Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các Bác cho mình xin bài Gái Xuân - Thanh Hà , sao DL về bị lỗi . Cám ơn ạ !!

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Anh em ai có bài Đường xưa lẻ bóng - Viết Thanh hay Long Nhật cũng được, cho nhà em xin nhé.
Xin chân thành cảm ơn.

minhthe052000

Well-Known Member

lâu quá ko vào , tình hình như thế này dự là ko đạt chỉ tiêu 4K rồi. ;)) ;))

nhhh

Well-Known Member

[Fix] Liên Khúc Quê Hương 2 - Phi Nhung ft Hương Lan ft Hoài Nam (wanara) :)
(Nhà anh nhà em - Ngại ngùng - Biết nói gì đây - Ngày bên nàng - Tình đẹp như mơ - Một lần dang dở)
hàng đã được fix rồi nhé các bác chủ nhhh, bác Hóng Hớt, bác Mặn, bác Huỳnh, bác toe, bác...v..v..
hidden content may not be quoted
hidden content may not be quoted

Đẹp rồi bác wanara ơi...Mà mới kiểm tra lại liên khúc này sản phẩm gốc của TT Tình cũng có phân nam nữ.
Bản không hề phân nam nữ là bản Quê Hương có lời đầu là " Đường sang nhà em tuy xa mà gần quen thật quen...dù chẳng chung lôí"
Thanks Wanara rất nhiều nhé!

Mình Lính Mới.Xin Chào tất cả mọi người
Năm nay 60 rồi .Có tội lớn nhất là mê nhạc thôi.ACE Nào có bài Nỗi buồn đêm đông cho mình xin nha.Thanhs trước

letrung680

Active Member

Bác Thông và các bác cho mình xin bài "Nhớ về hội Lim - Ái Vân" .Xin cám ơn

nhhh

Well-Known Member

Năm nay 60 rồi .Có tội lớn nhất là mê nhạc thôi.ACE Nào có bài Nỗi buồn đêm đông cho mình xin nha.Thanhs trước

Kính cụ :D. Nỗi Buồn Đêm Đông Thấy có của Mỹ Huyền Hoặc Phương Dung thôi. Không biết cụ có chơi tone nữ không thì em up đãi cụ :D

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác xin cho hỏi ngoài lề tý bác ở kiên giang hà tiên phải không bác

anhhai1325

Member
Một tuần load được 1ngày nên xem không hết được bài. Topic trôi nhanh quá. Tết sắp đến rồi, chúc ace hát hò vui vẻ!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Mới tập làm karaoke khi nào hoàng thành em sẽ làm thật nhiều chia sẽ với các bác mới tập làm nên em chưa chỉnh sữa chữ cho khớp mà mấy bác cho em hỏi là chữ em để như vậy được chưa

karaoke nhạc sống Vó ngựa trên đồi cỏ non chọn 720p xem nhé

[video=youtube;CE_SplycTHk]https://www.youtube.com/watch?v=CE_SplycTHk&feature=youtu.be[/video]

nhhh

Well-Known Member

Hi Media Q3 1t7

Trúng luôn :D. Em đang hỏi con đó. Nó đòi 1850 tặng 1 năm tài khoản vip hayhaytv và dangcaphd gì đó. Bác lấy chỗ nào giá tốt thế. Nếu lấy mối quen lúc nào giúp em 1 con nhé :D. Thế dự án đánh số tạo list là bỏ luôn ah bác ? Em đang tiếc tiếc cái đó :D

Bên trên