Link down ứng dụng Thúy Nga

thezooe

Ðề: Link down ứng dụng Thúy Nga

Ứng dụng này sử dụng thích thật . Nó đang Update liên tục , trong mục Ca Nhạc và Hài tổng hợp hồi sáng không có gì hết h có thêm 1 cái sử dụng đươc rồi . Nghe lại mấy cái thúy nga cũ nữa ....

VThanhgtvt

Well-Known Member

Nghe các bác nói mà tiếc đứt ruột. Hy vọng app sớm sửa, cho các dòng cũ được hưởng xái./././.

Link down ứng dụng Thúy Nga

Em thấy trên forum nước ngoài có cái ứng dụng giải trí HD, em tải về xài thử thì thấy đã quá nên share cho các bác cùng chung vui.
Em thấy trong đó có Thúy Nga, Vân Sơn với bikini show, nhạc lossless và karaoke nữa, nhưng cái nhạc lossless, karaoke thì còn để chữ coming soon.
Thúy Nga đủ hết các tập luôn nhé các bác, đã vậy còn Full HD âm thanh 5.1 đàng hoàng em sướng điên người luôn .
Em xài mạng viettel gói 350 ngàn thấy chạy cũng tốt lắm.
Các bác tải về dùng thử đi, nhà em chỉ có con dune base 3d nên không biết các con khác thế nào. Nó mà xài được cho các con khác nữa thì tuyệt vời ông mặt trời luôn.

dune_plugin_giaitrihd_v1.0

Dune cũ không được hỗ trợ ....................

chenzenvl

Well-Known Member

ủa... seo vào thấy nó đòi mã kích hoạt... bà già, nội dung thấy cũng chưa có gì muh đã đòi thu tiền [-(

nokian9x

Well-Known Member

Nội dung chưa có gì đặc sắc, cho free 1 tháng đòi thu money. Pó tay thật.

thezooe

ủa... seo vào thấy nó đòi mã kích hoạt... bà già, nội dung thấy cũng chưa có gì muh đã đòi thu tiền [-(

Hiện tại vẫn chưa thu tiền mà bác ! Không có ai bỏ công không ra làm đâu bác. Nếu thu phí mà ổn định thì ok. Free thì chất lượng không tốt và không được lâu .

playboys

Bác cũng phải thông cảm cho người ta chứ sao cho xài free mãi được bác, nội tiền server tiền duy trì... đả đủ say sẳm rồi đó bác. Mà em thấy nội dung quá tuyệt đấy chứ nhất là Thúy Nga bác xem có ai được xem online full hd mà 5.1 không? Nội em thấy chỉ có điểm đó thôi là quá good rồi

a_Fon

Active Member

Nội dung chưa có gì đặc sắc, cho free 1 tháng đòi thu money. Pó tay thật.

Đúng là dân Việt Nam, cái gì cũng nghĩ đến chuyện miễn phí, chính vì những suy nghĩ thế này, mới làm các ứng dụng trở nên tệ hại hơn, ví dụ điển hình là app khophim, free đó, cài vào mà xem đi. ;))

HD07

Member

Dune Max ko chơi được ức chế quá~X(

meocon

Well-Known Member

Đúng là dân Việt Nam, cái gì cũng nghĩ đến chuyện miễn phí, chính vì những suy nghĩ thế này, mới làm các ứng dụng trở nên tệ hại hơn, ví dụ điển hình là app khophim, free đó, cài vào mà xem đi. ;))

khophim là điểm sáng giữa những app thu phí như hdviet , hayhaytv.
Công nhận đóng góp của khophim , tất nhiên còn mặt hạn chế .
Do đó cần cài cả 3 app :))

children09

Well-Known Member

Cái này mà Thúy Nga biết là kiện đấy. Hi hi
Em Dune "cổ lỗ sỉ" H1 của mình không dùng đc rồi. Tiếc quá.

mrtran1201

Active Member

Vụ này hot quá nhỉ? Nhưng mà kho phim là ở đâu vậy nhỉ?
Cái này là plugin của riêng cho Dune, vậy có thể tìm ra người viết và đề nghị viết cho android box

a_Fon

Active Member

Vừa thấy cập nhật thêm hài kịch, nhạc giáng sinh, nhạc xuân, các album The Best Of có cả karaoke. App này càng ngày càng thích rồi đó nha :D

sivchuynh

Well-Known Member

Em thấy các chương trình đều hay, mặc dù đã có nhưng vẫn thích, đỡ mất thời gian kéo về. Cứ lên xem là thích các Bác ah.

Bên trên