Mega.1280 đang bị lỗi

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Vào được trang chủ rồi đấy, chuẩn bị fix link cho các bác ;)

rooney2009

Vô được trang chủ của mega1280 rồi nhưng nhấp vô link down thì báo là không có tài nguyên là sao các pro ơi . Down được 80 part rồi mà phải down lại thì chết em .

daotac08

- Bác vào được trang chủ là hay rồi ... sáng giờ muốn dow bộ Sac lô mà lãng vảng bên ngoài mãi vẫn chưa vào được đây nè :-w ... chán nãn -----> tự sát .. T_T

lanbaby

hic hic em dùng Jdownloader để down mà toàn thấy báo file not found ... chán quá cơ :(

nghiabanh

Member

Đau nhất là download xong, joint vào báo ok 100% rồi xóa hết part đi xem dc 1 lúc thì teo. Bố nó chứ

ông bạn giống của tôi rồi. download đủ part về joint lại báo là thành công, tưởng xem ngon lành cành đào ai ngờ xem được mấy phút bị lỗi ko xem được nữa. chán kinh!

bigrony

Well-Known Member

ông bạn giống của tôi rồi. download đủ part về joint lại báo là thành công, tưởng xem ngon lành cành đào ai ngờ xem được mấy phút bị lỗi ko xem được nữa. chán kinh!

em còn hên hơn các bác chút là joint thành công nhưng ko xem được thế nên vẫn để lại các file để báo cáo xem thế nào:-S

nmthanh1209

mấy phim trên mega1280 em down giờ ko tìm thấy tài nguyên là sao?liệu mấy hôm nữa có tìm thấy ko các bác

daotac08

mấy phim trên mega1280 em down giờ ko tìm thấy tài nguyên là sao?liệu mấy hôm nữa có tìm thấy ko các bác

- Hơ hơ , hum qua tui cũng gặp TH na ná như vậy .. File trên Mega ghi là 99mb ko lần doww , dow về có 19.4 Mb à #:-S , thế có phải lừa đảo koi cơ chứ

tanteo

Tại sao không đưa link các film HD sang MediaFire cho mọi người dễ download. Mình thấy Mediafire nhanh và ổn định nữa.

jimminam2000

Tại sao không đưa link các film HD sang MediaFire cho mọi người dễ download. Mình thấy Mediafire nhanh và ổn định nữa.

MF nhanh bằng mega 1280 hay megashare vn kg bạn?
MF nói về ổn định là thua xa RS và MU nhé
tóm lại nếu chơi phim HD thì quên cái link lỡm MF đi

huynhanh1

Well-Known Member

chắc đầy quá hết chỗ chứa , nản thằng 1280 này thiệt ... lâu lâu nó chơi một cú trắng tay

rooney2009

Trắng tay là sao hả bác , em gà nên hỏi 1 câu hơi ngu là tất cả các link up lên mega 1280 đều mất hết à .Em có đến chục phim đang down dở , hic vậy là chết em rùi

mr_mon

Member

Trắng tay là sao hả bác , em gà nên hỏi 1 câu hơi ngu là tất cả các link up lên mega 1280 đều mất hết à .Em có đến chục phim đang down dở , hic vậy là chết em rùi

tui cũng giống bạn nè, tranh thủ trước khi về quê down cho xong, ai ngờ mega báo không tìm thấy ,pó tay thiệt

nquanghuy08

Mới vô được trang chủ, nhìn được 1 chút, không down được và tới giờ là out luôn. :-??=((

iscol

Well-Known Member
Thông báo Mega1280 tạm ngưng để sửa chữa

Chào các thành viên tham gia hệ thống 1280.COM,

Hiện tại hệ thống 1280.COM đang sửa chữa hệ thống do gặp lỗi kết nối và sẽ đóng các website liên quan, chúng tôi sẽ kiểm tra kỹ lưỡng lại hệ thống để các thành viên có thể sử dụng dịch vụ 1 cách ổn định trở lại nhanh nhất và xin thành thật cáo lỗi vì thông báo trễ do sự cố bất thường.

Hệ thống Mega1280, PSP1280, Leecher1280 Photo1280 sẽ hoạt động trở lại sau vài giờ nữa - việc bảo trì sẽ diễn ra nhanh nhất có thể và mong các bạn thông cảm.

Xin cám ơn và cáo lỗi với các thành viên tham gia.
Ban điều hành 1280.COM

Chaien

hic mới vào trang chủ đăng nhập xong là out luôn :-s ko hiểu Mề Gà 1280 đang bị sao ??

Bên trên