ma mới muốn mua 1 tivi cỡ bự.

Ðề: Re: ma mới muốn mua 1 tivi cỡ bự.

Thành thật xin lỗi các thím. Mấy hôm nay e bận quá ko vào check thông tin của các thím đc. E định đầu tư con tầm 3-400tr thì mua con nào các thím? Các thím tư vấn nhanh giùm e. Cửa hàng của e cũng sắp hoàn thiện rồi. Cũng muốn trưng về sớm cho nó hoàng tá tràng :D
Ông có tiền cỡ này mà còn lên đây xin tư vấn à? Cách nói của ông cũng nói lên 1 điều ông là 1 người không nghiêm túc. Chém vừa thôi ông!

businessman

Ðề: ma mới muốn mua 1 tivi cỡ bự.

Mình có tiền như chủ thớt mình sẽ đầu tư máy chiếu 50tr, rồi thuê em nhân viên chân dài đứng cạnh - đảm bảo thu hồi vốn nhanh - khủng. Khách uống cafe vừa uống vừa phê - vừa xem H... Lại vừa được ...D ( dê ) hê hê !

manhhuy8x

Active Member

Thành thật xin lỗi các thím. Mấy hôm nay e bận quá ko vào check thông tin của các thím đc. E định đầu tư con tầm 3-400tr thì mua con nào các thím? Các thím tư vấn nhanh giùm e. Cửa hàng của e cũng sắp hoàn thiện rồi. Cũng muốn trưng về sớm cho nó hoàng tá tràng :D

Chào bác smartphone2012
Bác lấy em 84LM9600 của LG nhé, Bên Thắng đang bán giá có 215tr thôi. Thân!

dangnhuquynh

Thái độ trả lời của bạn này đã là không có thiện chí cần anh em tư vấn rồi. Các bác khỏi nói cho đỡ bực mình vào người....=))

smartphone2012

các bác thông cảm. e bận quá nên ko đi xem trực tiếp được. với cả e xưng hô với bọn bạn nó quen rồi thành ra hơi thất lễ. Mong các bác bỏ qua mà tư vấn giúp e.

Bin-K

Well-Known Member
Các bác tập trung vào chuyên môn đê, người đầu tư chả lo j đến lỗ lãi, thu hồi vốn thì thôi các bác lo làm j. Còn chuyện chém hay ko thì bác chủ cho anh em cái đc nhà hàng để anh em đến chơi, bác vừa có thu nhập anh em được mở mang, lợi cả đôi đường lại ko bị mang tiếng chém gió bằng kiếm gỗ.

smartphone2012

cũng đã suy tính hết rồi các bác ạ, em cũng đi xem mấy màn máy chiếu rồi, ví như ở leagenbeer trông màn hình máy chiếu cỡ lớn nhưng mà không gian của họ thực là quán beer rộng rãi, hoặc 1 số quán ăn, cho cái màn ảnh lớn như thế nó có không khí. đối với diện tích nhà em thuê, em thấy màn 84" đã thấy to lắm rồi, (đường chéo đã là hơn 2m) trông khá cuốn hút, nếu so đi so lại lâu dài vẫn là mua tivi hơn. Kinh tế cũng là 1 vấn đề nhưng cái mắt của em nhất quyết chấm tivi thì biết làm sao được. :(.
Dù sao em vô cùng cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn, hôm nào xong xuôi mời các bác tới offline.

gaunhim

cũng đã suy tính hết rồi các bác ạ, em cũng đi xem mấy màn máy chiếu rồi, ví như ở leagenbeer trông màn hình máy chiếu cỡ lớn nhưng mà không gian của họ thực là quán beer rộng rãi, hoặc 1 số quán ăn, cho cái màn ảnh lớn như thế nó có không khí. đối với diện tích nhà em thuê, em thấy màn 84" đã thấy to lắm rồi, (đường chéo đã là hơn 2m) trông khá cuốn hút, nếu so đi so lại lâu dài vẫn là mua tivi hơn. Kinh tế cũng là 1 vấn đề nhưng cái mắt của em nhất quyết chấm tivi thì biết làm sao được. :(.
Dù sao em vô cùng cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn, hôm nào xong xuôi mời các bác tới offline.

Đã quyết thế rồi thì xúc con này về cho nó hoành tráng này bác?

caothudeche

Moderator
Ðề: ma mới muốn mua 1 tivi cỡ bự.

Em có con này hay hơn này. Porsche Design Studio C SEED 201

play-chess

Tay và giọng nói chứ bác. Mắt là bác nhầm với con Galaxy S3 rồi. Loại này là dòng 3d thụ động xem sướng phải biết.

gaunhim

3d thụ động là thế nào hả bác?
3D chủ động là phương pháp tạo ra hình ảnh ba chiều nhờ vào kính chuyên dụng loại màn trập. Loại kính này sử dụng pin rời hoặc pin sạc, mắt kính dạng LCD nên cồng kềnh, đắt tiền. Ưu điểm của 3D chủ động là chất lượng hình ảnh sắc nét, hiệu ứng tốt nhưng hạn chế khi độ ổn định không cao, hình ảnh tốt, bị bóng ma hay nhòe hình... ở điều kiện phòng chiếu sáng.
3D thụ động sử dụng loại màn hình đặc biệt và đi kèm với kính phân cực cho phép tái tạo ra các hình ảnh ba chiều. Loại kính này không dùng pin, thiết kế đơn giản nên giá thành rẻ hơn nhiều chủ động. Ưu điểm của 3D thụ động là chất lượng hình ảnh 3D ổn định, hiệu ứng thể hiện tốt, người xem không bị mỏi mắt nhưng do sử dụng một lớp phân cực ngay trên màn hình TV nên độ phân giải gây cảm giác thấp hơn 3D chủ động.

nancytran

thời buổi công nghệ, không để ý chút là thành ra chậm tiến. :( nhìn ra mới thấy mình chả biết gì.

Khang Anh

Bạn gọi 0983006275 bên mình có đủ các loại tivi cao cấp, cũng như máy chiếu!

Bên trên