[MF] KARAOKE ARIRANG VOL 46 DVD

lehoangtv152

Active Member
Re: Ðề: [MF] KARAOKE ARIRANG VOL 46 DVD

bác ơi... 3600s ở đây tức là AR-3600S cơ....
mà ví dụ như em down theo bác nói, thì có dùng cái VCD đó đc cho AR-3600S ko ạ ??!??!
Ái chà ! AR 3600S đầu màu đen , sài dỉa 8.5G . Vậy phải tìm đúng đỉa AR 3600S ròi !!!!

Ðề: [MF] KARAOKE ARIRANG VOL 46 DVD

bác nào có dvd arirang karaoke AR-18K/18S thì cho mình xin với.đầu này ra vol 37 là end dvd gần 8G laọi đĩa 2 lớp

banhran791

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [MF] KARAOKE ARIRANG VOL 46 DVD

Bạn ơi cho mình xin lại cái link tải đĩa vol 46 của máy 909SD nha bạn, link trên mình down ko đc hichic... giúp mình với

vuhothang

Member

Cũng đang cần vol 46 cho cái 909SD mà không down được, hôm bữa down nhầm cái DVD thế là cho thằng em luôn rồi, không biết lấy cái VCD chạy được không nhỉ hay nó chỉ dành cho 3600 VCD thôi vậy?. Có bạn nào có của 909SD thì up lại giùm với. Cảm ơn nhiều!

anhduy1993

Mình cũng đang cần cho cái 909SD nè??? ai có làm ơn share đi thks

Tuctrungsoft

Từ vol 44 > vol 46 đều làm như thế này, vol 47 chắc phải bỏ tiền mua rồi share lại cho mọi người thôi. Cám ơn nhiều!

vuhothang

Member

Buồn quá, không có bạn nào up cái vol 46 cho 909SD cả, mình thử bỏ cái đĩa vol 45 của 909SD vào PC thì không đọc được chỉ hiện báo là DVD dạng RAW thôi.

vuhothang

Member

Down được mới nói chứ, có link nhưng không down được, chắc sài dyndns mà quên update dns rồi.

jiwoo

Mâý bạn ơi! có ai down dc up lại link cho mình down vơí, mình click hoài mà k dc.Giúp mình vơí, cái DVD 909SD khó tìm kinh khủng. Thank!!!!

bay7c

Member

MINH DA THU LINK VAN CON SONG BAN CLICK VAO BAN DOI NO connection ABOUT 5 HAY 6 SECON SAU DO BAN CLOSE connection SAU DO BAN LAM 1 LAN NUA THI NO SE HIEN LEN LUC DO BAN SAVE VAO FOLDER NAO DO BAN DOWN LOAD NHE

bay7c

Member

MINH O CO DL LINK NAY XIN LOI MAY BAN NHE BAY GIO THI LINK DA BI BLOCK ROI CAC BAN OI

Bên trên