Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Using À long 19
image.php

[hide]https://www.fshare.vn/file/TKM5G2HS3T[/hide]

nhhh

Well-Known Member

Thành thật xin lỗi vì máy bị đơ! Mình đã chỉnh lại rồi! Ai có thì up cho mình xin nhé! Thanks!

Tuyệt Phẩm Song Ca " Được Tin Em Lấy Chồng - Tuấn Vũ. Thảo Sương" em cùng Hóng với bác vậy. Chờ một số cây đại cổ thụ sưu tầm đồ cổ của làng karaoke vào xem sao " Thím Hquoc, Thím dgluong, Bác Minhthe, Bác Thông_The, Nhannguyen1976, Hoangclubvn. Bienman..và một số cây còn đang nấp ló nữa :D"

Banh thi

Well-Known Member

Tuyệt Phẩm Song Ca đó em cùng Hóng với bác vậy. Chờ một số cây đại cổ thụ sưu tầm đồ cổ của làng karaoke vào xem sao " Thím Hquoc, Thím dgluong, Bác Minhthe, Bác Thông_The, Nhannguyen1976, Hoangclubvn...và một số cây còn đang nấp ló nữa :D"

Có liên quan đến Tuấn Vũ bienngot cũng có cửa lắm đó bác ... hihhih

nhhh

Well-Known Member

Có liên quan đến Tuấn Vũ bienngot cũng có cửa lắm đó bác ... hihhih

Em Update thêm vào rồi...với cả điểm danh vậy thôi chứ cây bồ đề còn nhiều trên này mà bác :D. Xem có Thím hay Bác nào nhảy mũi, hắt xì.. mà lên hàng không...:D

toemayman

Well-Known Member

Cho mình hỏi tí: Sao mình không add video vào được vậy bác? Có cần thêm gì hổ trợ không?
Sao ko đc nhỉ bác kéo thả cũng đươc
Bác add video .vob phải không bác? Chương trình này không hỗ trợ .vob nhé, bác phải chuyển sang .mkv rồi mới add dc!
Hỗ trợ rất nhiều định dạng nhé bác, trong đó có cả vob. Em toan dùng nó để tách file vob là chính
Đặc biệt hơn nữa là nó còn add một lúc hàng trăm file mà tách chỉ vài phút là xong. em có mấy ngàn bài vob cũ xóa thì tiếc rẻ lên em tách beat với music ra cất vào kho rồi xóa dọn ổ nhưng bài xấu đi

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Nghĩa là sao a toe ? Cho 100 file vào và chọn kênh 1, kênh 2 thì nó cho ra 2 kênh hay là chọn kênh 1 làm 1 loạt, kênh 2 làm 1 loạt a nhỉ ? A up soft đó lên Fshare e xin ngâm cứu nhé...
P/s bác Banh... e trước lưu nhiêu Using, nhưng ghét nó cứ chèn cờ 3 sọc vào chữ kok nên e del hết...
Phải công nhận nhạc nó phối rất hay và dễ hát...

nhacthemvui

Member

Nghĩa là sao a toe ? Cho 100 file vào và chọn kênh 1, kênh 2 thì nó cho ra 2 kênh hay là chọn kênh 1 làm 1 loạt, kênh 2 làm 1 loạt a nhỉ ? A up soft đó lên Fshare e xin ngâm cứu nhé...
P/s bác Banh... e trước lưu nhiêu Using, nhưng ghét nó cứ chèn cờ 3 sọc vào chữ kok nên e del hết...

Bác muốn nhạc khung hình 4:3 qua 16:9 em có nhưng không nhiêu, neu bác muốn em dua cai list cua em cho bác coi duoc bai nao thi em dua cho do phai lam, với lai em van con lam tiep.

toemayman

Well-Known Member

Em quay về trang 3807 có link. Em kéo thả 100 file vào xong em cần track nào thì em tích chọn track ấy nó demux nguyên si ra cho em vẫn giữ nguyên định dạng đó. ví dụ em bỏ vào 100 file vob em chỉ cần lấy beat và music em bỏ chọn cái video đi nó demux cho em 2 file nhạc vẫn giữ nguyên định dạng ban đầu

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Bác muốn nhạc khung hình 4:3 qua 16:9 em có nhưng không nhiêu, neu bác muốn em dua cai list cua em cho bác coi duoc bai nao thi em dua cho do phai lam, với lai em van con lam tiep.

Bác cũng đang làm dữ liệu cũ sang HD à bác... thế thì có bạn chung vui rồi.. hj...
bác cứ gửi em xem list nhạc bác nhé...up Fshare :)

nhacthemvui

Member

Theo em biêt chưa có soft nào lấy ra hai kênh, chọn kênh 1 làm 1 loạt, kênh 2 làm 1 loạt thôi.

---------- Post added 01-02-2015 at 01:28 ----------

Bác cũng đang làm dữ liệu cũ sang HD à bác... thế thì có bạn chung vui rồi.. hj...
bác cứ gửi em xem list nhạc bác nhé...up Fshare :)

Nhung cua em doi qua dang VOB het nhe bac.

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Theo em biêt chưa có soft nào lấy ra hai kênh, chọn kênh 1 làm 1 loạt, kênh 2 làm 1 loạt thôi.

---------- Post added 01-02-2015 at 01:28 ----------

Nhung cua em doi qua dang VOB het nhe bac.

E đã làm...Soft này demux ra. nghĩa là add bài vào... mình BỎ TÍCH mục video đi sẽ còn tích ở 2 kênh Audio
Chọn ô Demux và nhấn Demuxing là ra 2 kênh Audio... quá tiện bác à...

nhacthemvui

Member

E đã làm...Soft này demux ra. nghĩa là add bài vào... mình BỎ TÍCH mục video đi sẽ còn tích ở 2 kênh Audio
Chọn ô Demux và nhấn Demuxing là ra 2 kênh Audio... quá tiện bác à...

Y em nói chưa có soft nào lấy ra hai kênh Audio 1 loạt thôi, con làm ra 2 kênh Audio voi Video thì có nhieu soft lam bac.

Banh thi

Well-Known Member

Tone nhạc nó phối rất phổ thông ...

toemayman

Well-Known Member

Y em nói chưa có soft nào lấy ra hai kênh Audio 1 loạt thôi, con làm ra 2 kênh Audio voi Video thì có nhieu soft lam bac.

Chính là cái soft Lê Huỳnh đang nói đến lấy đc 2 kênh audio một loạt đấy bác. ko nhưng thế nó còn giữ nguyên định dạng cho bác

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Em thử rồi... tích chọn 2 kênh 1 lúc
là xuất dc 2 kênh 1 lúc ra 2 file audio bác ạ... (nhấn 1 lần dc 2 file đó)
nếu là 2 bài có 4 kênh nhạc cũng ra 4 file nhạc 1 lúc luôn...

thangvtv3

Active Member

Bác lưu theo đĩa vậy chắc bác full USing chứ chả ít nhỉ... hjhj... Bác có bao nhiêu DVD Using vậy?
Đúng nhạc nó phối như đĩa Kara nên hát dễ vào lắm...

EM có khoản 100G USing Along nhưng muốn xóa hết, Nghe nhạc của nó cứ nhạt nhẽo làm sao ý bác ạ.

Bên trên