Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em tỉnh dậy thấy 26 cuộc gọi nhỡ từ cơ quan... Em giả vờ hỏng xe quên không mang điện thoại... Thí là Em được ở nhà luôn!:))

Sáng mai bác Hóng sẽ dc công ty cấp cho xe riêng + tài xế riêng, sau này khỏi đổ thừa là hư xe nữa nhá! :D

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sáng mai bác Hóng sẽ dc công ty cấp cho xe riêng + tài xế riêng, sau này khỏi đổ thừa là hư xe nữa nhá! :D
=))Hơn chục năm công tác, Em có kinh nghiệm trong việc này rồi... mỗi năm Em "găm" vào hồ sơ khoảng 15 - 20 tờ giấy "nhức đầu, đau bụng" có con dấu của Bệnh Viện.... hôm sau đến Em chỉ việc điền ngày tháng rồi đưa Sếp là xong....

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em tỉnh dậy thấy 26 cuộc gọi nhỡ từ cơ quan... Em giả vờ hỏng xe quên không mang điện thoại... Thí là Em được ở nhà luôn!:))

:-? Bác ở cơ quan làm ăn thế nào mà các em cứ alo cho bác thế? Vắng người nhớ mùi hương hay sao :))

Dạ... báo cáo Bác... Em chỉ là "phó" thường dân :))

Khi nào làm đày tớ của nhân dân là có xe riêng đấy bác! hehe

HÓNG HỚT

Active Member

:-? Bác ở cơ quan làm ăn thế nào mà các em cứ alo cho bác thế? Vắng người nhớ mùi hương hay sao :))
Khi nào làm đày tớ của nhân dân là có xe riêng đấy bác! hehe
- Mùi hương thì không Bác ạ... nhưng... mùi hôi thì có... bởi phòng của Em là phòng có nước chè và thuốc lá:))

lequynhan

Well-Known Member

Dạ không Bác ạ... Em mù đặc CNTT. Em là một nhân viên thuộc cơ quan nhà nước thôi ạ, lương 3 cọc 3 đồng nản lắm Bác ơi...!!!

"Hát hay không bằng hay hát" bác hát cùng bà xã có phải vui thú hơn họ nhiều tiền mà đi hát cùng bồ nhí rồi về vợ cho ăn đạn :-?

Ai sướng hơn ai! hehe!

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

- Úi trời ơi.... Mỹ Tâm đang hát hay Thím hát đấy? Thím mở nhạc rồi thu à?
- Thím này hát hay quá các Bác ơi....
Mấy bác gái trong đây bác nào cũng biết cục tác hết bác ơi , hay nữa là....

Mình nghe lời bài nhạc này hay quá nên hát thử .. các Bác có ném đá thì ném nhè nhẹ cho mình biết đường tránh nha X_XX_XX_X

https://www.mediafire.com/?1321a6w7dyc92sh

Nghe như bác là 1 phần của bài hát vậy , nghe thấu ... hồn khg! ... hihhih. Tặng bác (truc Tran nhé) hihhih

Thỉnh thoảng hát thử nữa nghen ....

HDCP

Super Moderators

bài Căn nhà màu tím - Quang Lê ft Mai Thiên Vân của em bị lỗi do dùng Audio Switch Channel để đổi track. Bác nào có giúp em một tay với ạ.

HDCP

Super Moderators

Bác HDCP cho em hỏi
1.500 BÀI KARAOKE NHẠC TRẺ YOUSINGHD

(Phần thứ hai - Từ A tới Y)
Phần 2 nghĩa là nhạc mới hơn so với lần 1 à bác :)

Phần 2 mới hơn phần 1 nhưng có khoảng 350 bài cũ cùng thời gian với phần 1 do lần trước em quên không để chung vào folder nên lần này em cho cả vào phần thứ 2 này. Phần thứ 2 em được tiếp tế sau khi đã up xong hết phần 1.

03-12

Member

Có bác nào vẫn phải đi làm trong khi mọi người nghỉ lễ đi chơi giống em không các bác ơiiiii.....????????
Có Em này Bác ơi ... Em làm 1 tuần 7 buổi luôn áh ... Kể cả tết âm lịch hay dương lịch đều phải làm hết ... Họa chăng Bác hỏi vậy để tặng riêng những bài hát độc cho 1 số người làm con ong chăm chỉ như Em hả .... :bz :bz :bz =D>=D>\:D/\:D/\:D/

thong_the

Well-Known Member

Phần 2 mới hơn phần 1 nhưng có khoảng 350 bài cũ cùng thời gian với phần 1 do lần trước em quên không để chung vào folder nên lần này em cho cả vào phần thứ 2 này. Phần thứ 2 em được tiếp tế sau khi đã up xong hết phần 1.

Em chỉ chờ bác lên nhạc xưa thôi, nhạc trẻ em chịu thua :D:D:D

Bên trên