[Mede8er MED300X] Thiết bị phát HD đầu tiên tại Việt Nam chạy chip 1055 mạnh mẽ,mới nhất của Realtek

Mede8erViet

Ðề: [Mede8er MED300X] Thiết bị phát HD đầu tiên tại Việt Nam chạy chip 1055 mạnh mẽ,mới nhất của Rea

Bạn Mede8erViet cho mình hỏi tí là đầu MED300X này có chế độ safely remove usb không?

Tình hình là thế này, ổ cứng HDD trong đầu đã đầy nên mình hay mình hay copy phim mới vào HDD gắn ngoài để xem (qua usb). Khi không dùng nữa thì tắt HD Player đi trong lúc vẫn cắm HDD gắn ngoài, xin hỏi cách tắt như thế có an toàn cho HDD gắn ngoài không? Như thế có bị coi là tắt điện đột ngột không?
Dạo này thấy ổ cứng có vấn đề là copy chậm và làm máy tính bị treo :( . Mình có kiểm tra HDD gắn ngoài bằng phần mềm HDD Regenerator v2011 thì thấy nhiều sector bị "delays detected" :( không biết có phải do nguyên nhân tắt đầu HD gây ra không, nên mới hỏi chế độ safely remove usb trước khi tắt?

Xin cảm ơn!

(Xin lỗi đã post 2 lần vì bị delay - lag)

Anh fingers ơi Mede8er MED300X không có chế độ safe remove cho USB, anh cứ tắt máy đi là rút USB ok anh ạ ;)

dragon_black76

Ðề: [Mede8er MED300X] Thiết bị phát HD đầu tiên tại Việt Nam chạy chip 1055 mạnh mẽ,mới nhất của Realtek

Hình thức đẹp, giá cả hợp lý.là một Box HD đáng để mua

Bên trên