(MF) Bộ sưu tập soft gốc Microsoft cho anh em.

digikni

Well-Known Member
Ðề: (MF) Bộ sưu tập soft gốc Microsoft cho anh em.

bác chủ ko có bản windows server àh?

badboy04

Bác bán hàng thì chuyển sang box bán hàng đi.

lggood

Banned

Bác bán hàng thì chuyển sang box bán hàng đi.

ôi trời sao mấy pác cứ to tiếng thế, khong mua key thì thui, mình down về sài, có ai ép buộc đâu, người ta cũng muốn kinh doanh nhưng khong ép buộc mua key mà, sao lại nặng lời thế. >:p

thanhvoba

Buôn bán kiểu này chán thật windows dõm thành win thật đầy rẩy trên mạng thế mà buôn bán được cũng hay

lggood

Banned

Buôn bán kiểu này chán thật windows dõm thành win thật đầy rẩy trên mạng thế mà buôn bán được cũng hay

1 câu nói khong thể nào hỉu dc. pác nói rỏ ạ, người ta chỉ bán key, win người ta up, (original), khong ép bác mua key mà. >:p

lggood

Banned

Tình hình là rất tình hình đây, người ta up lên cho mấy pác kéo, hem kéo đừng nói lời cay đắng, mắc gì phải phán lung tung, còn chuyện mua bán thì vào box mua bán mà phán, chữ ký thì là chữ ký

haovh_85

Well-Known Member

Do MF nó bị lỗi bạn ạ. Bạn truy cập vào từng thời điểm nó vẫn Ok đó!

megymax

Member

hic hic mình vẫn không truy cập vào được bác ơi, bác có thể bung ra cái list của mấy phần trên không?

Với lại, hồi trước mình down được 1phần, mà không biết của cái nào.. nhưng khi extract thì nó đòi password, file name như sau:

Gxc.OS.W7-HP-x64_UDS.part01

bác có pw thì cho em xin..

Àh, mình định hỏi vụ bản quyền cho máy laptop thì mua thế nào? giá cả ra sao, tối nay chắc mình add ym của bác.

James Vo

Member

Vừa mua cái key Win 7 Ultimate của bác chủ thớt. Cảm nhận bước đầu sau khi xài: tốt. Download bản Win 7 Ultimate bằng mấy link ở trang 1 (Mediafire links) thì không nhanh bằng mega1280 links.
Bác nào xài mạng của FPT thì có thể down bản Win 7 Ultimate bằng mega1280 ở forum S4U (chỉ bản này thôi nhé, mấy bản khác thì mình không thấy).
Cả hai bản đều là giống nhau.

haovh_85

Well-Known Member

Vừa mua cái key Win 7 Ultimate của bác chủ thớt. Cảm nhận bước đầu sau khi xài: tốt. Download bản Win 7 Ultimate bằng mấy link ở trang 1 (Mediafire links) thì không nhanh bằng mega1280 links.
Bác nào xài mạng của FPT thì có thể down bản Win 7 Ultimate bằng mega1280 ở forum S4U (chỉ bản này thôi nhé, mấy bản khác thì mình không thấy).
Cả hai bản đều là giống nhau.
Offline đã lâu nay mới Online. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ!;)

haovn_85

Share key OEM cho anh em đây. Nhanh lên kẻo hết .

haovh_85

Well-Known Member

Đã Update thêm Link Rapidshare và Megaupload tất cả các phiên bản Windows 7 cho anh em xài rồi nhé!

megymax

Member

ý chời, vui vậy, ai rảnh hơi ghê...

Làm e cũng bị lầm :(

Bên trên