LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

mtv08

Well-Known Member
Re: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Nhất trí với ý kiến này. Thứ 7 (27.10) mọi người cho ý kiến đi.

mauyeu

Ðề: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Hic chủ nhật đi anh tụ tập ở TP Hải Dương thôi cho tiện đi lại

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thế thì chủ nhật lại món RƯƠI vậy, Tại Hải Dương có món này cũng rất ngon đỡ phải xuống Tứ Kỳ.

mtv08

Well-Known Member

Ước gì cho đến tháng mười
Bát cơm thì trắng bát rươi thì đầy.
Cuối thu, khi những cơn gió lạnh bắt đầu thổi báo hiệu mùa rươi đến.
Con rươi chỉ ở vùng nước lợ ven biển Bắc bộ và Trung bộ như Nam Định, Hải Phòng, Hải Dương, Thi Bình....“Tháng chín đôi mươi, tháng mười mồng năm”.
Nhưng mình thích ăn thịt cò.

cafemau

Active Member
Ðề: Re: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Ước gì cho đến tháng mười
Bát cơm thì trắng bát rươi thì đầy.
Cuối thu, khi những cơn gió lạnh bắt đầu thổi báo hiệu mùa rươi đến.
Con rươi chỉ ở vùng nước lợ ven biển Bắc bộ và Trung bộ như Nam Định, Hải Phòng, Hải Dương, Thi Bình....“Tháng chín đôi mươi, tháng mười mồng năm”.
Nhưng mình thích ăn thịt cò.
Các bác ở nhà sướng thật thích rì được nấy ,, làm em thèm rỏ rãi ....[-O<=P~

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chú Huyên dạo này hình như dạt sang hội khác rồi thì phải, lâu lắm rồi thấy mất hút rồi, có lẽ hội săn ảnh lại phải tụ tập thôi....Chú Maxpay và Vutronghuyen đâu rồi?????

Up, up, up..............

vutronghuyen

Active Member

Chú Huyên dạo này hình như dạt sang hội khác rồi thì phải, lâu lắm rồi thấy mất hút rồi, có lẽ hội săn ảnh lại phải tụ tập thôi....Chú Maxpay và Vutronghuyen đâu rồi?????

Up, up, up..............
Em mấy hôm hơi bận nên không vào được diễn đàn,nghe cái vụ tụ tập là thích rồi,ăn cái gì đối với em không quan trọng chủ yếu là anh em tụ tập được với nhau là thích rồi.Quyết định vào Chủ Nhật này đi sáng anh em trong hội săn ảnh gặp nhau sớm ra Khách Sạn Nam Cường tập bắn vài tấm phong cảnh sau đó trưa thì tổ chức họp mặt đầy đủ anh em ăn uống có được không các bác.

Đôrêmi

Moderator

Các bác cứ tụ tập đánh chén đi, chủ nhật em lại phải đi dự đám cưới đứa cùng cơ quan nên không tham gia được. Tiếc quá! Nếu chiều bác vẫn còn chương trình thì em sẽ bố trí theo uống nước chè và ngắm các bác chụp ảnh.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Em mấy hôm hơi bận nên không vào được diễn đàn,nghe cái vụ tụ tập là thích rồi,ăn cái gì đối với em không quan trọng chủ yếu là anh em tụ tập được với nhau là thích rồi.Quyết định vào Chủ Nhật này đi sáng anh em trong hội săn ảnh gặp nhau sớm ra Khách Sạn Nam Cường tập bắn vài tấm phong cảnh sau đó trưa thì tổ chức họp mặt đầy đủ anh em ăn uống có được không các bác.

Vote cho Huyên 01 vé nhé, hấp dẫn quá, sáng CN các Bác tụ tập ăn sáng tại quán BÁNH ĐA CUA HẢI PHÒNG gần phố nhà mình nhé (Quán Cafe KIM - đối diện quán LOLOTICA nhé).

Các Bác cho ý kiến nhé.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Vote cho Huyên 01 vé nhé, hấp dẫn quá, sáng CN các Bác tụ tập ăn sáng tại quán BÁNH ĐA CUA HẢI PHÒNG gần phố nhà mình nhé (Quán Cafe KIM - đối diện quán LOLOTICA nhé).

Các Bác cho ý kiến nhé.
Buổi trưa "đánh chén" ở đâu vậy bác Sơn, để em lựa được thời gian thì qua giao lưu cùng các bác

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Buổi trưa "đánh chén" ở đâu vậy bác Sơn, để em lựa được thời gian thì qua giao lưu cùng các bác

Khả năng là làm món RƯƠI đủ món ở đường 52m kéo dài (phố thống nhất). Khi nào qua chú alo cho anh em nhé. Mai Bác Thu bên Phả lại cũng sang mà.

Chú Huyên alo cho mấy anh em xem sao, chú Thế Anh, chú Hưng thế nào, chú Dũng, chú Thưởng,...dạo này bết quá nhỉ, chắc vẫn men gan cao và Gout,.....

1984kute

Active Member

hehe thèm quá cn mà em sắp xếp việc hợp lý ra được la em ra.em có được đi ko nhỉ:">

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

Khả năng là làm món RƯƠI đủ món ở đường 52m kéo dài (phố thống nhất). Khi nào qua chú alo cho anh em nhé. Mai Bác Thu bên Phả lại cũng sang mà.

Chú Huyên alo cho mấy anh em xem sao, chú Thế Anh, chú Hưng thế nào, chú Dũng, chú Thưởng,...dạo này bết quá nhỉ, chắc vẫn men gan cao và Gout,.....
Các bác chụp ảnh thì cứ đi sớm, em không biết chụp nên chỉ sang ăn thôi : D.
mà chương trình chủ nhật phải không bác, mai mới là thứ 7 mà bác, thứ 7 thì em không đi được!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Oánh chén cũng phải tầm trưa 11h trở ra, chú nào bận thì cứ tầm đó ra cũng được.

NHỚ LÀ NGÀY CHỦ NHẬT NHÉ (28.10.2012)

VNPTCHILINH

Tinh hinh Ben Chi Linh co bac Vanthiettra bi Tai Nan oto hay xe may Sao day va con bac ay cung dang nam Vien da khoa Hai Duong .Bac nao trong hoi ben Chi Linh dai dien ghe tham not bua dong vien bac ay. (Sory em dung mobile viet khong co dau dc).

vutronghuyen

Active Member

Tinh hinh Ben Chi Linh co bac Vanthiettra bi Tai Nan oto hay xe may Sao day va con bac ay cung dang nam Vien da khoa Hai Duong .Bac nao trong hoi ben Chi Linh dai dien ghe tham not bua dong vien bac ay. (Sory em dung mobile viet khong co dau dc).

Vậy anh em tụ tập đi thăm luôn thể nhé.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác MTV08 xác nhận thêm giúp mới.

mtv08

Well-Known Member

Bác Vanthiettra bị tai nạn va vào oto hiện đã về nhà điều trị, con đi viện một tuần. ACE ai có điều kiện đến thăm. Mình định mai sang với anh em rồi chiều mai về Sao đỏ thăm .

tadysnb129

Ðề: Re: Ðề: Tụ tập gặp mặt + đánh chén đây

A ơi mai đi đánh giải thành đoàn ở cung thiếu nhi roai` hix, có bác nào ra cổ vũ e ko nhỉ :">

---------- Post added 27-10-2012 at 06:05:20 PM ----------

Sao ko bác nào báo e nhỉ???????? Viện là nhà mà :)]

Bên trên