Microsoft trình làng Windows 8 tại Việt Nam ở Tech Days 2012

laxanh

Member
Ðề: Re: Microsoft trình làng Windows 8 tại Việt Nam ở Tech Days 2012

RT dùng chip ARM mà sao chiến nỗi game pc chứ đợi em surface chạy win pro ra thôi chip intel nhưng nghe nói giá là 1136 đấy ,đặt vãi chày luôn ,còn này thì đảm bảo chiến được game pc rồi nhưng chắc cũn chỉ game hạng nhẹ

giá cao quá ,giá này mua 1 em ultrabook có phải ngon hơn không nhỉ ,tầm này thì làm đc 1 em HP envy rồi

gái núi

Member
giá bên EU lúc nào không cao bác,như em em galaxy toàn cao hơn bán ở vn mình 2-4 trệu không đấy ,theo mình nó về việt nam thì khoảng 20 đổ lại à

hd6850

Member
Ðề: Microsoft trình làng Windows 8 tại Việt Nam ở Tech Days 2012

xách tay sẽ có giá ngon trong khoảng 2 -3 tháng khi máy nó ra thôi còn mới ra thì mấy bác dealer chém kinh lắm chỉ ai máu lắm thì mới mua .

hungphutho

Active Member

Dễ thương quá nhỉ :D

christhnvn

Đã và đang sử dụng Win8 và thấy rằng đây là 1 sản phẩm mang tính đột phá giống Win98 trước đây. Về mặt Win8 thì không phải bàn cãi nhưng WP8 so sánh với iOS và đặc biệt là Android thì rõ ràng vẫn còn 1 khoảng cách khá xa.

Microsoft đã có rất nhiều cải tiến, thay đổi, làm mới mình và hi vọng sẽ sớm vượt Google trong các thế mạnh mà Google đang sở hữu

olivervuong

Member

Nhìn thích nhỉ! Không biết bao giờ mới có 1 cái cảm ứng như thế?

nmb48

Member
cái đó chỉ dành cho người có điều kiện và đã có laptop thui à .Mình cũng đang tem te surface mà cũng chỉ dám mơ thôi vẫn chưa đủ đạn dược chiến đấu

PSVITA

Member

Đã và đang sử dụng Win8 và thấy rằng đây là 1 sản phẩm mang tính đột phá giống Win98 trước đây. Về mặt Win8 thì không phải bàn cãi nhưng WP8 so sánh với iOS và đặc biệt là Android thì rõ ràng vẫn còn 1 khoảng cách khá xa.

Microsoft đã có rất nhiều cải tiến, thay đổi, làm mới mình và hi vọng sẽ sớm vượt Google trong các thế mạnh mà Google đang sở hữu
WP8 thì còn phải cố gắng nhiều hơn nữa nhất là ko app vì mấy app của google android quá tiện dụng với VN mình mà trên WP thì sẽ ko bao giờ có vì cạnh tranh mà nên mảng di động thì MS còn phải cố gắng nhiều còn mảng PC thì bá đạo trong từng hạt gạo bao lâu nay rồi

deadline

Member

WP 8 hợp với mấy người đơn giản mà bác không cần dùng app nhiều đâu.Mình thấy dân mua WP chủ yếu là kiểu dáng và sự đơn giản.Cái giao diện tinh gọn tất cả của nó làm nhiều người mê thích nhưng cũng nhìu người ko quan tâm

lara_croft

Member

Đt thì mình thích iphone còn laptop thì dùng windows nào giờ rồi ko đổi được mà muốn đổi cũng không được luôn .

Bên trên