LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Thanks bác caosonhd nhé! Mà chưa thấy tăng 2, 3 của các bác nhỉ?

phamduy9x

Well-Known Member
Ðề: LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

Không có gì phải ngại đâu em! Các bác trong hội dễ gần và vui tính lắm.! Anh em giao lưu cuối năm cho vui em ạ!
Em nhớ đăng ký với bác Caoson nhé!

Ngại gì hả bác, ra giao lưu cho vui, trước lạ sau quen mà
Thanks các anh các bác đã động viên, thật tình hum đấy phải đi làm giúp ông ngoại nên không ra xem mọi người thế nào đc,hì hì

Ðề: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Cảm ơn các bác, một buổi giao lưu thật là ý nghĩa và ấm cúng :)

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Chưa thấy Pic nào giới thiệu thành viên mới thì phải ah? :">

tadysnb129

Ðề: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Vui nhở, buồn vì không được tham dự #-o

alecxandumas

Ðề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2013

Thanks bác caosonhd nhé! Mà chưa thấy tăng 2, 3 của các bác nhỉ?
Cái đó mà đưa lên đây, gấu ở nhà mò vào xem được thì các bác có mà banh xác =)), các bác hd Hải Dương off vui wá

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC OFFLINE GẶP MẶT, TỔNG KẾT NĂM 2012 VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 20

Cái đó mà đưa lên đây, gấu ở nhà mò vào xem được thì các bác có mà banh xác =)), các bác hd Hải Dương off vui wá

Ơ hơ. Phải có chọn lọc chứ bác! ;;)

vutronghuyen

Active Member

Chưa ai up cái movie clip nào nhỉ ?

1984kute

Active Member

nhìn mà thèm$-)

tad2709

Member

Cám ơn các bác hội HD-HD nhiều lắm! Em dô 1,2,3 nhiều, khàn cả tiếng, may mà tay vẫn gõ bàn phím được.
Rất hân hạnh được biết các bác.

tad2709

Member

Cám ơn các bác hội HD-HD nhiều lắm! Em dô 1,2,3 nhiều, khàn cả tiếng, may mà tay vẫn gõ bàn phím được.
Rất hân hạnh được biết các bác.

anhatnhoa

Well-Known Member

Ảnh trên do nHIẾP ảnh gia tronghang chụp lúc có tí men trong người nên mặt hơi tưng bừng. Các bác thông cảm :))

maxpay

Member

Các bác đi họp mặt đông vui quá! Anhnhatnhoa sap may anh rồi cho ảnh lên thôi

VThanhgtvt

Well-Known Member

Các bác HD HD lần này lại kéo được em Tiger_eye về làm TK, giỏi thía. Em vẫn cứ nghĩ em ấy đang ở HN! :">

Bên trên