Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

tnm

Well-Known Member
Ðề: Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Chống chỉ định đối với các thành phần " Tham Vô Đối " :>

dungdien

Member

Ông Hồng Hài Nhi này lắm chuyện phết

vuchaulong

Active Member

- Mời các bác vào nhận Báo cáo tài chính.
- Tuần vừa rồi có 2 nhà hảo tâm đóng góp cho Nhà chùa là anh Phucbeo và bác Ba tê gan. Ngân quỹ lên đến gần 1 tỷ. Bần tăng mới tiêu hết 8 lít thôi. Tên của các thí chủ đã được các cao tăng khắc lên cột chùa rồi.
- Tuần này do vỡ kế hoạch nên chương trình đi LS của em buộc phải hoãn. Tuy nhiên vấn đề chén chưa định làm gì với lý lo làm liên tục quá, cho anh em nghỉ ngơi chút. Nếu bác nào phởn thì vẫn tiếp tục uống bia hoặc khám phá quán mới.

P/S Cái chai rượu đầu đuôi rắn ngày đến Kiến Thụy thấm thoắt đã được hơn 2 tháng bắt đầu trong suốt rồi chưa biết uống thế nào.

buihunghp

HD-720p

Báo cáo tài chính thiếu món nước dừa thì phải.

vuchaulong

Active Member

Can tội để lâu. Ăn gian không được thường chỉ có tính thiếu thôi. Bác nào còn nhớ cái gì thì add giúp em xem kênh lên được bao nhiêu nữa.

Nước dừa 8k. Rất hợp với dáng em.

tnm

Well-Known Member

Thôi thì tuần này đội hóng hớt " ăn nhẹ " vậy ;;)

phucbeo

Long đi lỡ chuyến Lạng Sơn thì mai ra quán Lạng Sơn để thấy mình được an ủi đôi chút.

vohaidong

Active Member

Phải nói linh hồn của trận đấu quan trọng thật. Mới có suýt đi công tác 1 tuần mà phong trào ăn nhậu trùng hẳn xuống. Để up lên cho anh em nhớ không để chìm quá chủ thớt lại quên thì tèo

vuchaulong

Active Member

Hôm thứ 7 ra bia HN trong cung Việt tiệp chiến với mấy bác rồi. Hay là tuần này anh em có thích lợn quay xứ lạng thì chiến nhỉ?

Tình hình cột chùa vẫn còn nhiều chỗ trống lắm. Rất hoan nghênh tình thần hảo tâm của mọi người.

Pate

Member

Hôm thứ 7 ra bia HN trong cung Việt tiệp chiến với mấy bác rồi. Hay là tuần này anh em có thích lợn quay xứ lạng thì chiến nhỉ?

Tình hình cột chùa vẫn còn nhiều chỗ trống lắm. Rất hoan nghênh tình thần hảo tâm của mọi người.

Phải có lý do để các bác khắc tên lên cột chùa chứ nhỉ?

vuchaulong

Active Member

Tuần này đề cử lợn quay xứ Lạng. Kinh mời các bác lâu không gặp, có lý do để đóng thì đăng ký khắc tên nhé! Đợt này dao khắc có mấy loại mới cần phải đặt gạch mới mua được. Báo cáo tài chính sau vụ Chủ nhật cafe vừa rồi tạm thời cạn kiệt.

Cẩm Y Vệ cho ý kiến về việc này nhỉ?

buihunghp

HD-720p

Em không khoái lợn quay Xứ Lạng, ăn toàn da với xương. Cứ lợn quay truyền thống cắn ngập răng mới sướng.

vohaidong

Active Member

Có booking được 1 chú lợn nhỏ rồi đi thuê quay nguyên con được ko VCL, thế chén mơi ngon

vuchaulong

Active Member

Cái này thì ông Tài hơi rành Trong trường hợp bí thì xuống lò quay dưới Trần Nguyên Hãn đặt hàng vẫn OK. Quan trọng là $$$.

vohaidong

Active Member

Chén ở đâu nhỉ các Bác

Bên trên