MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Bác hand có "ủng hộ" được chị hàng xóm qua ngồi rì viu ko?
Em chuyên "múc" nè! Để em tư vấn cho, cần thiết "múc" dùm luôn :p
"Chị hàng xóm" chồng mới đi biển về rồi chú ạ, chú mà lọ mọ là nó phẫu thuật chuyển đổi giới tính miễn phí cho chú ngay! ^:)^

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

hoành tráng quá các bác ơi\:D/

salenguyenduong

Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Tiện tham khảo mấy e cho vui thôi T, chủ yếu là xem con PT8000 nó thế nào thôi chứ ai mà đi so sánh con này đắt gấp mấy lần con kia, chỉ có cặp HD25 và BenQ 1070 là "song kiếm hợp bích" thôi! :)
PT8000 phải đặt cạnh Optoma HD83 mới xứng, chứ đặt cạnh HD25 thì e rằng ko đc ổn.

tien195

Active Member
Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Em ở HN mà cũng sốt ruột quá! Đợi mãi trời chưa tối để xem các bác giải phẫu các em.

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

hội HDVT toàn là đại gia, tài trợ vé máy bay cho các khán giả tham gia mini show nha:p

với điều kiện bác đếm đầu người mini show bên này và "vũ trang" mỗi "đầu" một em "chân dài tới lách" nhé!

mr_minh123

Active Member
như đời mình chỉ biết đứng xa mà nhìn em nóa :(( . Xong về mua vài cái khăn để lau nước miếng!

macmanhha

Member

Tối nay sẽ có them Ben Q 1070, benq 7000 và dune base. Chú nào đang dự định đầu từ thì sướng nhé. Sẽ rơi vào tình trạng khủng hoảng u mê thiết bị hết thôi

therains

Active Member
Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Tối nay sẽ có them Ben Q 1070, benq 7000 và dune base. Chú nào đang dự định đầu từ thì sướng nhé. Sẽ rơi vào tình trạng khủng hoảng u mê thiết bị hết thôi

Ủa con Benq 7000 ở đâu ra vậy bác Hà?

davidhand

Moderator
Tối này phải lùng sục kiếm cái HDMI spliter cho nó khỏe, cho mỗi level 1 cặp cho nhanh! Nhiều máy chiếu quá! :)
Chú Huy "La" mang theo con Nikon tác nghiệp nhé! Hôm nay ăn nhậu cho nó tưng bừng rồi, vừa cắm rút vừa nhậu nhé! Có thêm kiulo mang thêm đồ nhậu nữa thì AE nhớ để bụng mà ăn cho hết! :))

phuochalan

Well-Known Member
Tối này phải lùng sục kiếm cái HDMI spliter cho nó khỏe, cho mỗi level 1 cặp cho nhanh! Nhiều máy chiếu quá! :)
Chú Huy "La" mang theo con Nikon tác nghiệp nhé! Hôm nay ăn nhậu cho nó tưng bừng rồi, vừa cắm rút vừa nhậu nhé! Có thêm kiulo mang thêm đồ nhậu nữa thì AE nhớ để bụng mà ăn cho hết! :))
yes sir. đông vui đây. ka ka. Thử tấm ảnh Test dàn nhà mình truớc khi mang Nikon đi tác nghiệp nào

Chỉnh sửa lần cuối:

cuongtn87

Well-Known Member
hehe vui quá xá! em ở xa thôi cho em đi tay không nhé! để "đi khách xong" em sẽ qua

Bên trên