à :D

tnm

Well-Known Member

Nước mắm mà các bác bắt bác ấy mang nhiều thế :-SS

Hôm nay đã T5 rồi, sắp đến T7 :))

saslynguyen

Member

Anh đăng ký mua 05 lít.

Báo cáo với các bác là mỗi lần đi em chỉ xách được tối đa là 5L thôi ạ. Nước mắm chắt em không nhớ lắm hình như là 40.000/lit thì phải, em cứ xách lên 4 lít cho anh Tài và anh Long mỗi anh 2L trước và kèm theo 1 xách 4 chai cho anh em ăn ( nếu anh Tài và anh Long có hảo tâm chia sẻ cho anh em thì các anh tự lo với nhau phần đó nhé ) còn lại anh em thì em cứ dần dần mang lên. Mong các bác thông cảm vậy nhé!!!

vuchaulong

Active Member

Tùy thí chủ. Có ít thì chấm có nhiều thì uống, nhiều hơn thì buôn, buôn không xuể thì tắm.

vuchaulong

Active Member

Tình hình bác nào đăng ký vụ ăn mừng bác Ba tê gan về nước thì ới cái nhé! Trừ những anh em hóng hớt ra để em còn lên thực đơn.

Ali33

Member

Cho em tham gia với nhé (chắc ăn mừng thì không phải đóng tiền - em đi).

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Tình hình bác nào đăng ký vụ ăn mừng bác Ba tê gan về nước thì ới cái nhé! Trừ những anh em hóng hớt ra để em còn lên thực đơn.

Bếp trưởng làm món gì thì anh em tôi ăn cái đấy (trừ mấy thứ...)

vinagoh

Well-Known Member

Các Bác ở HP ăn nhậu dữ quá, chả bù trong này ae cả 3 tuần này chưa gặp được nhau.
Chúc các Bác vui vẻ nhé.

please_helpme

Active Member

Trong này chỉ thua các Bác là không có Đồ Sơn thoai!!! :))
Nhậu xong cứ xách xe chạy lòng vòng. :((

thế trỏng ý các bác nhậu xong xách xe chạy lòng vòng là thỏa mãn rồi hả bác?
(cho em hỏi nhỏ xe bác loại gì mà sướng thía - Made in Huyền Trân Công Chúa?)

tnm

Well-Known Member

Món nào thì em cũng đến từ 9h sáng, có ai theo ko :-SS
Mai em xin đóng góp tập tài liệu mới, máy tập kia cũ qua rồi :))

Bên trên