Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bonus : Hoa Sua - Le Quyen.Vob
hidden content may not be quoted

Bài Hoa Sữa này trước em cũng kéo của bác Thông nè...cái bài mà font chữ khác lạ với có cục đếm ngược màu xanh là đích thị bác Thông. của bác có giống thế không?

nhhh

Well-Known Member

Dạ của em mà sao nó thành vob thế không biết :)

Em mới kéo được có khúc...:D...Ở máy em vẫn là MKV mà nhỉ. Ai đem hàng của bác in đĩa bán rồi :))

Cục tròn xanh xanh kia với font này là Made in Thông_Thế D

thong_the

Well-Known Member

Làm em tưởng có ra DVD Zin ngon rồi nên mừng quá, vì beat mấy bài đó chỉ là beat phối :D:D:D

nhhh

Well-Known Member

Làm em tưởng có ra DVD Zin ngon rồi nên mừng quá, vì beat mấy bài đó chỉ là beat phối :D:D:D
Bác làm đẹp quá rồi...hãng không ra DVD zin nữa đâu :D...
Bác xem hộ em căn cái list kia thành vừa Form in với đánh số trang đi bác, để xong em còn chèn thêm một số bài thủ công mới kéo thêm hii...

thong_the

Well-Known Member

Đem về in đĩa mà còn ghi sai tên bài hát nữa chứ :D.....

Cái list của bác mà đem in chắc ra 1 cuốn dầy lắm đó bác. Mà bác định đóng cuốn hay bỏ vào kẹp bao nilon :D

Nếu đóng cuốn thì em phải chừa gutter, còn nếu xỏ thì khỏi chừa :D

nhhh

Well-Known Member

Cái list của bác mà đem in chắc ra 1 cuốn dầy lắm đó bác. Mà bác định đóng cuốn hay bỏ vào kẹp bao nilon :D

Nếu đóng cuốn thì em phải chừa gutter, còn nếu xỏ thì khỏi chừa :D
Đóng cuốn thôi bác. Dùng ở nhà cho dễ mở chứ có bỏ quán nhậu đâu mà kẹp bao nilon :D.
Dầy quá có khi em chia làm 2 quyển cho đỡ nặng nhỉ...

vinaguy

Well-Known Member

Đóng cuốn thôi bác. Dùng ở nhà cho dễ mở chứ có bỏ quán nhậu đâu mà kẹp bao nilon :D.
Dầy quá có khi em chia làm 2 quyển cho đỡ nặng nhỉ...

các bác bàn tán về cái list xôn xao quá. Em tới bao giờ mới gom đủ hàng để được cái list như của bác không biết nữa. Trừ khi em ôm cả HDD nhà em chạy sang nhà bác. Đảm bảo 1 ngày sau em có LIST dài như của bác :D

nhhh

Well-Known Member

các bác bàn tán về cái list xôn xao quá. Em tới bao giờ mới gom đủ hàng để được cái list như của bác không biết nữa. Trừ khi em ôm cả HDD nhà em chạy sang nhà bác. Đảm bảo 1 ngày sau em có LIST dài như của bác :D

Có bao nhiêu in bây nhiêu thôi bác ơi...In cho dễ chọn bài chứ có được bao nhiêu nhạc đâu bác :(...Bác Thông nói "dầy lắm"...Ghẹo em đó :(...

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác nào có bài(Sao em nỡ đành quên - Đàm vĩnh hưng YS) cho em xin nhé

STUDENTVIPBOY

Nguyên văn bởi nhhh Xem bài viết
Đổi Thay - yến Khoa

Bác Amoniac (NH3) ơi! Bài này không phải là YẾN KHOA mà là NGỌC HUYỀN bác ạ. Ôi lại còn thêm cái Beat Melody nữa bác ơi. Tội nghiệp chưa kìa.

ĐÚNG LÀ BÀI NÀY CỦA NGỌC HUYỀN HÁT THẬT :(
nàng yến khoa của em đâu :-/

thong_the

Well-Known Member

Có bao nhiêu in bây nhiêu thôi bác ơi...In cho dễ chọn bài chứ có được bao nhiêu nhạc đâu bác :(...Bác Thông nói "dầy lắm"...Ghẹo em đó :(...

Không ghẹo bác đâu, em đảm bảo nó phải dày gần 3cm :D:D:D

Bên trên