Mega.1280 đang bị lỗi

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Đổi IP đi, lấy IP của link nào đang nhanh thay vao IP của link bị cùi :X

nokishock

Member

Oh sh!t :( 1 film mà tầm 1 file trở lên down ko đc là chết tui rồi ^:)^ mà bị 3 film như vậy mới đau chứ :(( toàn là FullHD ko :(( Điển hình như file : The_Omen_2006_1080p_BluRay_DTS_x264-SS_part29 có 200MB nó báo 3,5h là toi rồi :(( bị vậy là tầm 10' -> 15' là nó disconnect ah :( bình thường file 200mb mình down tầm 10' :(

vhunter

Hôm nay mega1280 lại bệnh rồi .Down acc Vip mà còn rùa bò hok hiểu luôn

daotac08

Tốc độ part1 Dragon ball 2009 = 540 Kb/s --> part 8 vẫn ngon lành .
Đùng cheo bùm bùm ... Part 8 = O kb/s .......... 1.3 kb/s ... = T_T .... Ôi lạy chúa ....

VNUIT

Active Member

lại bệnh nưa rồi , chắc chuẩn bị nghỉ tết

bigrony

Well-Known Member

nản quá, vừa khỏi bệnh được hôm giờ lại ốm rồiL-)

moksai

Mình down film final destination cũng phải mất 1 tuần mới xong :)), tốc độ như rùa í, 1 file 200 mb cũng phải 1 ngày mới xong[-O<

NinjaKing

ui em cũng đang chết đây down 2 ngày đến file 68 của hellboy 2 thì đơ

dnn1306

nản thật, của em cũng đang chập chờn đây. Bình thường ~350kbs, giờ tụt xuống còn ~200 àh.
Chắc nó sắp nghỉ tết rồi...

kiukiu

Well-Known Member

Xời , kinh nghiệm của tớ là cứ lúc nào thấy bên ngoài mega1280 có tầm trên 300~350 nhân là y rằng xí lắc léo , click link bằng niềm tin và down bằng hy vọng ~~~> nghỉ cho nó lành
Bác nào chịu khó ... dậy sớm tập thể dục tiện tay tập luôn cho máy ;)) down đảm bảo chạy điên như tiên cô gặp quái thú >:)

dnn1306

hì,thay vì vậy mình ráng thức khuya 1 chút, để IDM đao tự động, speed ~350 thì tới sáng là có 1,2 fim coi rồi :D

bkatt123

mega1280 lỗi quá chán . Down mãi ko đc 1 file mà toàn mất link :(

nokishock

Member

Túm lại vác HDD đi copy coi bộ lẹ hơn nhỉ :D Đa số anh em trong box mega đều là không rành chơi torrent nên mới phụ thuộc vào ông mèga này (nếu chơi đc torrent thì cần gì mega nữa) :( ổng cứ bệnh hoạn hoài vậy thì thà bỏ tầm trăm nghìn đi copy 1TB film về coi cho đã, lại đc những film full HD mới ác chứ :D

VNUIT

Active Member

thật sự là dạo này ngại down quá , down về toàn lỗi , không giải nén hay ráp fíle được.

Sau khi bảo trì mấy bữa ko thấy khá lên tí nào mà bất ổn định kinh khủng. Acc vip mà bay nhảy liên tục 5kb~900kb/sL-)

dow 3 phim bị lỗi đúng 3 phim ...trước tới giờ ít khj gap lắm ..ko hiểu sao gần đây down 3 phim bị lỗi ..giờ quang 1 đống nằm đó ko biết fix chỗ nào luôn ..hic...thôi tết rồi chắc nghỉ down quá ...

haloshop

Banned

mega lại down nữa thì phải. Nãy giờ cứ bị time out riết

HoangTP

Sao sáng sớm nay 5h30 trang PSP.1280.COM không vàaooooo được ??????

Bên trên