Mega.1280 đang bị lỗi

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Em đồng ý với ý kiến của bác ivy68, để em gọi hội sang s4u chửi ;))
Chỉ sợ được mấy hôm họ del hết mấy bài đầu thread, vào topic chẳng hiểu topic đó là gì nữa =))

single

Member

đăng ký tài khoản VIP hôm 30 tết, đến bây giờ vẫn chưa down được. VIP phải đợi dài cổ như thế này đây, hết tháng đóng tiền VIP đợi tiếp. (Tức quá đi thôi).

IloveHDz

Hix lâu ngày ko lên đây gập nhìu chuyện wa cái bác mega này làm ăn giống bác VTC game wa chả coi khách hàng ra gì chán - Việt Nam ta ko thể tiến bộ đc củng vì đây T_T

Hix lâu ngày ko lên đây gập nhìu chuyện wa cái bác mega này làm ăn giống bác VTC game wa chả coi khách hàng ra gì chán - Việt Nam ta ko thể tiến bộ đc củng vì đây T_T

Đúng vậy. Nếu có sự cố, thông báo rõ ràng để người ta biết, thiết nghĩ làm thế ai cũng thông cảm được, sẽ chẳng có bức xúc gì đâu. :-??

Thế nhưng, mega1280 làm ăn quả thật rất coi thường khách hàng, cơ bản vì họ có kho film HD mà ai ai cũng muốn download về, người ta cần họ chứ họ có cần ai đâu? thông báo làm gì cho mệt xác, VIP là "cái đinh" gì chứ? cứ từ từ sửa chữa, ăn Tết xong mùng 10 rồi sửa cũng được, vội gì, acc VIP vẫn thu tiền đều đều là được rồi <<< suy nghĩ trong đầu óc quả nho của các bác 1280 đấy!!

Đúng là kiểu làm việc quan liêu vô trách nhiệm... [-X

Để xem ông 1280 tồn tại được bao lâu! Nói thật, ko down trên 1280 thì xách ổ cứng đi chép có khó khăn gì, trục trặc liên tục kiểu này, mỗi tháng đóng tiền mà ko xài được gì, tính ra còn mắc hơn đi chép.

sonzin

em thấy bây giờ nhiều nơi người ta vứt lên azsharing down cũng ngon lành cành đào. Tốc độ chẳng kém thằng 1280 mà thủ tục ko lằng nhằng như kiểu thằng 1280. Nghiên cứu chuyển dần sang các bác khác mà có server ở VN cũng ổn hơn là 1280, càng ngày càng chán....

hình như các bác mega1280 đi làm từ hôm mùng 5 rồi thì phải. Down được từ hôm mùng 5

misugi_jun

Active Member

Cũng khó chịu thiệt. Mới bắt net FPT. Down MF và MU chậm rì trong khi 1280 thì maximum.Bắt đầu kết 1280 thì Tết này nó lại die.Chẳg có fim để xem thư giãn. Mong 1280 sớm trở lại!

thiendlesstha

hình như bị đơ nữa rồi, tool login vô hem được, web vô cũng không được

chube_sieuway

xum tụ quá, có mấy ngày mà lên tới mấy chục trang. HeHe. mề gà với mề gà xé đúng là chẳng coi ai ra gì

knnam

HD Bình Dân

Mịa nó, chán vãi hàng, đăng ký VIP để đc dùng cái Megatool kéo đêm down film mà nó cứ lỗi loạn cả lên. Kiểu này chắc mạng của bọn mề gà cùi bắp này chập chờn rồi, cứ down đc 30phút lại die 1 lúc. Chẳng hiểu bọn này nó lấy tiền mà fục vụ kiểu này thì giữ đc bao nhiêu khách nữa nhỉ. Chẳng qua VN đăng ký mấy cái loại Rapid hay megashare ..... lằng nhằng thôi chứ nếu k thì bọn này chắc dẹp tiệm sớm. làm ăn vậy cạnh tranh với ma ah

love_fox

Các bạn ơi có khi nào kho phim HD bị del mất hết rồi ko? Khi mà mình vào topic list phim HD để down, click vô thì link nào cũng báo là "dữ liệu ko tồn tại" hết.

conan2901

Active Member

chán cách làm ăn của mấy ông 1280 này quá, die, hỏng bảo trì gì thì cũng phải thông báo và chính sách bảo hành, đền bù chứ, mất $ đã đành, nhưng còn ôm thêm cái bực vào người !

dualshock

Member

theo hãng thông tấn xã Con Vịt Cồ cho hay thì hiện nay 2 host lớn nhất VN đang tung ra những tay cao thủ nhất của mình để liên tục phá đối phương. Hậu quả là cả 2 host đều die, trong khi đó cuộc chiến tranh ko đổ máu vẫn tiếp tục âm thầm diễn ra.

dhn200275

Không biết 1280 khắc phục được lỗi chưa các bác? Chỉ khổ em đang down sắp xong mấy phim rồi, giờ cứ ngồi chờ. ~X(

kokokoko

Well-Known Member

mong mega tèo mẹ đi cho lành :D chán rồi :D

lỗi từ trc tết đến hết tết vẫn chưa xong =))

m1m1m1

mong sao wa tết bình thường cho người ta còn làm ăn , cứ như thế này thì có nước sập tiệm

han9xjnh

Hjx! mề vs chẳg gà. Như shit ý. Suốt ngày dữ liệu ko tồn tại.

Bên trên