[ List Phim HD 720p - 1080 p] Hiện đã có của anh em Đà Nẵng.

hddanang

Active Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 - từ 21/11/2010 )

Andrea Bocelli - Vivere Live In Tuscany 2008 DTS 1080p

P/s: Andrea Bocelli (sinh 22 tháng 9 1958) là một nam ca sĩ người Ý nổi tiếng với chất giọng nam cao. Ông bẩm sinh có tật ở mắt, và hoàn toàn mù năm 12 tuổi vì tai nạn. Từ khi bắt đầu sự nghiệp năm 1994 với album đầu tay Il mare calmo della sera, ông đã có hơn chục album nhạc pop và nhạc cổ điển. Số lượng album của ông đã vượt mốc 70 triệu bản được bán ra trên toàn cầu.
Bộ này 1080p đã có mà chú, nếu chú tay to kéo Blu-ray đi đĩa này rất good đấy:p

ghexu

Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 - từ 21/11/2010 )

@hddanang: Gửi link đây cưng, ngồi lang thang rồi load thôi mới biết về nam ca sĩ này thôi.

nhokchuot_01

phim này coi chán quá

Tomykhoai

Active Member

Sáng mai chú nào không bận thì lại qua 358 PCT chém gió nhé.

nhokchuot_02

Upppppppppppppppppppppp thui nào,...................

hddanang

Active Member

Xong rồi cưng nhé.
Kinh mới ngủ một đêm tới sáng xong rồi,..., anh phục chú đấy,..., lần sau picnic chú nhớ đi anh thấy chú kéo co với nhảy bao bố rất trùm đấy \m/\m/\m/

anbinhdo

Well-Known Member

Nhiều phim hay quá,em đã cập nhập tại trang 1

coixaygio

Active Member

Nhiều phim hay quá,em đã cập nhập tại trang 1

choa Bình nì chạy lo cột en tên quầy time đâu xem phin ta.??
bữa nồ "tết" choa í 1 bữa mí được.!!
hông bít phin nhìu thu ổ HDD zề nhà xem..để ko xem phí..=))

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 - từ 29/11/2010 )

Để alo cho các Bác chiều copy vài cái phim mới được ..hi hi

o0no0b0o

Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 - từ 29/11/2010 )

Không biết có bác nào mượn ổ cứng copy vài phim về nhà rồi trả không ta :D

anbinhdo

Well-Known Member

Ví dụ alo em đi heeeeeeeeee, chép điệp viên không heeeeeeeee

ờ cho anh chép phim điệp viên với :D

Ka ka ka máu nha?Chuẩn bị ổ cứng đi anh 2 bộ điệp viên khoảng 45GBs

Chà phim gì hay thế, bữa nào copy cho xem dạo vài dòng tý đã ;) O:)

ljonh3art

Active Member

Anh ghẻ xù, cái đầu chuyển die rồi! Em chạy ra mua cái mới cho anh rồi đó.

coixaygio

Active Member

bác giúp cái usb 3G chưa vây ?

Bên trên