(MF) Bộ sưu tập soft gốc Microsoft cho anh em.

haovh_85

Well-Known Member
Ðề: (MF) Bộ sưu tập soft gốc Microsoft cho anh em.

Kinh doanh núp bóng kiểu này mà MOD bó tay không xử lý được kể ra cũng tài thật .
Tôi chỉ để ở chữ ký thôi. Có thấy tôi rao bán cái gì không? Mấy ông cũng thật là lắm chuyện. Có ảnh hưởng đến các ông đâu. Chỉ là chữ ký như bình thường thôi mà.

lggood

Banned

ủa W7 RTM là chính thức chưa mà pác bán key rùi pác :-/

lggood

Banned

Nói chung là vẫn để nox này cho rùi, dễ tìm và down về xài, khong mua key có sao đâu nào, mấy pác cứ lớn tiếng thế :)

haovh_85

Well-Known Member

ủa W7 RTM là chính thức chưa mà pác bán key rùi pác :-/
Bản RTM là bản gửi đến các hãng máy tính rồi nên nó có thể sẽ là bản Final rồi đó. Key của nó là key xịn rồi không phải là Key share như mấy bản RC hay Beta nữa bạn ạ!

haovh_85

Well-Known Member

Nói chung là vẫn để nox này cho rùi, dễ tìm và down về xài, khong mua key có sao đâu nào, mấy pác cứ lớn tiếng thế :)
Thanks bạn! Mình để topic này là chia sẻ cho anh em! Dù sao cũng là soft gốc mình Up lên. Có bác nào cần thì download về. Anh em dùng phần mềm gốc vẫn an toàn đúng không nào. Nên mọi người download về dùng thì thanks mình cái. Chứ đừng xoáy sâu vào quá! Thanks!

tranduy0509

ông này kinh doanh giữ lắm ! dù đã biết anh em Việt ta không có thích thế ! buồn ổng thiệt đó !

haovh_85

Well-Known Member

ông này kinh doanh giữ lắm ! dù đã biết anh em Việt ta không có thích thế ! buồn ổng thiệt đó !
Thế thì thôi không kinh doanh nữa. Đã Update thêm link windows 7 rồi. Bro nào cần thì vào download nhé. Đảm bảo đấy là hàng nguyên gốc đấy!

GeniusNT

Chài! :|
ổng bán kệ ổng không mình down thì cứ việc mà down
Các bác thắc mắc lắm quá
E thì cứ down về sưu tập cho đủ bộ
P.s: Key XP thì mua làm gì tốn xiền, key win 7 mua còn chấp nhận được

meomatto

Active Member

Đúng là nông dân, key Xp Sp3 bao nhiêu đó bác? Em dùng key hack 1 năm ko sao, update nhiều quá giờ tự dưng nó phát hiện ra>

haovh_85

Well-Known Member

Ok cảm ơn các bác đã ủng hộ!

lggood

Banned

Thanks bạn! Mình để topic này là chia sẻ cho anh em! Dù sao cũng là soft gốc mình Up lên. Có bác nào cần thì download về. Anh em dùng phần mềm gốc vẫn an toàn đúng không nào. Nên mọi người download về dùng thì thanks mình cái. Chứ đừng xoáy sâu vào quá! Thanks!

nói thank = miệng thì làm dc gì trời ;))

lggood

Banned

down đúng bản original mà lạ quá mấy đại ca. thường thì mấy win, XP, Vista có Screen Saver của win. Win7 hem có là sao.:plaster:

haovh_85

Well-Known Member

haovh_85

Well-Known Member

down đúng bản original mà lạ quá mấy đại ca. thường thì mấy win, XP, Vista có Screen Saver của win. Win7 hem có là sao.:plaster:

Cái này là do ý tưởng của MS mà. Anh em cũng chưa tìm hiểu kỹ!:cool:

Bên trên