Mời anh em HD Đà Nẵng tham dự khai Trương café 3D đầu tiên tại Đà Nẵng

Ðề: Mời anh em HD Đà Nẵng tham dự khai Trương café 3D đầu tiên tại Đà Nẵng

Ôi... Mình chẳng biết đường Đặng Tất nằm chỗ nào cả :|.

hieukinger

Bác hỏi bản đồ chỗ ngồi hay bản đồ vị trí quán, nếu là vị trí quán thì rất dễ tìm, bác vào 3dcafedanang.com có đấy.

phihavn

Well-Known Member

Cách chỗ em có mấy trăm mét. Vậy chính xác là ngày 2 hay ngày 1 để em biết đường mà dông xuống. Để em rủu thêm mấy thằng bạn đi đông cho vui.

Lịch chiếu phim bác xem tren website 3dcafedanang.com. Vốn đầu tư khoảng hơn 700tr bác ah.
file.php

file.php

file.php

Mô hình của bác mà khoảng 700tr thui ah.Chắc mặt bằng là của bác rùi, không phải đi thuê nha:D.
MÌnh tìm hiểu các quán cafe3D trên nước mình nhiều lắm do cũng đang bắt đầu mê mô hình cafe3d, mỏng mỏi mãi mới thấy quán ở miền trung để đến tham khảo, Thực chất cũng có 1 quán ở Hà Tĩnh và Huế mở trước rùi. Nhưng mấy hôm trước thấy quán của Hiếu mở ở Huế mình vui quá,Khi nào mình vào ĐN công tác là có điều kiện tham quan va học hỏi bác rui. Công ty mình đang làm 2 cầu lớn ở Đà Nẵng (Cầu Rồng-Trần THị Lý và rễ sang năm làm thêm cái Nguyễn CHi Phương + THuận Phước 2 nữa là 4 cầu cũng nên:)) )
CHúc bác năm mới làm ăn thành công gia đình mạnh khỏe\:D/

Chỉnh sửa lần cuối:

QHưng

Em ở Huế vào xem có được miễn phí cfe không bác, chỉ sợ không còn chỗ nào ngồi. Nếu có bản đồ lên thì hay biết mấy.

bác vào ĐN call anh em HD ĐN dẫn đường giúp cho, lo gì :D

crazyboy1304

Moderator

Chào anh Bình và các anh em hội HD Đà Nẵng, mình Tuấn - mod công nghệ 3D, hẹn gặp các anh em vào cuối tuần này nhân dịp khai trường cafe 3D của bác Hiếu.

anbinhdo

Well-Known Member

OK Bác, vào thì alo Em nhé, mặc dù công việc cuối năm quá lu bu (do họp nhiều ) nhưng Em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian lai rai với Bác vài lon cho vui. Rất vui được gặp Bác....

TamNhinSo.Net

Active Member

OK Bác, vào thì alo Em nhé, mặc dù công việc cuối năm quá lu bu (do họp nhiều ) nhưng Em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian lai rai với Bác vài lon cho vui. Rất vui được gặp Bác....

Chủ nhật mà họp hành gì bác Bình ơi. Đang sắp xếp để bay đi ĐN mà k biết được không>>.

ljonh3art

Active Member

Bác hỏi bản đồ chỗ ngồi hay bản đồ vị trí quán, nếu là vị trí quán thì rất dễ tìm, bác vào 3dcafedanang.com có đấy.

Bác có quen a.Trung ở trên HK hok? Ảnh kêu bạn ảnh mở quán 3D :d chắc là bác rùi ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Chủ nhật mà họp hành gì bác Bình ơi. Đang sắp xếp để bay đi ĐN mà k biết được không>>.

Ối hay, nếu được vậy thì quá hay đi mất. Cố gắng sắp xếp bay ra một chuyến nhé , dễ gì gặp được các Bác nếu có cơ Hội và thời gian tốt như thế này >:D<

phuocgia

Member

chủ nhật mới khai trương nhưng em muốn ghé hôm nay được không bác?

Ngày 1/1 khai trương ah, free cái gì vậy bác chủ thớt, em sv nên chỉ dám ghé coi thử thui.

anbinhdo

Well-Known Member

Xỉu! Lên ủng hộ ae cái nào, dẫn hết gấu mẹ gấu con lên ủng hộ pác :D vì sự nghiệp HD Đà nẵng hí hí

o0no0b0o

Member

Chỗ này gần nhà mình bữa nào chạy qua coi :D

jackyla0828HD

buồn quá ko bóp lon năm mới với các Bác và mừng khai trương, thôi chắc đợi dịp nào ra bóp lon. Tuấn lo mà bóp trên 6 lon nhé, để ý em cà và ngọc nhé. kakaka

phmvnquang

chà có dịp mở mang tầm nhìn, em chưa coi 3d lần nào! ngày 1 hay ngay 2 khai trương vậy anh

phihavn

Well-Known Member

Mai em dông xuống

crazyboy1304

Moderator

ok Hoàng, để Tuấn xử lý. Nhận tiện đưa lên một vài hình ảnh khai trương sáng nay

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên