Link down ứng dụng Thúy Nga

mamust

Em thấy trên forum nước ngoài có cái ứng dụng giải trí HD, em tải về xài thử thì thấy đã quá nên share cho các bác cùng chung vui.
Em thấy trong đó có Thúy Nga, Vân Sơn với bikini show, nhạc lossless và karaoke nữa, nhưng cái nhạc lossless, karaoke thì còn để chữ coming soon.
Thúy Nga đủ hết các tập luôn nhé các bác, đã vậy còn Full HD âm thanh 5.1 đàng hoàng em sướng điên người luôn .
Em xài mạng viettel gói 350 ngàn thấy chạy cũng tốt lắm.
Các bác tải về dùng thử đi, nhà em chỉ có con dune base 3d nên không biết các con khác thế nào. Nó mà xài được cho các con khác nữa thì tuyệt vời ông mặt trời luôn.

http://www.fshare.vn/file/T2Q49GCWZT/

hướng dẫn sử dụng App Thúy Nga

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Link down ứng dụng Thúy Nga

Em thấy trên forum nước ngoài có cái ứng dụng giải trí HD, em tải về xài thử thì thấy đã quá nên share cho các bác cùng chung vui.
Em thấy trong đó có Thúy Nga, Vân Sơn với bikini show, nhạc lossless và karaoke nữa, nhưng cái nhạc lossless, karaoke thì còn để chữ coming soon.
Thúy Nga đủ hết các tập luôn nhé các bác, đã vậy còn Full HD âm thanh 5.1 đàng hoàng em sướng điên người luôn .
Em xài mạng viettel gói 350 ngàn thấy chạy cũng tốt lắm.
Các bác tải về dùng thử đi, nhà em chỉ có con dune base 3d nên không biết các con khác thế nào. Nó mà xài được cho các con khác nữa thì tuyệt vời ông mặt trời luôn.

dune_plugin_giaitrihd_v1.0

cái này em thấy trên web Ân Nguyên bữa giờ nhưng chả hiểu sao kg download về được. thanks bác

kinhphuong

Well-Known Member
Hay quá, thử phát đã. Cảm ơn phát hiện " sướng điên người" của bác chủ nhá...

TomHCM

Member

Đã test thử ngon lành cành đào, không chê chỗ nào về hình ảnh, âm thanh, có cả audio 5.1 và 2.0 cho chọn lựa

Menu đầy đủ có thể chọn bài tua tới lui được luôn, có cái đường truyền phải tầm 350 nghìn thì mới chơi được 5.1

VThanhgtvt

Well-Known Member

Không biết dune cũ có xài được không nhỉ?

mamust

Không biết dune cũ có xài được không nhỉ?
bác thử xem thế nào ! Mà chắc là không được bác à . Dune Base 3D thì sử dụng OK . Mình cũng đã test qua thấy sướng thật, hình ảnh không thua gì ổ cứng. Âm thanh thì 5.1 ra luôn .

Chỉnh sửa lần cuối:

VThanhgtvt

Well-Known Member

bác thử xem thế nào ! Mà chắc là không được bác à . Dune mới thì sử dụng OK . Mình cũng đã test qua thấy sướng thật, hình ảnh không thua gì ổ cứng. Âm thanh thì 5.1 ra luôn .

Vâng, nghe bác nói mà thíck quá... Không biết con của em ntn nữa...

a_Fon

Active Member

Tuyệt quá, thấy ghi là tặng 1 tháng dùng thử nghiệm, nghĩa là có thu phí sau 1 tháng sử dụng các bác.

App này quá tuyệt, nếu có thu phí thì càng tốt, chặn bớt những ông thích Free, 1 tháng 20k 30k ủng hộ duy trì servers, hosting, giải phóng bớt 2TB đang lưu trữ ở nhà.

meocon

Well-Known Member

Bên Ân nguyên đang fix app Thúy Nga , ko biết bản này có khác gì ko , down về xem tạm trong khi chờ Ân Nguyên
Tks bác

Ân Nguyên

Anh em cứ xài xem thế nào nhé? Nghe nói sắp có thêm mục karaoke và bóng đá thứ 7 và chủ Nhật

thezooe

Dune cũ có được hỗ trợ không bác?

Không được bác ơi. Mình đã sử dụng thử trên Dune H1 không được ! Trên Dune Base 3D thì sử dụng tốt . Hình ảnh thì đẹp thật, mình còn thấy có karaoke nữa. App này hay đây !

Bên trên