LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

mauyeu

Ðề: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Cho em xin 1set nhé Bác chủ tịch

Đôrêmi

Moderator
Ðề: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Em đăng ký 1 xuất nhé, bỏ hết mọi vụ khác để tham gia cùng với anh em, may quá anh em DVB Miền Bắc em tổ chức off vào ngày 30.12 nên ngày 31.12 sẽ tam gia được. Hic tiếc là có mấy bác bên VTC muốn về chào hàng sản phẩm với anh em HD Hải Dương ta nhưng ngày 31.12 lại bận mất, chắc mấy bác đó sẽ liên lạc với bác Cao Sơn để bố trí hôm khác.
http://www.hdvietnam.com/diendan/80-truyen-hinh-hdtv/476219-dich-vu-ztv-cua-vtc.html

vutronghuyen

Active Member

Em up phông nền cho buổi off 31-12 nhờ bác Trưởng để lên trang đầu nhé:

@: bác đăng ký thêm 2 suất cho Lã Dũng, và Thưởng nhé.

ndnhd77

Member

Một năm lại trôi qua, CLB HD Hải Dương ngày càng phát triển, chúc các bác tổ chức thành công tốt đẹp và chúc toàn thể hội năm mới sức khỏe rồi dào - An Khang - Thịnh Vương. E rất tiếc không thể vể chung vui cùng các bác.

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Một năm lại trôi qua, CLB HD Hải Dương ngày càng phát triển, chúc các bác tổ chức thành công tốt đẹp và chúc toàn thể hội năm mới sức khỏe rồi dào - An Khang - Thịnh Vương. E rất tiếc không thể vể chung vui cùng các bác.
Em đi bỏ lại bao người
Bờ vai ai đó hôm nào nhớ em.

hoabantrang

Well-Known Member
Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Năm hết tết đến nên nơi đâu cũng rộn ràng ăn mừng. Chúc các bác họp mặt xôm tụ !

mjhung

Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

nhận được thông báo từ anh Huyên, giờ em mới vào đăng ký đây ạ.
anh Sơn cho em xin số
24 nhé.

mtv08

Well-Known Member

Anh ThắngAudio- Pl đăng ký 01 xuất.
Hưng HP 01 xuất.

tadysnb129

này thì off, chémssssssssssssssssssssssss :)]

DG8809

Em hôm nay phải đưa gia đình về quê. 15h30 em ra vui cùng các bác một lúc. (16h30 em mới xuất phát) chúc buổi tổng kết cuối năm của anh em HDHD mình đầm ấm, vui vẻ!

nvqhaiduong

Well-Known Member

Chuẩn bị đi off thôi các bác ơi

nvqhaiduong

Well-Known Member

Xác nhận đã đi offline xong và về đến nhà :)
Hóng ảnh của các bác thôi

Đôrêmi

Moderator

Em uống hơi nhiều nên chỉ dám phi xe máy về nhà cách khoảng 30km trên đường 5 với vận tốc 60-70km do đó 21h em mới về đến nơi, giờ đang hóng ảnh của các bác.

mtv08

Well-Known Member

nhóm PL sau khi về đến nhà Dương giao lưu tý chút sau đó đã về đến PL an toàn, xin cám ơn tất cả mọi người hôm nay. RẤT TUYỆT VỜI.

NCMINHHD

Well-Known Member

Nhân dịp năm mới em xin chúc anh chị em HDHD một năm mới nhiều sức khỏe, niềm vui, hạnh phúc trong cuộc sống, thành công rực rỡ trong công việc, vạn sự như ý, an khang thịnh vượng !

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em thấy nhiều phóng viên tác nghiệp mà có ít ảnh thế nhỉ, may mà cũng có mẹc em rồi :)

vutronghuyen

Active Member

Hôm qua vui và phê quá ! Hóng thêm ảnh của các bác nhé .

VThanhgtvt

Well-Known Member

Các bác HD năm nay có cỗ to thía. Chúc mừng các bác nhé!
Bác nvqhaiduong là bác nào thía ah? :">

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Bên trên