Mega.1280 đang bị lỗi

vuphh70

Member
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

- Mê gà, mề đai cái nổi gì, u việt cái nổi gì, khi acc còn ngày sử dụng thì mega1280 lại chết,, khi sống lại thì ặc ặc , cái acc mình lạu hết hạng sử dụng , pó con chuột luôn :(

IloveHDz

Bùn thiệt đó mấy bửa nay ko đi chơi ko đánh bài định down vài thứ để coi mà gặp cái mega nay nửa chán bỏ xừ ngày mai la phải đi học huhu chắc phải đợi thêm 3-4 tháng mới đc down film lại wa huhuhu

longpear

đểu nhất là vừa kích hoạt VIP hôm trước, hôm sau nó tèo
Mề gà chơi quả này a e hết đỡ :))

ntn20vn

mega chừng nào mới hoạt động lại vậy các bác? @@

xkl

Các bác vui lòng cho em hỏi (tại vì em chỉ mới bập bẹ Internet + chơi HD) : em đã đăng kí acc VIP lúc 15h, ngày 20-2 (hôm qua) thì khoảng bao lâu em mới nhận được mail kích hoạt tài khoản ? em sốt ruột quá! mấy bác biết làm ơn chỉ dùm. Cám ơn nhiều .
p/s : qua giờ thấy mấy bác thay nhau ta thán anh mề gà ... em còn rầu lòng hơn ...

dqtweb

Các bác vui lòng cho em hỏi (tại vì em chỉ mới bập bẹ Internet + chơi HD) : em đã đăng kí acc VIP lúc 15h, ngày 20-2 (hôm qua) thì khoảng bao lâu em mới nhận được mail kích hoạt tài khoản ? em sốt ruột quá! mấy bác biết làm ơn chỉ dùm. Cám ơn nhiều .
p/s : qua giờ thấy mấy bác thay nhau ta thán anh mề gà ... em còn rầu lòng hơn ...

--chừng 1 tuần sau bạn sẽ nhận đc mail kích hoạt =P~
--mà mega dạo này đang bị khìn khìn nên thôi bạn cứ kiên nhẫn mà chờ tiếp vậy (1 tuần nay down đúng đc 1 file :-q)

ProSkyR

Well-Known Member

Hehe 1 tuần nay mình down dc khoảng 10 phim, mỗi phim tầm 8GB :p

xkl

--chừng 1 tuần sau bạn sẽ nhận đc mail kích hoạt =P~
--mà mega dạo này đang bị khìn khìn nên thôi bạn cứ kiên nhẫn mà chờ tiếp vậy (1 tuần nay down đúng đc 1 file :-q)

:-w Thật không vậy bác ? thời đại internet mà thế này thì ... "botay.com" ! :-w

Cả tuần nay , ko down được bất kỳ một file nào , cứ ấn vào là liên kết bị quá hạn.

mega 1280 cả tuần nay bị lỗi nên không được thưởng thức những bài nhạc hơ buồn. tết năm nay không đi chơi, chỉ ở nhà nghe nhạc cùng cafe .~O)

doodoofan

Member

sang tuần chắc ngon đó, nản trí sớm thế bác, cố lên :-bd

Có thật sang tuần là ngon không bác?

Mai chắc gì nhân viên mega1280 đã đi nghỉ mát về, mà có về rồi thì chắc gì đã đi làm, mà có đi làm thì chắc gì đã sửa vội (còn buôn với nhau đã rồi về nhà sớm), mà nếu có sửa thì chắc gì đã xong. 8-}

Em là em bi quan thế đấy. ;;) Các bác cứ yên tâm em mà đã mong gì thì toàn đi ngược lại, tức là em nghĩ mề gà chưa xong thì tức là sẽ xong đấy. Em cổ vũ đội tuyển VN trận nào thua trận đấy mà. :p

Lâm Gia Trang

Có thật sang tuần là ngon không bác?

Mai chắc gì nhân viên mega1280 đã đi nghỉ mát về, mà có về rồi thì chắc gì đã đi làm, mà có đi làm thì chắc gì đã sửa vội (còn buôn với nhau đã rồi về nhà sớm), mà nếu có sửa thì chắc gì đã xong. 8-}

Em là em lạc quan thế đấy. ;;) Các bác cứ yên tâm em mà đã mong gì thì toàn đi ngược lại, tức là em nghĩ mề gà chưa xong thì tức là sẽ xong đấy. Em cổ vũ đội tuyển VN trận nào thua trận đấy mà. :p

bác phân tích cũng có lý, nhà nước mà :-??

Bên trên