Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đang Loa Lên :-@

[hide]https://www.fshare.vn/folder/RASVOKKRX4IU[/hide]

1 24 giờ phép - Trường Vũ.mp4
2 Bóng dáng mẹ hiền - Ngô Tấn Trường.mp4
3 Câu hát tình quê - Ngọc Vũ ft Chế Thiện.mp4
4 Cô hàng xóm - Hoàng Nghĩa.mp4
5 Còn thương rau đắng mọc sau hè - Phương Mỹ Chi.mp4
6 Dấu chân kỷ niệm - Uyên Trang.mp4
7 Em đi trên cỏ non - Dương Hồng Loan.mp4
8 Hai mái nhà tranh - Lưu Chí Vỹ ft Dương Hồng Loan.mp4
9 Hai mùa mưa - Trường Vũ ft Hương Lan.mp4
10 Hào hoa Remix - Đinh Kiến Phong.mp4
11
12 Lưu bút ngày xanh - Hoàng Oanh - Hương Lan - Như Quỳnh.mp4
13 Mai lỡ mình xa nhau - Tâm Đoan ft Duy Trường.mp4
14 Một lần dang dở - Lê Sang.mp4
15 Mừng tuổi mẹ - Ngô Quốc Linh.mp4
16 Nghèo mà có tình - Lưu Viết Phương.mp4
17 Người ấy và tôi em phải chọn - Lưu Chí Vỹ.mp4
18 Người ngoài phố - Giáng Tiên.mp4
19 Nỗi buồn hoa phượng - Cẩm Ly.mp4
20 Nối lại tình xưa - Dương Hồng Loan ft Lâm Bảo Phi.mp4
21 Sầu lẻ bóng - Hồ Quang Lộc ft Dương Hồng Loan.mp4
22 Tình cờ gặp nhau - Ngô Quốc Linh.mp4
23 Trộm nhìn nhau - Lưu Ánh Loan.mp4
24 Tương tư nàng ca sĩ - Vũ Duy.mp4
25 Tuyết lạnh - Nguyễn Đoàn ft Ngọc Nhung.mp4
26 Về đâu mái tóc người thương - Huỳnh Thật.mp4
27 Vợ tôi - Huỳnh Thật.mp4
28 Xin em đừng khóc vu quy - Ngô Quốc Linh.mp4
29 Yêu một mình - Dương Hồng Loan ft Lâm Bảo Phi.mp4

KCN biên hòa 1 gần ngã tư vũng tàu.Mình có 13000 bài karaoke avi mà chưa biết up lên chỉ biết down xuống thôi>Mình làm hát gđ không dám múa rìu qua mắt thợ

dolongbinh1122

Well-Known Member

KCN biên hòa 1 gần ngã tư vũng tàu.Mình có 13000 bài karaoke avi mà chưa biết up lên chỉ biết down xuống thôi>Mình làm hát gđ không dám múa rìu qua mắt thợ

Bác đăng ký tài khoản trang fshare.vn free đi 50gb rồi bác úp đầy 50gb đó rồi bác có điểm thưởng rồi bác đổi ra ngày víp được 300gb đó bác

HÓNG HỚT

Active Member

Trời.... 13000 bài. Một kho hàng khủng.... Bác up cho anh chị em thưởng thức đi.... Avi, mp4, mpg.... được tất Bác ạ. Có là vui rồi!@};-
- Em ủng hộ cho Bác chủ!!!\:D/\:D/\:D/\:D/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hilda

Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cảm ơn bác kechinhphuc nhiều...thế là có cái đón giao thừa rồi

Kienkeyboard

Active Member
hic em hóng của các bác trên top hot nhất đây mới được 10308 bài bác kiengiang9 cố gắng up lên đi cho em học tập với ạ-Tks các bác, chúc các bác nhà mình chuẩn bị đón năm mới luôn luôn may mắn-vui vẻ sức khôe mỗi ngày một bài đến hơn 4000page karaoke nhiều niềm vui và hạnh phúc;

thong_the

Well-Known Member

Bác toemayman đâu rồi, bài phút giao thừa lặng lẽ của em xong chưa bác toe ơi.....................:D:D:D

Ngay Mai mình sẽ tiến hành làm theo huong dẫn của bạn nếu có dịp đi ngang ghé mình chơi

luonnho1001

Well-Known Member

Định up folder lên tool fs thông báo tập tin chứa ký tự đặc biệt là sao các bác?

luonnho1001

Well-Known Member

bác sửa ký tự của bác lại nếu là & ,,, thì đổi thành ft. hoặc - bác nhé

Em có 14gb nhạc 4track kéo của các bác, nay muốn up cả folder lên chia sẻ cho mọi người fs nó cứ báo tập tin chứa ký tự đặc biệt. Cảm ơn bác nhé để em thử

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác toemayman đâu rồi, bài phút giao thừa lặng lẽ của em xong chưa bác toe ơi.....................:D:D:D

bác thong the ơi em cũng đang làm bài này của bác nhưng không có đẹp nhung bác tonemayman làm giúp bác rồi em thử tập làm karaoke ạ có gì em làm song rồi em úp lên cho bác xem coi có chỗ nào sai bác chỉ em nhé và bác tonemayman nữa em xin cảm ơn ạ

langdunam2005

Well-Known Member

Nhà cháu thành chánh quả rồi...hahaha...bài cuối cùng đây các bác ơi...

Trăng Sơn Cứơc Hải Lý https://www.fshare.vn/file/CKLYTY1XDSNI

Gửi thêm cho bác nào thích nhòm bom tấn nha...

Đừng Lừa Dối Nhau - Lâm Thúy Vân
chrome://mega/content/secure.html#!8Acx3IKZ!Z_OFYturBMdJOZee1BhTPm_SNfXrOQbMEokVrbfxRrM

Chúc các bác vui rửa mắt nhé...trước năm mới...hihhihi...

nhhh

Well-Known Member

Bên em lấy gốc mà bác, nhưng bữa nay không còn 1 cái vì đang hót karaoke chắc qua tết mới có được, còn cái list thì không cần đánh số nhưng vẫn để đó để dễ quản lý hdd tránh bài trùng :D:D:D

có mấy con thấp hơn chơi vẫn được nhưng nó không hết màn hình mà còn vướng cái thanh play nên không hay, con này là vừa vặn nhất, cài thêm XBMC add thêm add on là coi phim ca nhạc online bao sân luôn :D:D:D
Em cũng đang ngắm con này rồi. Đang đọ giá nữa là quất thôi..qua tết thì lâu nhỉ :(.
- Ủa nếu để đánh số thì khi tìm kiếm có kiểu tìm theo chữ cái đầu thì nó có loại bỏ số để lọc lấy ký tự chữ cái không bác?
- Cái phần mềm karaoke nó có dữ liệu lời đầu bài không bác?

TKK

Well-Known Member

Các bác có bài Bóng cả - Mỹ Tâm k ạ?
E mới làm lại mà beat e lấy trên mạng nên k khớp. Bác nào có bản HD thì share cho e với nhé. K thì beat cũng đc ạ

toemayman

Well-Known Member

Mà bác Thông ơi bài này những ai hát vậy để em đạt tên cái tiller cho đúng nhỉ
À em tìm ra rồi Ca khúc do Anh Quân, Mỹ Linh, Ngọc Anh 3A, Bằng Kiều, Trung Kiên và tứ ca Sao Mai thể hiện

minhhong76

Active Member

Hóng Hớt có bài Tình ta biển bạc đồng xanh 4 Track Audio SongCa thì cho mình xin nhé. Cảm ơn nhiều!
(hoặc chỉ up beat song ca cũng được)

dolongbinh1122

Well-Known Member

Mà bác Thông ơi bài này những ai hát vậy để em đạt tên cái tiller cho đúng nhỉ
À em tìm ra rồi Ca khúc do Anh Quân, Mỹ Linh, Ngọc Anh 3A, Bằng Kiều, Trung Kiên và tứ ca Sao Mai thể hiện

bác toemayman ơi em mới làm nữa bài bác xem hộ em với coi chữ vậy được chưa bác

Phút Giao Thừa Lặng Lẽ - Mỹ Linh

https://www.fshare.vn/file/2ZMRSC48JRZD

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Trúng luôn :D. Em đang hỏi con đó. Nó đòi 1850 tặng 1 năm tài khoản vip hayhaytv và dangcaphd gì đó. Bác lấy chỗ nào giá tốt thế. Nếu lấy mối quen lúc nào giúp em 1 con nhé :D. Thế dự án đánh số tạo list là bỏ luôn ah bác ? Em đang tiếc tiếc cái đó :D

Q3 đó có downmix âm thanh AC3 qua cổng AV ra ampli 2.0 không bác ơi?... Lo là không giải mã tốt AC3 chứ nếu giải mã ngon thì quá ok rồi... cài Soft hát nữa thì như KTV luôn *-:)

Bên trên