Mẫu ruột.

cautre5555

Active Member
Ðề: Mẫu ruột.

Ngắm mấy hình thế này tự nhiên thấy mình già mất rồi 8->

duongbaba

Active Member

Bỏ bê mẫu ruột lâu quá, lên vài tấm hâm nóng tình cảm cái nào :-*

ngocthanh8106

Bỏ bê mẫu ruột lâu quá, lên vài tấm hâm nóng tình cảm cái nào :-*

tấm cuối đẹp wa bác duongbaba ơii
( chẳng biết diễn đàn hay laptop Cọp bị lỗi, mà chẳng thấy chỗ viết bái mới, phải trích dẫn mới hiện ra cửa sổ viết bài.

nguyenkim

Well-Known Member

tấm cuối đẹp wa bác duongbaba ơii
( chẳng biết diễn đàn hay laptop Cọp bị lỗi, mà chẳng thấy chỗ viết bái mới, phải trích dẫn mới hiện ra cửa sổ viết bài.

Kéo chuột xuống 1 chút, Cọp sẽ thấy phần "Trả lời đề tài"! Lick vào thì sẽ không cần phải trích dẫn nữa!

ngocthanh8106

Kéo chuột xuống 1 chút, Cọp sẽ thấy phần "Trả lời đề tài"! Lick vào thì sẽ không cần phải trích dẫn nữa!

ah, Cọp thấy rồi, cảm ơn bác nguyenkim, bác ngủ muộn nhỉ!!! ah, mà ngộ wa, rõ ràng cách dây 15 phút vẫn còn nút trả lời rieeng6 mà ta, diễn đàn mình thay đổi nhanh wa, ko kịp nhìn, chút là thấy khác khác, hihihihi

nguyenkim

Well-Known Member

ah, Cọp thấy rồi, cảm ơn bác nguyenkim, bác ngủ muộn nhỉ!!! ah, mà ngộ wa, rõ ràng cách dây 15 phút vẫn còn nút trả lời rieeng6 mà ta, diễn đàn mình thay đổi nhanh wa, ko kịp nhìn, chút là thấy khác khác, hihihihi

Diễn đàn đang nâng cấp nên chưa ổn định! Nhiều lúc thấy nút trả lời xong thoáng cái mất tiêu. :D!

Cọp cũng thức khuya thật! Kim thành thói quen rồi, ngày nào cũng ngủ muộn! :(( Kiểu này chắc không thọ nổi. :D

dhmobile

lão tổ chức cho anh em off chụp choẹt tí đi ko mốc máy hết rồi DSP ơi :((

Bên trên