LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

ndnhd77

Member
Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Hiện đang ở đâu mà bặt vô âm tín thế, về đây với anh em ơi, nhớ em lắm rồi.
Hihi e vẫn đang ở TN dạo này bận quá anh ah, e cũng nhớ các bác lắm nhưng công việc bù đầu chưa về được, các bác thông cảm nhé, hôm nào mời các bác lên đây chơi với e một hôm cho vui.

manhhahd

Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Lâu quá ko về nhà,vì công việc nay đây mai đó đi suốt ngày nên các bác thông cảm cho em...Lần off này em sẽ tham gia nhưng không hứa từ hôm nay được vì đột xuất ngày hôm đó mà em lại phải lên đường thì thành hứa hão thì chết.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Hihi e vẫn đang ở TN dạo này bận quá anh ah, e cũng nhớ các bác lắm nhưng công việc bù đầu chưa về được, các bác thông cảm nhé, hôm nào mời các bác lên đây chơi với e một hôm cho vui.

Xong Offline Hạ Long này là sẽ Offline tại Thái Nguyên chỗ chú đó. Xem tình hình ăn ở và chơi HD ở đó thế nào??? màn hình sửa hay mua mới chưa???

tiger_eye

Xong Offline Hạ Long này là sẽ Offline tại Thái Nguyên chỗ chú đó. Xem tình hình ăn ở và chơi HD ở đó thế nào??? màn hình sửa hay mua mới chưa???

cái vụ Hạ Long có off trù bị k hả a ;))

anhatnhoa

Well-Known Member

Mấy new member mà không thấy xuất hiện đâu nhỉ? Em nghĩ nên đề là "hàng xách tay" thì đúng hơn là New Girl Member. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Chúc CLB HD Hải Dương và HD QUẢNG NINH.ACE Hưởng một mùa hè vui tươi và mát mẻ.

maxpay

Member

Vụ này em không đi được rùi !Gia đình bà chị về nhà chơi nên chắc phải rành thời gian cho gia đình thui. Vụ này đi chắc phê lăm ! Các bác tha hồ săn ảnh nhé !
Chúc đoàn đi giao lưu vui vẻ, trẻ, khỏe từ lúc đi cho đến lúc về ! hhehehe

vutronghuyen

Active Member

Vụ đi off này new memgirl có như mấy lần trước không đấy "lần đầu cũng là lần cuối" luôn.
@: anh em đâu đăng ký mạnh lên chứ được bác vào thì lại cáo bận làm em buồn.

anhatnhoa

Well-Known Member

Vụ đi off này new memgirl có như mấy lần trước không đấy "lần đầu cũng là lần cuối" luôn.
@: anh em đâu đăng ký mạnh lên chứ được bác vào thì lại cáo bận làm em buồn.

Hàng xách tay hợp lý hơn là New girl member anh nhỉ?:D

Tieubaocaca

Active Member

HD Quảng Ninh đã sẵn sàng.

Anh Sơn liên lạc trực tiếp với Quân (Mr Milan - 0912464268) và anh Hải (Hai72 - 0913265991) để phối hợp cho ăn ý nhé!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

HD Quảng Ninh đã sẵn sàng.

Anh Sơn liên lạc trực tiếp với Quân (Mr Milan - 0912464268) và anh Hải (Hai72 - 0913265991) để phối hợp cho ăn ý nhé!

Vâng cảm ơn Bác Tieubaocaca, tối nay mình sẽ alo cho các Bác ấy.

anhatnhoa

Well-Known Member

Post thêm thông tin về nơi mà các bác sẽ tắm biển trong dịp sắp tới (theo như #1 bác caosonhd đã đề cập)
Bãi tắm Ti Tốp

cafemau

Active Member

Post thêm thông tin về nơi mà các bác sẽ tắm biển trong dịp sắp tới (theo như #1 bác caosonhd đã đề cập)
Bãi tắm Ti Tốp

MỚi nhảy vào đọc cứ tưởng ở VN cũng có bãi tắm TI Top cơ nhưng hóa ra là tên titop thui :d
Chúc các bác đi off vui vẻ nhờ các bác mỗi người ăn hộ 1 miếng và chơi hộ 1 món nhé ....:-"

anhatnhoa

Well-Known Member

MỚi nhảy vào đọc cứ tưởng ở VN cũng có bãi tắm TI Top cơ nhưng hóa ra là tên titop thui :d
Chúc các bác đi off vui vẻ nhờ các bác mỗi người ăn hộ 1 miếng và chơi hộ 1 món nhé ....:-"

Em phải Google để xem cái bãi tắm Titop nó nằm chỗ nào ấy chứ. he he

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bác caosonhd cho em đăng ký một vé đi Hạ Long nha. Bác cho em biết địa điểm tập trung để em dự trù thời gian đến chỗ hẹn đúng giờ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên