LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Đồ Sơn đi các bác ơi..................................... Hâm nóng lại nào....

manhhuy8x

Active Member

Tiếc thật em ở Hà Nội :(

hunglqad

Member
Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Vụ này kéo dài quá mà chưa làm dc, đợi bác caosonhd thôi.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

[/COLOR]
Vụ này kéo dài quá mà chưa làm dc, đợi bác caosonhd thôi.

Tuần này anh phải đi nhiều quá: CÔn Đảo - Sài Gòn - Đà Nẵng - Hà Nội nên chắc cuối tuần này mới ra được. Để anh em mong mình cũng sốt ruột quá. Chú Hưng chém mạnh thế mà không đi thì nộp phạt đóng quĩ nhé?

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chủ nhật và thứ bảy nào cũng mưa gió bão bùng thế này chán quá. Để hâm nóng sự vụ này và cũng thể theo yêu cầu của nhiều anh em tích cực, mình xin phép ấn định lại và chốt nội dung của thớt này như sau:

Chủ nhật tuần tới: ngày 26 tháng 8 năm 2012 anh em sẽ bố trí một số xe con để đưa anh em ta đi ĐỒ SƠN
Xuất phát lúc 8h30 phút sáng
Thời gian kéo dài trong một ngày
Kinh phí đóng góp CAMPUCHIA và theo thực chi
Vậy anh em nào tham gia được thì đăng ký tại trang này nhé.

P/S: Đã ấn định thời gian rồi, lần này mà mưa bão cũng vẫn đi các bác nhé. Hội nhà mình chưa bao giờ tổ chức mà lại không thành công mà sao cái hè này lại không đi được nhỉ - vô lý quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

anhatnhoa

Well-Known Member

Anh em vào cho ý kiến đi nào..........

anhatnhoa

Well-Known Member

Cần gì phải ý kiến nữa nhỉ kể cả mưa bão cũng đi rồi mà ! anh em cố mà thu xếp với gấu nhà là vừa.

Dạ. Tại thấy các bác không có comment lại gì nên em hỏi ấy mà ^^.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Chủ nhật tuần tới: ngày 26 tháng 8 năm 2012 anh em sẽ bố trí một số xe con để đưa anh em ta đi ĐỒ SƠN
Xuất phát lúc 8h30 phút sáng
Thời gian kéo dài trong một ngày
Kinh phí đóng góp CAMPUCHIA và theo thực chi
Vậy anh em nào tham gia được thì đăng ký tại trang này nhé.
Chuyến này thì em bận rồi, ở nhà hóng ảnh của các bác vậy. Chúc các bác đi chơi vui vẻ và an toàn %%-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Thể theo một số anh em, mình đã sửa lại ngày ấn định là chủ nhật ngày 26.8.2012

hunglqad

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Thể theo một số anh em, mình đã sửa lại ngày ấn định là chủ nhật ngày 26.8.2012

Nhanh tay đăng ký thôi anh em. Thời tiết đẹp đấy, mà đẹp xấu ko quan trọng. Mưa thì ta chơi trong nhà.

DG8809

Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Thời tiết không quan trọng, càng mát giời càng tốt. anh em ai đi đc thì đăng kí hoặc SMS cho A Sơn
Em xin giơ tay đăng kí và một xe 5 chỗ để A Sơn lo dự phòng phương tiện

maxpay

Member
Ðề: LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

Đang triển lãm cây cảnh ở khu nhà thi đấu thể thao Hải Dương. Đề nghị bác trưởng bản tổ chức cho anh em đi " Bắn phá " cái nhẩy!

anhatnhoa

Well-Known Member

Đang triển lãm cây cảnh ở khu nhà thi đấu thể thao Hải Dương. Đề nghị bác trưởng bản tổ chức cho anh em đi " Bắn phá " cái nhẩy!

Vụ này hôm trước em cũng có nói với anh Huyên. Nhưng mà các anh lại thích đi chụp hoa cơ... cây cảnh không khoái :D

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chú Huyên lên lịch vào một buổi chiều ngày thường đi, khoảng 17h tụ họp, sau " bắn phá" cây cảnh là bắn phá Bia ở nhà thi đấu luôn. Mình đề nghị chiều thứ 3 nhé, đề nghị các Bác giơ tay.

maxpay

Member

Em nhất trí. Mà thứ 3 là ngày chót thì phải. Không biết mấy bác có dọn bớt cây đẹp đi không

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Hình như hôm nay dọn dẹp các Bác ạ, có lẽ hôm nay đi thôi.

phamduy9x

Well-Known Member

HD của Hải Dương ta ở đây à,thích nhỉ :D

mauyeu

Em có ý kiên như thế này các bác có ok tán thành ko nhé
Bác Caoson và bác Thu lên kế hoạch cho AEC họp mặt 1 hôm đi nâu rồi AE trong hội ko gặp mặt giao lưu với nhau.Bác nào đồng ý với em xin vào đây ủng hộ em cái nhé \m/

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Em có ý kiên như thế này các bác có ok tán thành ko nhé
Bác Caoson và bác Thu lên kế hoạch cho AEC họp mặt 1 hôm đi nâu rồi AE trong hội ko gặp mặt giao lưu với nhau.Bác nào đồng ý với em xin vào đây ủng hộ em cái nhé \m/

Chú đi đâu mất mặt, giờ mới ló ra, tưởng bị em nào nó bắt rồi. Ở nhà mình thi thoảng vẫn oánh chén, bia bọt mà. Vote cho chú một phiếu. Mọi người tụ tập về Đảo Cò Thanh Miện làm trận liên hoan gặp mặt đi, nhưng phải tối có được không?
Anh em nào có ý kiến hay thì lên tiếng?

Bên trên